Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
..........................................................................................................................................................................................................................................................................................

Last edited by a moderator:
....................................................................................................................................................................................................................................................

Last edited by a moderator:
---làm thế này nhé...
1..chạy 6 acc nên 1,1$ rùi rút tiền 5 acc 1 acc để nguyên.
2..vào acc để nguyên đó rùi vào phần team kéo xuống có 5 cái lỗ đó
3..điền ID + pass 5 acc kia vào rùi sumbit hay gì gì đó.ok
4..ra phần mềm chọn mục" koloteam " rùi all 5 acc kia vào.ok>>>chiến thui(chỉ áp dụng cho vinacaptcha nhé)
chú ý: nếu add acc vào phần kilodiblo thì khi chạy sẽ hiện ERROR.ok

---còn nếu lỗi ở vấn đề khác thì em làm như sau:
1..del hết acc trong phần mềm đi.
2.del icon phần mềm trên depstop đi.
3.tạo 1 thư mục mới trong 1 ổ nào đó rùi giải nén lại file dowloand phần mềm vào đó.
4.vào lấy icon vừa giải nén ra depstop rùi add acc lại từ đầu...
anh hình như cũng gặp lỗi này 1 lần rùi đấy.:)
hết lòng vì em đấy nhé!

riêng em thì k cần nhấn like...tối đi chơi vs anh là ok rùi..:binhsua15:
mà sao dạo này ol Y!M ít thế?? ghét anh à?:binhsua09:

:p à ... tks anh :d dạo này em invi nick :"> ... anh nhớ em cứ pm =)) onl thì em rep a :">

:( vậy là 6 acc đủ 1.1$, 1 acc hok rút tiền về??? ....

---làm thế này nhé...
1..chạy 6 acc nên 1,1$ rùi rút tiền 5 acc 1 acc để nguyên.
2..vào acc để nguyên đó rùi vào phần team kéo xuống có 5 cái lỗ đó
3..điền ID + pass 5 acc kia vào rùi sumbit hay gì gì đó.ok
4..ra phần mềm chọn mục" koloteam " rùi all 5 acc kia vào.ok>>>chiến thui(chỉ áp dụng cho vinacaptcha nhé)
chú ý: nếu add acc vào phần kilodiblo thì khi chạy sẽ hiện ERROR.ok

---còn nếu lỗi ở vấn đề khác thì em làm như sau:
1..del hết acc trong phần mềm đi.
2.del icon phần mềm trên depstop đi.
3.tạo 1 thư mục mới trong 1 ổ nào đó rùi giải nén lại file dowloand phần mềm vào đó.
4.vào lấy icon vừa giải nén ra depstop rùi add acc lại từ đầu...
anh hình như cũng gặp lỗi này 1 lần rùi đấy.:)
hết lòng vì em đấy nhé!

riêng em thì k cần nhấn like...tối đi chơi vs anh là ok rùi..:binhsua15:
mà sao dạo này ol Y!M ít thế?? ghét anh à?:binhsua09:

ID chủ ko cần pay lần nào nha chỉ cần 5ID con phải dc pay 1 lần là dc gòi :binhsua16:
vào 6ID phải chung 1 ví

het' tin doi...............................................................................................................

thế này là sao?

mh.pngmình gõ bình thường tốc độ như này, gõ 1h30p liên tục được khoảng 1k6 code, vào trang chủ kolo kiểm tra tiền 3 acc mỗi acc được ... 0,27$:binhsua04:. trong khi đó pay lúc mình gõ bây giờ là 0.88, 0.87. chả có nhẽ 1k6 mới được có 0,81 $:binhsua04::binhsua04:. ai giúp mình với, kolo chặt chém kiểu này mình hok dám chơi nữa quá

View attachment 22761mình gõ bình thường tốc độ như này, gõ 1h30p liên tục được khoảng 1k6 code, vào trang chủ kolo kiểm tra tiền 3 acc mỗi acc được ... 0,27$:binhsua04:. trong khi đó pay lúc mình gõ bây giờ là 0.88, 0.87. chả có nhẽ 1k6 mới được có 0,81 $:binhsua04::binhsua04:. ai giúp mình với, kolo chặt chém kiểu này mình hok dám chơi nữa quá
rate kolo bèo mà bạn, :)

đang rate 0,88 kìa. mình gõ lúc rate 0,88 mà được có nhiêu đó mới đi kiện nè

View attachment 22761mình gõ bình thường tốc độ như này, gõ 1h30p liên tục được khoảng 1k6 code, vào trang chủ kolo kiểm tra tiền 3 acc mỗi acc được ... 0,27$:binhsua04:. trong khi đó pay lúc mình gõ bây giờ là 0.88, 0.87. chả có nhẽ 1k6 mới được có 0,81 $:binhsua04::binhsua04:. ai giúp mình với, kolo chặt chém kiểu này mình hok dám chơi nữa quá

qua pix mà chiến bạn ơi... chịu khó bỏ ra 3$ làm riêng cho mình 1 ID chủ vs 5 cái in... gõ giờ hoàng đạo vs rate của bạn thì kiếm 5$/ ngày là bèo thôi

Cho mình hỏi về nhóm kolo chút: Khi 1 tài khoản bị ban thì các tài khoản khác có bị ban theo không ?

Xác nhận là nếu 1 acc trong team bị ban thì acc chủ hoạt động bình thường và tiền vẫn nguyên k thiếu 1 hào nhé...
tại hum nay vừa bị suspended 1 acc trong team xong...hị hị..:binhsua44:

Mình muốn làm kolo trên soft asian nhưng không có panel, bạn nào có làm ơn add giùm mình 2 tài khoản để làm thử được không ạ, tài khoản của mình là: ungdungviet03 ungdungviet20

Tiện cho hỏi, làm kolo trên soft nào tốt nhất, như có thông báo: code 2 từ, chỉ nhập số... (giống trên trang kolo đó ạ)

Có phí cũng được ạ, nếu tốt mình sẽ mua !

Chân thành cảm ơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week