[Thảo luận] Pix đã cải thiện vấn đề trừ $ khi baned ID!

Status
Not open for further replies.
:binhsua94: một màu đen đen ôi trời cái Group xin của bác lucky cho mới đánh 100code mà nó cũng ban 1 thằng:binhsua80: mà cũng ko bị -$ là sao nhờ!mỗi thứ 2 có 1 điều lạ từ thằng pix hôi Lông:binhsua78:

Nghỉ có 2 hôm mà pix lại thay tính đổi nết nữa rồi sao
Mong banned ko trừ sẽ là thật,chờ sáng mai xem sao

AE HAY TIN ĐÓ LÀ THẬT NHÉ !! HÔM NAY MÌNH BỊ BAND 1 ACC .. NÓ BỊ BÔI ĐEN ACC ĐÓ VÀ KO TRỪ TIỀN CỦA GROUP CHỦ .. TIN VUI CHO AE ĐỂ CỐ GẮNG KIẾM TIỀN THẬT NHÌU TỪ PIX ĐÂY !!!! HIHI :binhsua95:

Chắc nó bị lỗi hệ thống thôi.

Ai dũng cảm muốn biết ngay thì mail cho nó hỏi thẳng là: "Acc tôi bị ban nhưng tôi ko bị trừ tiền, pix đã thay đổi rule?" :m021:

Ai dũng cảm muốn biết ngay thì mail cho nó hỏi thẳng là: "Acc tôi bị ban nhưng tôi ko bị trừ tiền, pix đã thay đổi rule?" :m021:

tớ bị band khi sáng , nãn quá đi ngủ , ngủ dậy vào group chủ ko thấy bị trừ tiền , khi đó group có 17$ nhé , lại có hứng chiến tiếp :D

:binhsua94: một màu đen đen ôi trời cái Group xin của bác lucky cho mới đánh 100code mà nó cũng ban 1 thằng:binhsua80: mà cũng ko bị -$ là sao nhờ!mỗi thứ 2 có 1 điều lạ từ thằng pix hôi Lông:binhsua78:
mỗi thứ 2 sẽ có 1 chiện lạ từ pix hôi nách =]]
cậu còn invite ko tui còn dư 1 group 11invi , cần thì nói tui đưa he !! :D

" Hôm nay tôi đã làm gì sai sao, tôi bi ban 5 acc mà ko bị trừ tiền và tôi rất bực mình vì điều đó. Hãy trở lại bình thường đi Pixx ! "

cải thiện thế này cũng mừng thiệt :)

ai cũng bị pix làm khó tháng này nên toàn nghĩ xấu cho nó hok nhỉ

đây có thể là một cách lôi kéo mem trở lại, hay zzì đó nhưng mà kệ giờ mình nói tốt cho nó chút, vì nó là một trong những admin đối xử tốt nhất mà mình biết, nó có đọc thư xin unban của mem mà tha... Qlink thì toàn ban sai mà đừng hòng xin.

chắc trước đây mem bắt đầu gõ * *** nó hok biết thấy chất lượng giảm mà tiền trả nhiều, nó nghĩ mem gõ sai qua mặt nó nên lập chế độ -3$ để lấy lại

nhưng nó không ngờ là chế độ ban theo % và -3$ đó non-xi-nhê với kiểu * ***, rồi nó đoán là worker cứ cheat nó rồi bỏ group đăng kí cái khác nên nó tìm cách hạn chế đăng kí, dù vậy cũng chưa-xi-nhê vì vấn đề không phải ở đó.

có thể nó đã phải chịu đến cùng vì * *** quá nhiều, công nghệ OCR mà các hacker đặt hàng nó giảm chât lượng quá nhiều, nó gặp phải các phàn nàn và từ chối thanh toán từ các hacker --> không có tiền pay worker --> delay mấy tuần, nếu mà thế thì cũng tội nó thật. Và tới đường cùng nó đã gởi tối hậu thư PIXPROFIT BAN WARNING! và ban hàng loạt, rồi $ earner

Và bây giờ có thể nó đã ổn định được phần nào, nó lấy lại đủ những gì nó mất, nó lại nghĩ tới worker ( có thể 1 phần là để giữ worker) bỏ chế độ -3$. Hên xui sau này nó mở cho đăng kí không cần invite. Nó chưa public chế độ $ earner và có thể hủy sau này, đưa pri về bình thường --> Tất cả chỉ là 'đoán' nhưng thực sự mình không tin sẽ được như thế đâu

