[Thảo luận] Pix đã cải thiện vấn đề trừ $ khi baned ID!

Status
Not open for further replies.
hix , group còn nhìu invite hem em :( 12$ công cày cả buổi òi
dka chưa bị ngó tới , nhưng em dka bị mấy lần òi , id cũ đang dần cạn kiệt ...

hix , group còn nhìu invite hem em :( 12$ công cày cả buổi òi
dka chưa bị ngó tới , nhưng em dka bị mấy lần òi , id cũ đang dần cạn kiệt ...

theo e thấy có lẽ toàn bộ nick cũ sẽ ko thể nào sống sót :hihi :hihi , đại ka có pay đc thì lam nick mới đi :hihi :hihi

nó mới ngó hết 12$ của e nè đại ka =)) đại ka cứ từ từ thế nào nó cũng nhòm ngó đại ca thôi :hihi :hihi :hihi :hihi :hihi :hihi , theo e suy đoán nó thế nào cũng tìm cách xử lý hết các id cũ để theo chế độ trả $ mới rồi =)) pix bố láo thật , ban mịa nó hết đi còn chừa lại 2 id :hihi :hihi :hihi :hihi :hihi :hihi

:hihi :hihi :hihi :hihi :hihi :hihi
chừa lại 2 id cúng " nhị sên " nhà thằng pix =))

nó mới ngó hết 12$ của e nè đại ka =)) đại ka cứ từ từ thế nào nó cũng nhòm ngó đại ca thôi :hihi :hihi :hihi :hihi :hihi :hihi , theo e suy đoán nó thế nào cũng tìm cách xử lý hết các id cũ để theo chế độ trả $ mới rồi =)) pix bố láo thật , ban mịa nó hết đi còn chừa lại 2 id :hihi :hihi :hihi :hihi :hihi :hihi

:hihi :hihi :hihi :hihi :hihi :hihi

Haha... pix nó siềng thật... để lại đúng 2 id thì biết ngồi ngó chứ bik làm gì bây giờ... :binhsua172::binhsua172:

chúa nói sẽ có ngày Kid bị ban , còn luke never mà :m009:

---------- Post added at 12:15 AM ---------- Previous post was at 12:13 AM ----------

up thì up đầy đủ như tui ấy u , lẹ mà , nhìn zậy mới phê :m209:

bị banned sầu não ruột, chứ phê cái nỗi zề:binhsua90::binhsua90: vậy trời

Haha... pix nó siềng thật... để lại đúng 2 id thì biết ngồi ngó chứ bik làm gì bây giờ... :binhsua172::binhsua172:

tạo cơ hội cầy 60$ :hihi , vậy cậu ko hiểu PIX d o g rồi :hihi , giờ tớ đang ngồi tạo vài chục id mới xài thử xem sao :hihi , ko dám lấy dàn group cũ xài mặc dù gần đủ pay :hihi

ko biết chúa hốt bác kid bác luke hay hốt em trước đây :))
chờ nộp mạng mà hẻm thấy =))
tối này làm group nhỏ coi nó có chém ko :binhsua95:

tạo cơ hội cầy 60$ :hihi , vậy cậu ko hiểu PIX d o g rồi :hihi , giờ tớ đang ngồi tạo vài chục id mới xài thử xem sao :hihi , ko dám lấy dàn group cũ xài mặc dù gần đủ pay :hihi
ặc ặc đau bụng quá =)) chừa 2id tạo cơ hội cày ko công 60$ ... ặc ặc

---------- Post added at 12:51 AM ---------- Previous post was at 12:50 AM ----------

phê nỗi buồn ... pé phê kiểu này bao h chưa . . .

---------- Post added at 12:52 AM ---------- Previous post was at 12:51 AM ----------

ko biết chúa hốt bác kid bác luke hay hốt em trước đây :))
chờ nộp mạng mà hẻm thấy =))
tối này làm group nhỏ coi nó có chém ko :binhsua95:
chắc hốt behu trước , ko thấy mấy cái lễ cúng thần jề đều đem con gái lên giàn thiêu trc ah haha:))

---------- Post added at 12:51 AM ---------- Previous post was at 12:50 AM ----------

---------- Post added at 12:52 AM ---------- Previous post was at 12:51 AM ----------

chắc hốt behu trước , ko thấy mấy cái lễ cúng thần jề đều đem con gái lên giàn thiêu trc ah haha:))

Haha... đêm con không làm đâu... cầu trời cho nó banned lão Luke ngày mai con có 1$... :binhsua146::binhsua146:

aya trai gái gì ko được,trai có nét thanh tú lovely như huynh thì càng phải bắt trước tiên,mai huynh đắc cử mụi cũng có 1$ như bác kid :))

Haha... đêm con không làm đâu... cầu trời cho nó banned lão Luke ngày mai con có 1$... :binhsua146::binhsua146:

ko cầu trời cho nó đừng banned ai lại còn cầu cho nó banned lẫn nhau. :binhsua90::binhsua51:

Đêm qua ko làm giờ vào vẩn chưa thấy bị Ban.Chắc đêm nay làm ko công quá :|

chân mệnh thiên tử chỉ có trời hại chứ pix ko hại dc :m131:
mai chú mất 1$ rồi >:D<

Bác Luke này đúng là chưa thấy quan tài chưa đổ lệ nhỉ... vài trời cho pix nó hốt lão đi mai tui khao anh em chầu nước mía... :binhsua172::binhsua172:

đoàn kết nên cầu cho chết chùm.yêu thương quá lun đó bác :binhsua95:

Cái này gọi là đồng cam cộng khổ, có phúc cùng hưởng, có hoạ cùng chịu đây mà! :binhsua75: Đáng khen thay, đáng khen thay!:binhsua146:

---------- Post added at 12:38 AM ---------- Previous post was at 12:36 AM ----------

Đêm qua ko làm giờ vào vẩn chưa thấy bị Ban.Chắc đêm nay làm ko công quá :|

Nhảy qua gr khác mà chiến. Hên xui thôi :binhsua56: càng sợ nó càng ám vào mình đấy :binhsua51:

Nhảy qua gr khác mà chiến. Hên xui thôi :binhsua56: càng sợ nó càng ám vào mình đấy :binhsua51:
Nếu nó Ban hàng loạt thì củng ko biết lựa cái nào mà gõ.Cứ làm nó thích ban thì ban :|

Nếu nó Ban hàng loạt thì củng ko biết lựa cái nào mà gõ.Cứ làm nó thích ban thì ban :|
tất nhiên òi, vậy nên cứ oánh đi. Ta ko còn sự lựa chọn nào khác mà:binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week