[Thảo luận] Pix đã cải thiện vấn đề trừ $ khi baned ID!

Status
Not open for further replies.
nói chuyện dễ thx ghia , hãm bây h :binhsua85:
huynh là chân mệnh thiên tử pix sao dám ban chứ :binhsua90:

---------- Post added at 10:47 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

vậy bây h chắc ko ai dám log hết id con vào gõ rùi . . . chừa lại 3,4 con để ko bị nguyên group
thế thì ngon, tui gõ mấy gr nhưng có hồi nào gõ hết acc trong đó đâu. id mới test, pri cao thấy mồ, gõ pri 3 đã là nhân nhượng lắm roài đó:binhsua90::binhsua90:.

Đặt 1$ cho lão Luke bị banned trước ta... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

---------- Post added at 10:09 PM ---------- Previous post was at 10:07 PM ----------

Ta cũng ráng theo.... còn 1 group 26ids tùm lum pri + 17 invite cất từ hôm 21 đến giờ chưa dám đụng tới :binhsua172:
đặt cho bác với em chug mộ lun :))

:binhsua95: hí hí
giờ group lớn và có invite thì trân trọng cất sang 1 bên
lôi mấy id ad cỡ 3 ac cũ vào group và chia ra làm 2,còn dư invite thì tét,được 0 thì gõ còn k được thì để đó gõ mấy ac cũ
tính đường đó được ko mấy bác :D
pix biến thái vừa mắc thêm 1 chứng bệnh hiểm nghèo : ko cho gõ all id trong group . Nhớ nhe mấy bạn . Ban nguyên group pix biến thái sẽ trừ tiền

:binhsua95: hí hí
giờ group lớn và có invite thì trân trọng cất sang 1 bên
lôi mấy id ad cỡ 3 ac cũ vào group và chia ra làm 2,còn dư invite thì tét,được 0 thì gõ còn k được thì để đó gõ mấy ac cũ
tính đường đó được ko mấy bác :D
Khà khà, chuẩn! Tui đg thực thi chính sách đó, còn con gr lớn gần 60invite vẫn ém làm của để dành, h cứ lôi acc có id mới test ra gõ, tuy pri ko đc về 0 hết nhưng nó load nhanh thì gõ cũng bù lại hơn là acc cũ mà load chậm.

để mình gia cát dự cho các bác nhé: thg pix nó ban nhầm còn hơn bỏ xót, thông thg sau khi ấn nút ban, nó ấn thêm nút trừ 3 USD nữa, nhưng vì ban nhiều quá, mỏi tay, nên có 1 số cái nó quên ko ấn nút trừ tiền
bla bla bla.... ai thấy hay thanks mình phát naòooooooooooooooooooooo:binhsua74:

để mình gia cát dự cho các bác nhé: thg pix nó ban nhầm còn hơn bỏ xót, thông thg sau khi ấn nút ban, nó ấn thêm nút trừ 3 USD nữa, nhưng vì ban nhiều quá, mỏi tay, nên có 1 số cái nó quên ko ấn nút trừ tiền
bla bla bla.... ai thấy hay thanks mình phát naòooooooooooooooooooooo:binhsua74:
nó ko ban nhầm đâu bác,nó ban có chủ ý vì mục đích lợi cho nó thôi bác ơi :binhsua76:

Nói thật Gia Cát Lượng mà có đội mồ sống dậy cũng phải chào thua anh admin pix :binhsua75:

@@ mình vừa bị banned 1acc trong group vẫn trừ 3$ bình thường. Nản quá ! Sáng mới đọc tin của chủ thớt đang mừng thì giờ lại bị đen quasssssssssssssssssss

@@ mình vừa bị banned 1acc trong group vẫn trừ 3$ bình thường. Nản quá ! Sáng mới đọc tin của chủ thớt đang mừng thì giờ lại bị đen quasssssssssssssssssss
proof đâu ku ?
óe óe 1 id vẫn bị trừ kìa mấy bạn => giả thuyết alitran đưa ra là đúng . Kết luận : pix đa bệnh , bác sĩ đã chê =]]

có bạn nào nghĩ rằng pix nó công thức ban giống như công thức tính invite không???:binhsua88:

Nói túm lại là ta chờ cho bác Luke bị banned trước rồi ta sẽ chiến tiếp... pix đa bệnh bác sĩ đa thê rồi... :binhsua08::binhsua08::binhsua08:

vua bi ban nguyên GR -50$ nè ...

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 11:00 PM ----------

hum qua lam dc 4$ dang ngoi cho pay ai ngo` hum nay vào ban hết luôn :(( :(( :((

chắc là ban id con ít $ quá pix nó gôm gôm lại nhiều nhiều rồi trừ 1 thể chăng...??...:m009:

vua bi ban nguyên GR -50$ nè ...

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 11:00 PM ----------

hum qua lam dc 4$ dang ngoi cho pay ai ngo` hum nay vào ban hết luôn :(( :(( :((
sax, sao chiều tới giờ nhiều ng bị banned nữa vậy. Thành thật chia buồn.:binhsua74:

@@@@@@@@@@@@@ tại bác kia kêu mình up proof nên đăng nhập vào xem không phải -3$ nữa trừ 6$ rồi. nản quá. Vừa làm cái group mới xong (reg trước 14/2) chưa kịp làm gì thì đi 2acc thế này còn làm ăn gì nữa.

Nói túm lại là ta chờ cho bác Luke bị banned trước rồi ta sẽ chiến tiếp... pix đa bệnh bác sĩ đa thê rồi... :binhsua08::binhsua08::binhsua08:
chúa nói sẽ có ngày Kid bị ban , còn luke never mà :m009:

---------- Post added at 12:15 AM ---------- Previous post was at 12:13 AM ----------

View attachment 7677
@@@@@@@@@@@@@ tại bác kia kêu mình up proof nên đăng nhập vào xem không phải -3$ nữa trừ 6$ rồi. nản quá. Vừa làm cái group mới xong (reg trước 14/2) chưa kịp làm gì thì đi 2acc thế này còn làm ăn gì nữa.
up thì up đầy đủ như tui ấy u , lẹ mà , nhìn zậy mới phê :m209:

chúa nói sẽ có ngày Kid bị ban , còn luke never mà :m009:

---------- Post added at 12:15 AM ---------- Previous post was at 12:13 AM ----------

up thì up đầy đủ như tui ấy u , lẹ mà , nhìn zậy mới phê :m209:

nó mới ngó hết 12$ của e nè đại ka =)) đại ka cứ từ từ thế nào nó cũng nhòm ngó đại ca thôi :hihi :hihi :hihi :hihi :hihi :hihi , theo e suy đoán nó thế nào cũng tìm cách xử lý hết các id cũ để theo chế độ trả $ mới rồi =)) pix bố láo thật , ban mịa nó hết đi còn chừa lại 2 id :hihi :hihi :hihi :hihi :hihi :hihi

:hihi :hihi :hihi :hihi :hihi :hihi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week