...

nếu sau này worker vẫn lờn mặt, xem thường nó, ... tiếp, nó không chỉ set lại chế độ -3$, mà có thể là 5 hay 10 jj đó

Tất cả chỉ là một vài suy nghĩ khách quan về pix thôi, các bạn đừng đưa ra các lý do chủ quan của các bạn để ném mình dưới mọi hình thức :)

Last edited by a moderator:
ai có ac bị band mà ko bị trừ .đủ $ để nhấn oder thì coi thử tối nay nó có pay ko là biết liền:D

đây có thể là một cách lôi kéo mem trở lại, hay zzì đó nhưng mà kệ giờ mình nói tốt cho nó chút, vì nó là một trong những admin đối xử tốt nhất mà mình biết, nó có đọc thư xin unban của mem mà tha... Qlink thì toàn ban sai mà đừng hòng xin.

chắc trước đây mem bắt đầu gõ * *** nó hok biết thấy chất lượng giảm mà tiền trả nhiều, nó nghĩ mem gõ sai qua mặt nó nên lập chế độ -3$ để lấy lại

nhưng nó không ngờ là chế độ ban theo % và -3$ đó non-xi-nhê với kiểu * ***, rồi nó đoán là worker cứ cheat nó rồi bỏ group đăng kí cái khác nên nó tìm cách hạn chế đăng kí, dù vậy cũng chưa-xi-nhê vì vấn đề không phải ở đó.

có thể nó đã phải chịu đến cùng vì * *** quá nhiều, công nghệ OCR mà các hacker đặt hàng nó giảm chât lượng quá nhiều, nó gặp phải các phàn nàn và từ chối thanh toán từ các hacker --> không có tiền pay worker --> delay mấy tuần, nếu mà thế thì cũng tội nó thật. Và tới đường cùng nó đã gởi tối hậu thư PIXPROFIT BAN WARNING! và ban hàng loạt, rồi $ earner

Và bây giờ có thể nó đã ổn định được phần nào, nó lấy lại đủ những gì nó mất, nó lại nghĩ tới worker ( có thể 1 phần là để giữ worker) bỏ chế độ -3$. Hên xui sau này nó mở cho đăng kí không cần invite. Nó chưa public chế độ $ earner và có thể hủy sau này, đưa pri về bình thường --> Tất cả chỉ là 'đoán' nhưng thực sự mình không tin sẽ được như thế đâu

...

nếu sau này worker vẫn lờn mặt, xem thường nó, ... tiếp, nó không chỉ set lại chế độ -3$, mà có thể là 5 hay 10 jj đó

Tất cả chỉ là một vài suy nghĩ khách quan về pix thôi, các bạn đừng đưa ra các lý do chủ quan của các bạn để ném mình dưới mọi hình thức :)
bình luận nhiều nhưng ko biết chính xác bao nhiêu đây :)) !
nói chung là trong lời nói bạn mình thấy suy đoán quá nhiều :) !
:)) ! nghĩ vậy thôi , ko gach đá :) !
cứ làm thôi , chờ là biết nhỉ :binhsua83:
ai có ac bị band mà ko bị trừ .đủ $ để nhấn oder thì coi thử tối nay nó có pay ko là biết liền:D
Bạn này nói đúng này ! vote !
mà hình như la con gái nên ko vote mà :love

...

Bạn cho mình hỏi kiểu .... là kiểu gì vậy :|

Làm gì có chuyện nó nhiều việc quá nên không dám trừ $ tiếp. Nhiều việc mà anh em ngồi ngáp ruồi mấy ngày thế á.

mỗi thứ 2 sẽ có 1 chiện lạ từ pix hôi nách =]]
cậu còn invite ko tui còn dư 1 group 11invi , cần thì nói tui đưa he !! :D
mình mới được chị nguyên cho 2 group mới hì hì!giờ cạp 1 lần 4 group ngày 12$ chắc lòi con mắt luôn hihi!thanks cậu nhiều nhé:binhsua78:

có khi nó đang dụ khị ae . no ban mà ko trừ $ để ae típ tục làm , đợi ban nhiều ID rồi cuối tuần nó trừ 1 lần:binhsua75:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week