Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
mình dùng softsf xiao dao này hay bị tự đóng sotf, chuyển qua dùng asian thì khi bị bads soft không báo gì ( dùng soft xiao thì khi bị bads thấy loading..... và k load nữa. có ai chia xẻ thêm vói mình mấy vụ dùng soft này với

Mịa...kẻ hỏi...ta trả lời nhiệt vãi...thế mà éo bao giờ thấy tụi nó thank đc cái...vl
éo thèm comment lại nữa..bọn ăn cháo đá bát.:binhsua04:

cho mình hỏi về rate của kolo cái nhé:

mình xài soft XD thì cứ mỗi khi gõ captcha của ID nào nó lại hiện 1 cái rate khác nhau ( dao động từ 0.4-0.7) ... thế nhưng log id vào trang chủ của kolo thì nó thông báo có mức giá theo thời gian, ứng vs mỗi giờ có mức giá khác nhau... Vậy cuối cùng rate nó tính như thế nào???

thứ 2 là nó tăng % mỗi khi mình gõ dc số capt nhất định... vậy chỉ cần lên số capt cần thiết thì mình sẽ có % bonus tương ứng. Cái % này có bị tụt hok ( ví dụ nghỉ khoảng 2-3 ngày nó đánh tụt)...

thứ 3 xin các bác cho em cái tình hình gõ capt như thế nào cho hiệu quả nhất. Viết hoa, kí tự...blah...blah... em toàn đánh phân biệt chữ hoa... trắng đen esc , dấu X thì thôi rồi.

Thứ 4 vs cách gõ như em nói ở trên liệu có dễ bị ban ID hok :D... mong các bác giải thích hộ :)

cho mình hỏi về rate của kolo cái nhé:

mình xài soft XD thì cứ mỗi khi gõ captcha của ID nào nó lại hiện 1 cái rate khác nhau ( dao động từ 0.4-0.7) ... thế nhưng log id vào trang chủ của kolo thì nó thông báo có mức giá theo thời gian, ứng vs mỗi giờ có mức giá khác nhau... Vậy cuối cùng rate nó tính như thế nào???

thứ 2 là nó tăng % mỗi khi mình gõ dc số capt nhất định... vậy chỉ cần lên số capt cần thiết thì mình sẽ có % bonus tương ứng. Cái % này có bị tụt hok ( ví dụ nghỉ khoảng 2-3 ngày nó đánh tụt)...

thứ 3 xin các bác cho em cái tình hình gõ capt như thế nào cho hiệu quả nhất. Viết hoa, kí tự...blah...blah... em toàn đánh phân biệt chữ hoa... trắng đen esc , dấu X thì thôi rồi.

Thứ 4 vs cách gõ như em nói ở trên liệu có dễ bị ban ID hok :D... mong các bác giải thích hộ :)

rate Kolo nó tùy vào từng code, soft XĐ nó hiện rate mỗi code ntn thì rate đúng là vậy. rate trong trang chủ là rate t.bình hay rate cao nhất thôi.

% bouns tăng theo số code gõ dc [google để biết thêm c.tiết]

gõ theo cái hướng dẫn của từng code: only number >> chỉ gõ số, two words >> gõ 2 từ v.v...

nhìu bads hay warning thì banned thì pải ko rõ ....

rate Kolo nó tùy vào từng code, soft XĐ nó hiện rate mỗi code ntn thì rate đúng là vậy. rate trong trang chủ là rate t.bình hay rate cao nhất thôi.

% bouns tăng theo số code gõ dc [google để biết thêm c.tiết]

gõ theo cái hướng dẫn của từng code: only number >> chỉ gõ số, two words >> gõ 2 từ v.v...

nhìu bads hay warning thì banned thì pải ko rõ ....

sai nhé cưng....
1...rate kolo trong trang chủ của nó là chuẩn(trước ta cũng nghĩ là rate tùy từng code nhưng khi test và thấy trung bình cộng thì nó = với cái bảng trong site) ok.
4...warning 5 lần>>>band...gõ sai ở trường hợp đặc biệt 1 lần>>>band...ok
còn % bouns thì khi nào nó trừ ắt biết..tất nhiên cứ < mốc thì tụt hạng.

hài,,,hãy biết nhấn thank nếu mún người ta trả lời!:binhsua12:

- - - Updated - - -

các bác cho hỏi email admin của kolo là gì ạ :((

[email protected] đấy...:binhsua33: nhấn LIKE đi.

vào đây uphinh.ssc.vn post ảnh rùi coppy link cho vào diễn đàn là ok...
LIKE đi k lần sau hỏi tao éo trả lời đâu.

bác cần thank dữ vậy à
tui sup bít nhiu lần đâu có yêu cầu như thế chứ - chủ yếu thấy giúp đc càng nhìu người thì càng thấy vui

làm sao để post hình mấy code lên vậy anh em giúp mình với. hix

để post ảnh lên đây
bằng host: vào upanh.com/ up lên đó rồi copy link dành cho 4r lên đây
trực tiếp từ máy tính: dùng Print Screen SysRq gòi ctrl + V vào chương trình paint save lại gòi chọn ínert Image> From Computer .....
chỉ tới đây bác hiểu gòi chứ :binhsua02:

tình hình dạo này nhìu bác chiến lại kolo nhỉ :binhsua06:

bác cần thank dữ vậy à
tui sup bít nhiu lần đâu có yêu cầu như thế chứ - chủ yếu thấy giúp đc càng nhìu người thì càng thấy vui

để post ảnh lên đây
bằng host: vào upanh.com/ up lên đó rồi copy link dành cho 4r lên đây
trực tiếp từ máy tính: dùng Print Screen SysRq gòi ctrl + V vào chương trình paint save lại gòi chọn ínert Image> From Computer .....

Giờ Kolo khởi sắc rồi, nên quay lại với kolo.

bác cần thank dữ vậy à

để post ảnh lên đây
bằng host: vào up lên đó rồi copy link dành cho 4r lên đây

like cũng như lờ cảm ơn đấy...bọn ăn cháo đá bát hiểu sao đc...lần sau thì có là cứ chờ đấy..!
kolo chắc tuần tới lại về cảnh sầu càng thêm thảm thui vì tết m.n đi chơi hết k ai thèm đánh nên nó phải
tăng rate để câu khách...giá như mà ae VN ta đình công biểu tình đòi tăng lương giảm giờ làm thường xuyên\
thì có lẽ sẽ khác...:binhsua17:

like cũng như lờ cảm ơn đấy...bọn ăn cháo đá bát hiểu sao đc...lần sau thì có là cứ chờ đấy..!
kolo chắc tuần tới lại về cảnh sầu càng thêm thảm thui vì tết m.n đi chơi hết k ai thèm đánh nên nó phải
tăng rate để câu khách...giá như mà ae VN ta đình công biểu tình đòi tăng lương giảm giờ làm thường xuyên\
thì có lẽ sẽ khác...:binhsua17:

lúc đầu tui cũng y như bác ý - sup mà chả thấy thank đâm ra cũng nãn sup lắm, nhưng thấy người ta ko bít cái nào mà mình bít thì giúp dị thôi, dc thank thì coi như nhưng gì mình giúp có hiệu quả - 4r này chủ yếu là kiếm tiền nên về mặt thank thì ko quan tâm lắm hj
- đúng là tết các dự án đều load full cả ngày cũng mừng - qua tết thì đâu cũng vào đấy thôi :binhsua15:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week