Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Oh.Đây là 1 pro pix mà woa kolo hả chị.
Bonus kolo tính thế này nè chị
Kolo tính bonus 30 ngày gần nhất bắt đầu từ ngày hiện tại trở về sau(sao đủ 30 ngày)
Vd chi muốn vươn lên bonus 50% tương đương 250k code/30 ngày=>mỗi ngày 8,3k code
Nhưng ngày 1 chị gỏ 3kcode,ngày 2 chị gỏ 2k code,ngày 3 chi ko gỏ,ngày 4 chị gỏ 1k code....từ ngày 5-30 chi gõ mỗi ngày 8.3k code=>nó + coe từ ngày 1 đên ngày 30 thì nó sẽ cho chị cái bonus hoàn chỉnh vào ngày 30(ko tới 50% vì ngày 1,2,3,4 chi gỏ ko đủ 8,3k nên chưa tới đc code nó quy định 50%)
Woa ngày 31 thì nó sẻ trừ 3k code của ngày 1 và + code của ngày 31(nếu chị gõ 8,3k thì nó + 8,3k).woa ngày 32 nó trừ 2k code ngày thứ 2 + code này thứ 32(8,3k),ngày thứ 33 thì nó trừ 0code của ngày thứ 3+ code ngày thứ 33(8,3k),ngày 34 nó trừ ngày 4 1k code +code ngày 34(8,3k)=>tới ngày này chị mới gọi là đạt bonus 50%.Nhg woa ngày 35 chi ko làm thì nó trừ 8,3k code của ngày 5=>tụt bonus.
Đó là cách tính bonus của kolo đó chị
đã hiểu cách tình Bouns của Kolo ! Thks nhé

bị bloch thường xuyên nó mới tình ban luôn nhỉ :m003:

xem ra kolo cũng khó ăn chứ k pải dễ ..... haizz cái thời đại kinh tế khó khăn bùn qá.......

cho em hỏi nếu em lập group kolo chơi solo, thì có dc tăng cái gì ko mấy bác ($,Bonus....)

Lập group là chơi group chứ k có solo nữa nha cậu.

không tăng cái ji hết. chủ yếu là tổng group làm được 1$ là có thể rút tiền, giống như captchatyper.

- - - Updated - - -

địa chỉ liên lạc của bạn:
email
các bác chơi kolo cho em hỏi là "icq" là cái gì vậy :(

ICQ bỏ qua khỏi điền nha cậu.

cho minh hỏi, mình đang tính lập group kolo chiến solo, nếu 1 acc bị banned thì cả nhóm bị banned luôn hay bị chia ra làm acc lẻ như lúc đầu

Các pro cho em hỏi là em tạo group kolo thành công rồi. Lần đầu tiên em đăng nhập vào acc chính thì nó có tất cả các phần như : Thanh toán, làm việc, đăng nhập... nhưng em out ra đăng nhập lại thì chỉ còn 2 phần làm việc và đăng xuất là sao vậy ( 5 acc phụ thì chỉ hiện : Làm việc, Thu nhập và đăng xuất thôi) rồi em vào soft của bác xuanduc987 thì ko đăng nhập được các acc phụ chỉ đăng nhập được acc chính để làm việc :(( .Mong các pro chỉ giúp

cho minh hỏi, mình đang tính lập group kolo chiến solo, nếu 1 acc bị banned thì cả nhóm bị banned luôn hay bị chia ra làm acc lẻ như lúc đầu
cái này k rõ.nhưng hum rùi bị warting thì nó dạo là lock 1 acc thì đi cả group lun.

cái này k rõ.nhưng hum rùi bị warting thì nó dạo là lock 1 acc thì đi cả group lun.

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Các pro cho em hỏi là em tạo group kolo thành công rồi. Lần đầu tiên em đăng nhập vào acc chính thì nó có tất cả các phần như : Thanh toán, làm việc, đăng nhập... nhưng em out ra đăng nhập lại thì chỉ còn 2 phần làm việc và đăng xuất là sao vậy ( 5 acc phụ thì chỉ hiện : Làm việc, Thu nhập và đăng xuất thôi) rồi em vào soft của bác xuanduc987 thì ko đăng nhập được các acc phụ chỉ đăng nhập được acc chính để làm việc :(( .Mong các pro chỉ giúp

đây vào cái link này mà đăng nhập.. kolotibablo.com/bablo.php?rndexit=266

k biết thằng mod lol nào nó ban acc chibinguyen9x k biết.để tao biết đc thì cả nhà nó ra bã.

Kolo tiến hành paid daily thì phải :binhsua16:
cách đây 3 ngày rút 1 team 20$ và 1 acc 2$ thấy sáng hôm sau tiền về luôn.
hôm qua vừa rút 1 team 6 $ và 1 acc 1.5$ cũng tương tự
:binhsua07:

Kolo tiến hành paid daily thì phải :binhsua16:
cách đây 3 ngày rút 1 team 20$ và 1 acc 2$ thấy sáng hôm sau tiền về luôn.
hôm qua vừa rút 1 team 6 $ và 1 acc 1.5$ cũng tương tự
:binhsua07:
nó pay ngày thường vào buổi chiều trừa tb cn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member