[Thảo luận] Pix đã cải thiện vấn đề trừ $ khi baned ID!

Status
Not open for further replies.
Tớ chưa từnng bị ban lần nào cả! Thấy a e bị ban còn tớ thì chưa bị lần nào! Chắc cũng có 2 lí do mà tớ ko bị ban! 1 là tớ có kinh nghiệm, 2 là có thể tớ may mắn!:binhsua95:
là may mắn đó pa ơi,mình cũng chưa bị ban,nhưng rồi ánh sáng may mắn đó sẽ đến người khác thôi,đời đâu ai hên mãi đâu

Anh em có ý kiến gì thì đóng góp để cải thiện tình hình baned cua Pix nha.Khủng hoảng quá

:binhsua105: chừng nào tất cả các acc đều rate từ 0.5$ - 1$ là hết chuyện!!!

Anh em có ý kiến gì thì đóng góp để cải thiện tình hình baned cua Pix nha.Khủng hoảng quá
Kinh nghiệm của tớ! Gõ 1 chữ cũng ko sao, Speed 20 trở lại! Máy tính ko mở các chương trình diệt virut khi làm việc như: avast,kas,cmc,not.........., tắt tường lửa,trong vòng 2' thấy trẹn 5 tam giác thì out, đánh lặp code cũng out, hạn chế time out! Tớ chỉ có nhiêu đó thôi! A e chưa bị ban vào góp thêm ý kiên! :binhsua96:

:)), muốn bỏ nghề, mà còn vài mem k nỡ bỏ, nên cho vài e 1 group để hạn chế thiệt hại, ai dè ..................
Chị già vẫn còn làm group àh... tưởng chị giải nghệ rùi chứ... chị còn tuyển mem hok cho em tham giá với...:binhsua172:

p/s: chắc chắn nó không bao giờ dám banned hết id cũ đâu... vì hết ids cũ là hết invite... là hết nhân viên làm cho nó... chỉ trừ khi chuyến này nó đi tày bay thật :binhsua172:

:)) nó thick thì nó banned, ai biết làm sao được, nó mà banned 1 group nữa thui là giải nghệ 100% luôn, anh em chuẩn bị mình thanh lý sạch sẽ từ a - z group lớn, group nhỏ (lớn nhất 200 id, nhỏ nhất 5id, toàn id reg trước ngày 14/2 nhé), panel v.v.. nói chung là thanh lý tất tần tật những j liên quan đến pix =))
chị bị banned nữa hả chị :(,sao ngày nào cũng có tin xấu hết vậy chị

:)) nó thick thì nó banned, ai biết làm sao được, nó mà banned 1 group nữa thui là giải nghệ 100% luôn, anh em chuẩn bị mình thanh lý sạch sẽ từ a - z group lớn, group nhỏ (lớn nhất 200 id, nhỏ nhất 5id, toàn id reg trước ngày 14/2 nhé), panel v.v.. nói chung là thanh lý tất tần tật những j liên quan đến pix =))

hehe... ok chị... gom hàng $ chờ chị bung hàng là hốt thui... mà lần này chị nhớ giảm giá nhiệt tình cho em nhé... :binhsua172:

Hốt ngay kẻo hết.Giá rẻ đảm bảo nhanh hết hàng.Hj

Ờ, chỉ chờ pix nó banned 1 group of c nữa, chị ra topic liền =))
hehe... ok chị... gom hàng $ chờ chị bung hàng là hốt thui... mà lần này chị nhớ giảm giá nhiệt tình cho em nhé... :binhsua172:

Chị già vẫn còn làm group àh... tưởng chị giải nghệ rùi chứ... chị còn tuyển mem hok cho em tham giá với...:binhsua172:

p/s: chắc chắn nó không bao giờ dám banned hết id cũ đâu... vì hết ids cũ là hết invite... là hết nhân viên làm cho nó... chỉ trừ khi chuyến này nó đi tày bay thật :binhsua172:
Nêu nó ban hết id củ thì nó củng sẽ mở lại việc reg thui.lúc đó ai làm thì làm ai ko làm thì tùy.H kiếm dc miếng nào hay miếng đó đi

