Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Mình muốn làm kolo trên soft asian nhưng không có panel, bạn nào có làm ơn add giùm mình 2 tài khoản để làm thử được không ạ, tài khoản của mình là: ungdungviet03 ungdungviet20

Tiện cho hỏi, làm kolo trên soft nào tốt nhất, như có thông báo: code 2 từ, chỉ nhập số... (giống trên trang kolo đó ạ)

Có phí cũng được ạ, nếu tốt mình sẽ mua !

Chân thành cảm ơn.

Soft của Xuân Đức đó bác, xem trong Captcha Tools đi

Mình muốn làm kolo trên soft asian nhưng không có panel, bạn nào có làm ơn add giùm mình 2 tài khoản để làm thử được không ạ, tài khoản của mình là: ungdungviet03 ungdungviet20

Tiện cho hỏi, làm kolo trên soft nào tốt nhất, như có thông báo: code 2 từ, chỉ nhập số... (giống trên trang kolo đó ạ)

Có phí cũng được ạ, nếu tốt mình sẽ mua !

Chân thành cảm ơn.

Mua cha nó soft của thím XD ấy... xài đủ loại... kolo, pix, mega, qlink... Mà khuyên bạn bỏ kolo đi.. mình tạo 5 acc chơi thử đến 0,6$ thì bỏ cho đàn em nó nghịch :))... nếu mới cạp thì cứ chơi kolo 1 tuần trải nghiệm rồi xem trên forum người ta đang hướng về thể loại nào nhiều hơn thì theo... thường thì Pix,mega,Qlink... cứ thế mà mần

Mua cha nó soft của thím XD ấy... xài đủ loại... kolo, pix, mega, qlink... Mà khuyên bạn bỏ kolo đi.. mình tạo 5 acc chơi thử đến 0,6$ thì bỏ cho đàn em nó nghịch :))... nếu mới cạp thì cứ chơi kolo 1 tuần trải nghiệm rồi xem trên forum người ta đang hướng về thể loại nào nhiều hơn thì theo... thường thì Pix,mega,Qlink... cứ thế mà mần
Bạn đừng xem thường kolo, rates nó cao lắm đấy :binhsua57:

- - - Updated - - -

soft của asia gõ có 1 khung ko thích, nếu gõ quen biết cái nào phân biệt hoa thường thì gõ soft "Vinacaptcha 311"

Bạn đừng xem thường kolo, rates nó cao lắm đấy :binhsua57:

- - - Updated - - -

soft của asia gõ có 1 khung ko thích, nếu gõ quen biết cái nào phân biệt hoa thường thì gõ soft "Vinacaptcha 311"
cái vnc 311 Free hả bác :binhsua45:

cái vnc 311 Free hả bác :binhsua45:

Uk, bản cũ của Vina captcha đó, Free, nó có hỏi update thì bấm NO :)

- - - Updated - - -

Thằng kolo này gõ cũng dễ mà, mấy cái code ngắn thì thường pb hoa thường, code 2 chữ thì gõ 2 chữ là ok.

Cháu nào cần soft kolo pro free nào :m019:

Khi nào cần hãy gọi bụt ơi cháu xin cái soft kolo, khi đó tui sẽ send link cho :))

Bên soft XD hình như là 80s, mà gõ bao nhiêu thì load bấy nhiêu, 20s cho 1 capt là quá nhiều rồi :(

đơn giản thôi Kolo nó ko tính s theo 1 code nào cả mà nó tính theo chữ cứ 1 chữ nó cho 10s gõ xong chữ này nó tính lại 10s khác cho chữ khác, nên có thể nói time nó dài. nói chung tập gõ nó rất khó ăn time out

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week