[Thảo luận] Pix đã cải thiện vấn đề trừ $ khi baned ID!

Status
Not open for further replies.
:binhsua85: trò nào cũng có thể chống
:binhsua80: nhưng đừng chơi trò ko pay là được!

Ở VN sao ko ai đứng ra lập 1 web nhu pix nhỉ? zay cho a e đỡ khổ!:binhsua80:
Tớ thích cái vụ pri nào cũng load đấy nhưng chẳng thích cái vụ ban chút nào! :binhsua122:

Ở VN sao ko ai đứng ra lập 1 web nhu pix nhỉ? zay cho a e đỡ khổ!:binhsua80:
Tớ thích cái vụ pri nào cũng load đấy nhưng chẳng thích cái vụ ban chút nào! :binhsua122:

bác nào thích ăn ban thì bác đó cũng hết thuốc chữa :binhsua95:

các bác spam khiếp, ko thấy update tình hình ban, giờ banned có bị trừ $ nữa k ??

Vãi đạn! Mới kiểm tra thêm mí cái group nữa! thêm 10 cái id mới ra đi tìm đường cứu pix! :binhsua122:

---------- Post added at 10:51 AM ---------- Previous post was at 10:51 AM ----------

các bác spam khiếp, ko thấy update tình hình ban, giờ banned có bị trừ $ nữa k ??
Ko biết có trừ ko? Mà mí cái Group bị ban id toàn âm $

Vãi đạn! Mới kiểm tra thêm mí cái group nữa! thêm 10 cái id mới ra đi tìm đường cứu pix! :binhsua122:

---------- Post added at 10:51 AM ---------- Previous post was at 10:51 AM ----------

Ko biết có trừ ko? Mà mí cái Group bị ban id toàn âm $

Hehe... của đàn em bác àh... vì nghe nói bác chưa bị banned bao giờ mùh thì phải... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

Hehe... của đàn em bác àh... vì nghe nói bác chưa bị banned bao giờ mùh thì phải... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:
Tớ chưa lần nào bị ban cả! Đàn em bị thôi ah! Tớ đánh 1 chữ! Speed 20 trở lại! Chưa bao giờ an ban cả!

quy cho cùng vẫn là kiểu nó làm đủ trò kéo ae làm theo luật ăn $ mới chẳng qua vừa rồi nhiều vụ banner ác quá sợ làm nản lòng pro cũ nên nó nghĩ ra trò này bớt ác đi rồi dần dần nó banned hết id cũ cho mà coi :D

Mấy hum trước mình cũng bị ban 2 id bị trừ 6$ còn group khác thì có 1 acc con bị baned nhưng chỉ bị bôi đen.Hok hiểu tại sao nữa.Mà tg lại gần nhau.

theo mình thì bác nào gõ group cũ có id cũ,còn invite thì thêm id mới vào,đảm bảo 10 nó cũng ko dám ban đâu(mà có ban thì em ko biết nha) ban hết lấy invite đâu làm cho nó,đảm bảo nó ko dám ban hết id cũ đâu :))

theo mình thì bác nào gõ group cũ có id cũ,còn invite thì thêm id mới vào,đảm bảo 10 nó cũng ko dám ban đâu(mà có ban thì em ko biết nha) ban hết lấy invite đâu làm cho nó,đảm bảo nó ko dám ban hết id cũ đâu :))

vote cho ý tưởng hay, sáng tạo quá:)):))

:binhsua111: Hôm nay ta trúng thưởng rồi
:binhsua85: Ban trọn 1 gruop ==== acc chưa test mà nó ban luôn mới ghê:binhsua122:

vừa bị ban và nó trừ âm lun T_T chắc trúng ai người đó chịu. chả có qui tắc gì cả.

:)), mình trúng đậm hơn bạn nè, banned sạch sẽ 3 group, 2 group 9 id và 1 group 18 id trong đó mỗi group có 2 id ko gõ banned luôn
p/s: mấy group này của newbie, ko thuộc mmo nên chả biết bỏ chữ là gì =))
:binhsua111: Hôm nay ta trúng thưởng rồi
:binhsua85: Ban trọn 1 gruop ==== acc chưa test mà nó ban luôn mới ghê:binhsua122:

:)), mình trúng đậm hơn bạn nè, banned sạch sẽ 3 group, 2 group 9 id và 1 group 18 id trong đó mỗi group có 2 id ko gõ banned luôn
p/s: mấy group này của newbie, ko thuộc mmo nên chả biết bỏ chữ là gì =))

Chị già vẫn còn làm group àh... tưởng chị giải nghệ rùi chứ... chị còn tuyển mem hok cho em tham giá với...:binhsua172:

p/s: chắc chắn nó không bao giờ dám banned hết id cũ đâu... vì hết ids cũ là hết invite... là hết nhân viên làm cho nó... chỉ trừ khi chuyến này nó đi tày bay thật :binhsua172:

Có bốc phét wa không vậy ông nội.
Tớ chưa từnng bị ban lần nào cả! Thấy a e bị ban còn tớ thì chưa bị lần nào! Chắc cũng có 2 lí do mà tớ ko bị ban! 1 là tớ có kinh nghiệm, 2 là có thể tớ may mắn!:binhsua95:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week