[Thảo luận] Pix đã cải thiện vấn đề trừ $ khi baned ID!

Status
Not open for further replies.
nói cứ như thiệt, ăn ban là ăn vụ đó chứ vụ j???
có ngừ gõ 2 cũng bị ăn như thường, gần như chả có quy luật j với pix ngoại trừ quy luật ăn ban lần lượt từ bé đến lớn, mau hay lâu thôi

Trước mình gõ một chữ bị ban liên tục, từ hôm 17 đến giờ gõ đúng rule thì chưa bị ban phát nào cả. Các bác cứ nói có người gõ 2 chữ cũng ban nhưng đấy chỉ là nghe nói chứ chưa phải là các bác bị đúng không. Biết đâu có bác nào chơi xấu nói gõ 2 chữ ăn ban để mọi người cứ gõ 1 chữ thì sao. Túm lại là nên gõ đúng luật nếu lại bị ban thì hẵng phá luật chứ đừng nghe người khác nói là mất hết ID cũ đó.

Trước mình gõ một chữ bị ban liên tục, từ hôm 17 đến giờ gõ đúng rule thì chưa bị ban phát nào cả. Các bác cứ nói có người gõ 2 chữ cũng ban nhưng đấy chỉ là nghe nói chứ chưa phải là các bác bị đúng không. Biết đâu có bác nào chơi xấu nói gõ 2 chữ ăn ban để mọi người cứ gõ 1 chữ thì sao. Túm lại là nên gõ đúng luật nếu lại bị ban thì hẵng phá luật chứ đừng nghe người khác nói là mất hết ID cũ đó.
phá j đc, 2 chữ nó bảo bad quality ngon ơ, xong, thẳng bạn ấm ức không bit nói j, 1 chữ thì bác blackcat đánh rầm rầm ấy, vừa mí phỏng vấn bữa trước xong, không ban cái j, chả có quy luật nào, nó hứng nó ban thôi,, với nó luật đúng nhất là luật ăn ban "trong phạm vi pháp luật"

Ko có bị ban nhé hehe cần tv cho xem dàn id cũ đẹp như mơ ko . Chung 1$ đây , u đã thua !!

haha... trù bác die trong đêm mà bác qua được àh... hehe... mà hôm qua bác đâu có nhận cược đâu mà... bác nhận tui mới thua được chứ... còn cái này tui chỉ thua chính tui thôi... hehe... lần sau bác nhớ confirm đi... hehee :binhsua172:

haha... trù bác die trong đêm mà bác qua được àh... hehe... mà hôm qua bác đâu có nhận cược đâu mà... bác nhận tui mới thua được chứ... còn cái này tui chỉ thua chính tui thôi... hehe... lần sau bác nhớ confirm đi... hehee :binhsua172:
đòi cho vui chứng tỏ i win thoy chứ biết thừa chưa confirm muh hehe:D

vậy kết luận là ban vẫn bị trừ tiền hả...

Ban vẫn trừ tiền nha bà con! Mới bị ban thêm 1 nick! Nhưng làm biếng làm cái proof quá! hihi! :binhsua121:

---------- Post added at 11:08 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

Hôm nay ta bị khóa 3id! Chán vãi! :binhsua122:!

Ban vẫn trừ tiền nha bà con! Mới bị ban thêm 1 nick! Nhưng làm biếng làm cái proof quá! hihi! :binhsua121:

---------- Post added at 11:08 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

Hôm nay ta bị khóa 3id! Chán vãi! :binhsua122:!

bị ban mà vẫn vui giống mình nhỉ dù mình làm việc gần 1 năm chẳng hiểu sao chẳng tức gì cả cứ như điều đó là hiển nhiên

Vậy là pix lại trở về với điều vốn có của nó à, dạo này ae bị banned nhiều quá :(

bị ban mà vẫn vui giống mình nhỉ dù mình làm việc gần 1 năm chẳng hiểu sao chẳng tức gì cả cứ như điều đó là hiển nhiên

hãy coi ăn ban với pix như là 1 điều hiển nhiên, như ngừi Lào không có biển, ngừi Miến Điện ko có độc lập, người Ả rập suốt ngày đánh nhau, còn mí thằng châu Âu tha hồ khủng hoảng kinh tế, miễn bàn thằng pix nó thuộc dân tộc nào :binhsua146:

hiểm họa lúc nào cũng rình rập,,,vữa gõ vữa chuẩn bị tâm lý "tay ko trắng tay lại về ko"......:binhsua121:

Với pix mọi chuyện đều có thể, cứ chuẩn bị tâm lý trước đến lúc bị nó đỡ ức chế.

haha... từ lúc chuyển sang chơi pix là mỗi ngày mình như có một niềm vui mới ấy... cứ mỗi ngày vào Room Captcha này là cứ phải cười đau cả bụng... nhờ vậy mà mỗi ngày mình càng trẻ ra mới hay chứ... cám ơn anh pix rất nhiều... nhờ anh mà em không ngày nào giống ngày nào... như bài hát... "mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"... háháháháhá :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

Tớ cap khoảng 1 năm 6 tháng rồi! Chưa biết bị ban là gì! Có tụi nhân viên của tớ là bị thôi! :binhsua122:
Nhưng nếu nó cứ ban thế này hoài thì ID cũ cũng có giới hạn! Ban hoài sao chịu nổi! Haiz:binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week