[Thảo luận] Pix đã cải thiện vấn đề trừ $ khi baned ID!

Status
Not open for further replies.
log ID của 2 gr vào gõ mà chưa gr nào bị, chắc chưa bị lên thớt :D

mình nghĩ là do năng suất giảm (nhiều nhóm lớn giải tán)
và ban ID mất ID thì người ta còn có thể tiếp tục làm việc chứ -$ thì người ta bỏ :)

Nói cũng có lý lắm rồi sao nữa, kết luận của bạn là gi ?

ban 1 id. Hnay nó chơi xỏ a e nhỉ. Hay là mới ra quy định mới ban id k trừ $ nên nó ban thử cho a e xem :))

suy đoán 1: Nó sắp trừ chừ đó.
suy đoán 2: Nó có mấy thằng mod luôn,thằng chuyên banned bữa nay đi vắng, có thằng khác vào thay làm ko chuyên nghiệp nên ko trừ. (Thằng này sẽ bị trừ lương).
suy đoán 3: Nó bị khùng rồi.

suy đoán 1: Nó sắp trừ chừ đó.
suy đoán 2: Nó có mấy thằng mod luôn,thằng chuyên banned bữa nay đi vắng, có thằng khác vào thay làm ko chuyên nghiệp nên ko trừ. (Thằng này sẽ bị trừ lương).
suy đoán 3: Nó bị khùng rồi.
chuẩn , có ai chỉnh ko

Mong chuyện này là sự thật banned mà không trừ $ thì tốt quá.

nó cũng biết khôn đấy không làm như vậy thì cũng phải mở lại chức năng tạo group thôi nếu ko thì sớm muộn chẳng ai làm cho nó vì bị ban hết ID

từ hôm pix điên đến h` chưa bị dính chưởng em phát nào. Tin này mà thật thì bớt đau tim quá
Lần nào log vô gõ cũng bị ú tim vài lân

chán chú pix roài. làm mega cho khỏe. đợi nó pay thoai :D
thằng pix dạo này đang bị điên. tốt nhất là ngồi chờ xem nó diễn trò gì nữa :D

Mình thấy trước nó banned rõ lắm..ăn ra bao nhiêu $ như thế...đều có mục đích cả thôi..
Ko nói trước dc điều gì...
Nó cứ bày trò lôi kéo mem,rồi banned để khỏi thanh toán cho bớt mem...rồi lại bày trò kéo người ta lại...giống kiểu vừa ăn cắp vừa la làng thôi :binhsua76:
Khốn nạn thật nhưng vẫn phải chấp nhận vì dù sao cũng là miếng cơm :binhsua94:

Tình hình 2 group mà chì có 1 group bi ban 2 id thui group kia còn nguyên nhưng ko thấy trừ tiền nó đổi rule rùi.

Dek cần biết nó có trừ money hay không... cứ Dimiss trước đã... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

P/s: Có thể nó đang áp dụng chiến thuật banned từ từ từng ids để cho anh em add id mới test giá rẻ vào đó... :binhsua15::binhsua15::binhsua15:

:binhsua85: chuyện TRỪ TIỀN hay không chưa nói đến nhưng nó có THANH TOÁN KHÔNG mới là quan trọng
:binhsua76: còn nhớ cái thư nó gửi không với tiêu đề "pixprofit ban waiting" có đoạn nếu bị ban thì nhóm sẽ bị cấm (nhưng nội dung liên qua đến 1 chữ)
Hi vọng đây chỉ là sự lo xa . . . mai sẽ biết chính xác :binhsua101:

mình ko nghĩ nó đổi rule gì cả chẳng qua nó ban vậy để thu hồi ID cũ thôi còn banned trừ tiền vẫn còn tiếp diễn nếu nó bốc thăm trúng ai . Có bác bị ban ID mới ko nhỉ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week