[Thảo luận] Pix đã cải thiện vấn đề trừ $ khi baned ID!

Status
Not open for further replies.
mình dismiss rồi nó biết đâu mà - nữa nhỉ :))
ko hẳn đâu bạn, hồi đầu mình mới làm, m có con id pri8, dismiss ra rồi, sau đó nó pay tiền vài lần, rồi tới đợt nó cho đợi dài cổ, mãi ko pay m tự nhiên thấy mất 3$, mail cho nó hỏi thì nó bảo là m bị banned, lúc đó cũng chả hiểu gì, mail qua mail lại vs nói hoài, cuối cùng cũng chả ra ngô ra khoai gì. Vậy là mất 3$ thôi:binhsua14::binhsua14:

ủa bị ban vẫn trừ tiền mà , em tui lại vừa bị đen thui nguyên 1 group :( âm 9$
e voi bac cug chung so phan e cug moi bi nguyen G co le no muon giet a e mih that roi bac ah.

proof ban mới nhứt , ngày 27/2 9 nút lẽ ra phải may mắn sao xui vậy trời , tụi nghịp em tui :((

ủa sao kỳ quá mình thì không bị trừ tiền!mà nó đen thui thùi lùi:binhsua85:

em ấy gõ 1 hay 2 vậy huynh
thôi rồi giờ ta chơi chiến dịch lấy ac cũ add vào khiêu chiến với pix tiếp dù chưa bị ban

sax, xem ra tình trạng banned nguyên group vẫn chưa hết nhỉ. Chia buồn, chia buồn.

cứ tưởng hết bão rồi chứ!hic ai dè mới thấy cái proof ngày 27 của bác mà buôn trong lòng!:binhsua75:

proof ban mới nhứt , ngày 27/2 9 nút lẽ ra phải may mắn sao xui vậy trời , tụi nghịp em tui :((

mình đã bảo rồi chẳng có luật mới nào hết nó ban mấy acc mà ko trừ tiền mục đích để tạo id mới thôi còn ban trừ tiền vẫn tiếp diễn với hình thức có thể là bốc thăm trúng thưởng

Hiện giờ thì banned 1, 2 id nó ko trừ (hoặc chưa trừ), banned nguyên gr thì trừ.:binhsua94:. Ko hiều đc chuyện gì đg xảy ra luôn. Chiều chơi tới giờ mới vô gõ, chứ ko biết chừng cũng xui ăn đạn của thằng pix luôn ý chứ.:binhsua85:

tội em ấy T_T.có bắt thì bắt huynh luke á pix :binhsua85::binhsua95:
nói chuyện dễ thx ghia , hãm bây h :binhsua85:
huynh là chân mệnh thiên tử pix sao dám ban chứ :binhsua90:

---------- Post added at 10:47 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

Hiện giờ thì banned 1, 2 id nó ko trừ (hoặc chưa trừ), banned nguyên gr thì trừ.:binhsua94:. Ko hiều đc chuyện gì đg xảy ra luôn. Chiều chơi tới giờ mới vô gõ, chứ ko biết chừng cũng xui ăn đạn của thằng pix luôn ý chứ.:binhsua85:
vậy bây h chắc ko ai dám log hết id con vào gõ rùi . . . chừa lại 3,4 con để ko bị nguyên group

acc bị ban là acc tạo sau hay trước VALUNGTUNG hả các bác
hay là acc cũ ban thì trừ tiền, acc sau ngày 14-2 thì khi ban nó ko trừ

ban nguyên group , acc chủ mất hết invite luôn bà nội ơi , uỗng 22 cái invite :die

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

acc em mình là trước 14/2 , trừ tiền

:)), chả phải, tất cả id mình đều trc valengteng, mà có group banned 1 id k bị trừ $, có group bị nguyên group -19$ đây

nói chuyện dễ thx ghia , hãm bây h :binhsua85:
huynh là chân mệnh thiên tử pix sao dám ban chứ :binhsua90:

---------- Post added at 10:47 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

vậy bây h chắc ko ai dám log hết id con vào gõ rùi . . . chừa lại 3,4 con để ko bị nguyên group
:binhsua95: hí hí
giờ group lớn và có invite thì trân trọng cất sang 1 bên
lôi mấy id ad cỡ 3 ac cũ vào group và chia ra làm 2,còn dư invite thì tét,được 0 thì gõ còn k được thì để đó gõ mấy ac cũ
tính đường đó được ko mấy bác :D

ban nguyên group , acc chủ mất hết invite luôn bà nội ơi , uỗng 22 cái invite :die

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

acc em mình là trước 14/2 , trừ tiền

Đặt 1$ cho lão Luke bị banned trước ta... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

---------- Post added at 10:09 PM ---------- Previous post was at 10:07 PM ----------

:binhsua95: hí hí
giờ group lớn và có invite thì trân trọng cất sang 1 bên
lôi mấy id ad cỡ 3 ac cũ vào group và chia ra làm 2,còn dư invite thì tét,được 0 thì gõ còn k được thì để đó gõ mấy ac cũ
tính đường đó được ko mấy bác :D

Ta cũng ráng theo.... còn 1 group 26ids tùm lum pri + 17 invite cất từ hôm 21 đến giờ chưa dám đụng tới :binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week