Nêu nó ban hết id củ thì nó củng sẽ mở lại việc reg thui.lúc đó ai làm thì làm ai ko làm thì tùy.H kiếm dc miếng nào hay miếng đó đi
chắc chắn nó sẽ bỏ hết id cũ đi lần lần,tới lúc đó tui bõ pix lun vì giá mới quá bóc lột mà lại tốn thời gian,chưa kể nếu pri 9 là 5,5 đi,thì nó cộng dồn vào tính ra mỗi id còn có 5,0.mấy bác rục rịch kiếm trang khác đỡ hơn cho nó biết mùi sếp lây 10 nhân viên lấy 0,1 đi X-(,móa nó (ít chửi thề mà cũng phải chửi thề lun T_T)

chắc chắn nó sẽ bỏ hết id cũ đi lần lần,tới lúc đó tui bõ pix lun vì giá mới quá bóc lột mà lại tốn thời gian,chưa kể nếu pri 9 là 5,5 đi,thì nó cộng dồn vào tính ra mỗi id còn có 5,0.mấy bác rục rịch kiếm trang khác đỡ hơn cho nó biết mùi sếp lây 10 nhân viên lấy 0,1 đi X-(,móa nó (ít chửi thề mà cũng phải chửi thề lun T_T)

Tui cung nghi như bạn vì giờ pri nào cũng như nhau mà có khi pri 9 và số lượng cáp nhỏ còn load nhanh hơn .Nó sẽ ko làm 1 cách liền mà nó sẽ làm từ từ bằng cách các id trên bao nhiu cáp sẽ load chậm hơn và chúng ta sẽ phải log nhìu ID vô làm và đó là cơ hội để nó ban id hoặc group ko cần lí do và khi nó nhận thấy ID mới đã tương đương so với id củ và cho ra một số cáp đũ cho cho các hợp đồng của nó và lúc đó nó sẽ ban mạnh hơn so với bây giờ. Và nó có thể cho 1 lý do là nhẳm tạo sự công bằng cho ng mới và củ(vd thôi nha)....bác nào ko làm thì biến :binhsua146: (trong đó chắc có em).Bây giờ bác nào tẩu tán tài sản chắc là tốt nhất đó.Giống chị N vậy đang tẩu tán Pix rất nhanh :m001:

Last edited by a moderator:

ùm, nên thỉnh thoảng mình thấy cũng ủng hộ gõ 1 chữ, nó bóc lột mình quá mình cheat lại đc đồng nào hay đồng đó chứ. mình mún làm ăn lâu dài mà nó đâu có mún za đâu, nó mún lột trần truồng anh em ta hết, thử hỏi pay thấp, phí LR phí ex rùi còn j cho những ngừi chăm chỉ?

xóa hết id cũ .nếu lúc đó giá mới mà nó ko cho gõ 1chu~ thì thôi rồi=))

---------- Post added at 07:16 AM ---------- Previous post was at 07:14 AM ----------

có ai mua ac chủ còn nhiều invite ko,zô mua zô mua,tui mún bán hết :))

---------- Post added at 07:16 AM ---------- Previous post was at 07:14 AM ----------

có ai mua ac chủ còn nhiều invite ko,zô mua zô mua,tui mún bán hết :))
Tình hình ID mới gõ 1 chử nó ko ban đã test.

Hix, id cũ tui vẫn 1 chữ gõ như thường, hùi nào giờ chưa biết sợ là j và cũng chưa từng banned, 1 mình 1 group 15 id gõ tất 1 ngày trên 10k pic, toàn 1 chữ mà có banned đâu, thế mà mem tui, chả biết 1 chữ là j, lại đi banned mấy group rồi. Sáng nay ngủ dậy thấy đi thêm 1 group 7id nữa. Kiểu này giải nghệ thật rồi. Ai muốn hốt id chuẩn bị đăng ký :))
Tình hình ID mới gõ 1 chử nó ko ban đã test.

Hix, id cũ tui vẫn 1 chữ gõ như thường, hùi nào giờ chưa biết sợ là j và cũng chưa từng banned, 1 mình 1 group 15 id gõ tất 1 ngày trên 10k pic, toàn 1 chữ mà có banned đâu, thế mà mem tui, chả biết 1 chữ là j, lại đi banned mấy group rồi. Sáng nay ngủ dậy thấy đi thêm 1 group 7id nữa. Kiểu này giải nghệ thật rồi. Ai muốn hốt id chuẩn bị đăng ký :))
chị ko sợ nó banned nên nó ko dám banned chị,nó sợ chị ùi đó chị iu ơi:D

có nghĩa là chị ko làm quản lý nữa hay ko làm pix nữa,T_T ở lại đi chị ơi,đông zui mà,đi lần thấy buồn quá :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week