Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
thôi thế này chiến solo cho lành, lắm ví phức tạp lắm, lại gõ lại từ đầu. pix đang khó khăn tính chơi kolo team gõ chơi chơi ngày 1,2$ mà ko đc, solo min pay lâu muốn chết, rate thấp lè tè:binhsua04:

ai có soft kolo free ko cho mình sin mình gõ thử với, gõ mỗi CT buổi sáng trưa chiều chả biết làm j cả .

zậy lảm sao đễ bít đạt bao nhiêu capt, bữa h` mình gõ cũng gần 2-3 k đấy
Cái này tính $ chứ tính capt làm gì. Mà muốn tính capt thì bạn vào www.captchavietnam.com có hướng dẫn cụ thể đó!

zậy lảm sao đễ bít đạt bao nhiêu capt, bữa h` mình gõ cũng gần 2-3 k đấy

Cái này tính $ chứ tính capt làm gì. Mà muốn tính capt thì bạn vào www.captchavietnam.com có hướng dẫn cụ thể đó!
Sao không tính code? cậu ấy đang hỏi về % bounus mà cậu.
@tara94221 cậu đăng nhập vào tài khoảng = trang chủ kolo sau đó vào phần payment nó có ghi % rùi trong phần gõ nó có ghi số code nữa đó.

Sao không tính code? cậu ấy đang hỏi về % bounus mà cậu.
@tara94221 cậu đăng nhập vào tài khoảng = trang chủ kolo sau đó vào phần payment nó có ghi % rùi trong phần gõ nó có ghi số code nữa đó.
ko hề thấy số code trong payment, chỉ thấy cấp độ thôi

- - - Updated - - -

ko bít 1 ngày nó trừ bao nhiêu code mà rớt bonus lun, mới ngỉ có mấy bữa ko gõ mà rớt thãm hại h` kéo lên lại ko nỗi lun

ko hề thấy số code trong payment, chỉ thấy cấp độ thôi

- - - Updated - - -

ko bít 1 ngày nó trừ bao nhiêu code mà rớt bonus lun, mới ngỉ có mấy bữa ko gõ mà rớt thãm hại h` kéo lên lại ko nỗi lun
Nó trừ theo số lượng code bạn gỏ từng ngày.Vd ngày thứ 1 bạn gỏ 2000 capt thì ngày thứ 31 nó trừ 2000 capt.ngày thứ 2 bạn gỏ 5000 cáp thì ngày thứ 32 nó trừ 5000 cáp.

Nó trừ theo số lượng code bạn gỏ từng ngày.Vd ngày thứ 1 bạn gỏ 2000 capt thì ngày thứ 31 nó trừ 2000 capt.ngày thứ 2 bạn gỏ 5000 cáp thì ngày thứ 32 nó trừ 5000 cáp.

ặc, sao dã man vậy T_T như vậy mún bouns pải gõ nhìu và đủ hơn trc sao T_T

không phải đâu hắn chém đấy...rate thấp thế bous có 15% chán...đi ngủ..

- - - Updated - - -

sever lại sập............aizzzzzzzzzzzzzzzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week