[Thảo luận] Pix đã cải thiện vấn đề trừ $ khi baned ID!

Status
Not open for further replies.
tất nhiên òi, vậy nên cứ oánh đi. Ta ko còn sự lựa chọn nào khác mà:binhsua85:

Cứ cắm đầu oánh thôi mấy bác... nó baned em này ta sài em khác... nó banned hết thì ta đi năn nỉ nó... năn nỉ nó không được thì đi mua lai ids... mua lại không được thì ta đi năn nỉ xin anh em.... xin không được luôn thì ta bỏ nghề bởi lúc này là nhục quá rồi... hết chịu nổi rồi... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

---------- Post added at 12:58 AM ---------- Previous post was at 12:53 AM ----------

P/s: Định đi năn nỉ bác Bao Đen cho UNbanned cái nick hiepsi1314 trước thời hạn (bị banned tới 18/3 lận) mà cảm thấy nhục quá nên ráng chịu đựng vậy... :binhsua146::binhsua146:

Cứ cắm đầu oánh thôi mấy bác... nó baned em này ta sài em khác... nó banned hết thì ta đi năn nỉ nó... năn nỉ nó không được thì đi mua lai ids... mua lại không được thì ta đi năn nỉ xin anh em.... xin không được luôn thì ta bỏ nghề bởi lúc này là nhục quá rồi... hết chịu nổi rồi... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:
Chuẩn, ko cần chỉnh!

Mẹ ơi... hok lẽ đêm nay không cạp thiệt mà cứ ngồi 8888 như vầy hả trời... chắc lên cơn quá... :binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Mẹ ơi... hok lẽ đêm nay không cạp thiệt mà cứ ngồi 8888 như vầy hả trời... chắc lên cơn quá... :binhsua24::binhsua24::binhsua24:
toàn ngồi trù ban qua ban lại nên bác lên cơn mất rồi=))
:binhsua95:

Đang rầu cái vụ ban bơ ,xem thêm cái phim Trái tim mùa thu làm não hết cả ruột :-s

ủa qua đêm rồi nè
Nó có trừ $ ko mấy bác,bác nào hwa bị banned lên tiếng cho ae yên tâm đi :(

thôi đừng 8 nữa bà con, vào gõ đi, load lẹ lắm cô bác ơi, vù vù lun, mượt rướt hà, vào gõ lẹ tay, chừng nào nó banned thì biết

Ôi vui thế,thế thì từ nay chiến thẳng tay,banned thì bỏ =))
ố de =))
Pix nó tu luyện thành người rồi à,bỏ bớt tính wỷ rồi à =))

Mừng quá... vừa được bác Bao Đen ân xá đại hình... vào đây báo danh truyền hồn cái nào... :binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua172::binhsua172::binhsua172:

P/s: Bác Luke bị banned chưa báo cho anh em biết em đi lãnh tiền cái nào :binhsua146::binhsua146:

Này thì ko trừ! :binhsua80: 4.JPG5.JPG
Pix ơi! Mày mà là có ở VN! Chắc mày khó sống sót qua hôm nay! :binhsua76:

Này thì banned ko bị trừ tiền, toàn nói miệng mà ko có proof.

Mừng quá... vừa được bác Bao Đen ân xá đại hình... vào đây báo danh truyền hồn cái nào... :binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua172::binhsua172::binhsua172:

P/s: Bác Luke bị banned chưa báo cho anh em biết em đi lãnh tiền cái nào :binhsua146::binhsua146:
cậu hiepsi đc ân xá rồi sao. chúc mừng cái coi.:binhsua80:

các bác cho em hỏi có 1 số bạn bị banned 1ID thì ko bị trừ tiền,nhưng bị banned nguyên gruop thì bị trừ,các bác có bị như thế ko.

Vấn đề diss hay o diss ko quan trọng! Tối qua tớ cũng bị ban mà có 1 nick ko trừ tiền! Sáng nay thì bị ban 2 nick nhưng lại bị trừ tiền! :binhsua85:

Vấn đề diss hay o diss ko quan trọng! Tối qua tớ cũng bị ban mà có 1 nick ko trừ tiền! Sáng nay thì bị ban 2 nick nhưng lại bị trừ tiền! :binhsua85:

Hôm qua chắc nó ân xá. Hôm nay bắt đầu lại!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week