Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
mình chưa thể cung cấp proof được, mình đang làm cả team cả solo nên show hơi mệt và mình cúng chả có time để làm nữa. tại vì một số acc trogn team của mình đã ra đi theo tiếng gọi của speed, vậy mới có ngày hôm nay chứ:binhsua74:. anh em đừng bảo mình chém ,mình buồn lắm, mình làm được thật, và muốn chia sẻ thật. cứ thử nghĩ bỏ chi phí ra để có được kết quả tốt hơn thì có gì không hợp lí chứ? mình có kinh nghiệm mình bán cũng đâu có sai. mình bán như vậy là không đắt, bạn làm rồi sẽ hiểu thôi.

mọi người coi cái hình speed nhé, tạm thời chỉ show được vậy thui.

speed 51.jpg

mình chưa thể cung cấp proof được, mình đang làm cả team cả solo nên show hơi mệt và mình cúng chả có time để làm nữa. tại vì một số acc trogn team của mình đã ra đi theo tiếng gọi của speed, vậy mới có ngày hôm nay chứ:binhsua74:. anh em đừng bảo mình chém ,mình buồn lắm, mình làm được thật, và muốn chia sẻ thật. cứ thử nghĩ bỏ chi phí ra để có được kết quả tốt hơn thì có gì không hợp lí chứ? mình có kinh nghiệm mình bán cũng đâu có sai. mình bán như vậy là không đắt, bạn làm rồi sẽ hiểu thôi.

mọi người coi cái hình speed nhé, tạm thời chỉ show được vậy thui.

View attachment 24049
đây là topic thảo luận giải đap cho kolo, tôi chả cần biết bạn làm gì cũng chẳng cần biết bạn làm như thế nào. Bạn muốn solo thì cứ solo muốn up proof thì tự lập lấy cái topic rồi tự sướng trong đó mang ra đây làm gì. Còn nữa gõ capt mà cheat kiểu của bạn thì trước sau gì nó cũng siết chặt rule thấy các dự án khác chưa, làm ăn mà cứ chơi cái kiểu bắt con nào được con đó sao bền vững nôi, cứ thế này thì những người đi sau ko còn bát cháo mà húp chứ đừng nói có bát cơm để ăn.

đây là topic thảo luận giải đap cho kolo, tôi chả cần biết bạn làm gì cũng chẳng cần biết bạn làm như thế nào. Bạn muốn solo thì cứ solo muốn up proof thì tự lập lấy cái topic rồi tự sướng trong đó mang ra đây làm gì. Còn nữa gõ capt mà cheat kiểu của bạn thì trước sau gì nó cũng siết chặt rule thấy các dự án khác chưa, làm ăn mà cứ chơi cái kiểu bắt con nào được con đó sao bền vững nôi, cứ thế này thì những người đi sau ko còn bát cháo mà húp chứ đừng nói có bát cơm để ăn.

hi. cám ơn bạn đã góp ý. mọi người sẽ tự suy nghĩ có nên hay không và nó sẽ như thế nào. mình đang làm công việc mmo chứ không phải tự sướng nhé. topic này để chia sẻ kình nghiệm, mình chia sẻ kinh nghiệm lấy phí, và mình cần khẳng định kinh nghiệm đó có giá trị. thế là ok nhé bạn.

thấy bác thuong12382 cứ nói không mà không có 1 proof nào chứng minh 100 mem, và làm kolo còn Cheat tùm lum dễ dẫn đến nó siet chặt rule gây nguy hại cho anh em MMO.

để bác Dương tặng cho 1 proof về mem Kolo cho xem nha !

rvsuab

Hoàn toàn làm thủ công không bao giờ hướng dẫn mem Cheat và cũng không muôn Cheat.

châm ngôn cuộc sống "Hận thằng Cheat"
:binhsua112:

sao mấy bác siêng tuyển mem zậy, tuyển mem zậy mất công chết đi được, mà lãi thì ko biết được bao nhiêu nhỉ:binhsua83:
bác nguyenduong90 kiếm đc bao nhiêu 1 tháng từ mem cạp bàn phím thê :binhsua162:

15 này kolo cải tổ hệ thống, Mod đi ngang Close topic này được gòi, huy vọng nhà mới có điều mới :binhsua85:

15 mới có thay đổi mà, clode chi sớm vậy bác. hi vọng Kolo nó đóng cửa cho anh em nghỉ luôn :binhsua105:

đúng là topic này hơi loạn rule của 4r là ko dc bàn cheat hay show cheat để lôi kéo new làm theo mà hình như ko chấp hành nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week