SCAM thanhps42 scam

Status
Not open for further replies.
Cho mình xin proof support VÔ CÙNG TỒI TỆ đi bạn.

lúc server die thì cả điện thoại cũng không bắt máy nha! sđt bác ấy để trưng thôi :)

Có trực tiếp tham gia giao dịch thì góp gió cậu nhé.

CÁC BẠN CÓ LIÊN QUAN GIAO DỊCH THÌ HÃY VÀO NÓI, CÒN CÁC BẠN KHÔNG LIÊN QUAN VUI LÒNG KHÔNG COMMENT TRÁNH ĂN POINT.

P/s: thằng đàn ông đúng nghĩa là thằng ko adua.

bác @datdonghun làm khiên thì đứng ra refund thay bạn í giúp em nha! Bận thi cử gì thì tiền vẫn là tiền nha, ừ 100k k là gì nhưng ae trong 4rum góp lại đủ mua xăng đốt nhà bác rồi đó :)

Chờ 24H ko thấy vào giải thích là thành scam thôi. Đơn giản mà ae. :)

Có trực tiếp tham gia giao dịch thì góp gió cậu nhé.

CÁC BẠN CÓ LIÊN QUAN GIAO DỊCH THÌ HÃY VÀO NÓI, CÒN CÁC BẠN KHÔNG LIÊN QUAN VUI LÒNG KHÔNG COMMENT TRÁNH ĂN POINT.

P/s: thằng đàn ông đúng nghĩa là thằng ko adua.
đúng là support rất tệ,mua bị lỗi pm rất nhiều mà ko trả lời :(, cách đây 1 tháng rồi.

Cãi nhau làm gì cho mệt người , để dành thời gian đó mà kiếm tiền chuẩn bị anh tết dc rồi đó anh em

Cứ theo rule mà làm . SAu 24h ko vào giải quyết banned .Cứ thế mà làm

nói clone thì ko đúng lắm vì mình chả quan trọng cái nick bao giờ. Cỡ vài k post, vài k like mà thích thì cũng bỏ thôi (xin banned):D Cái nick cũng chỉ là cái nick, có gì quan trọng đâu. Quan trọng là bản chất vẫn chỉ là 1 người..... nhiều chuyện :oops::oops:
Nể bác
Ko quen biết ngoài đời nên không biết bác hành động như thế nào
Nhưng qua lời nói thì thật sự là thẳng thắn

mong sao bác thanhsp sóm trở lại thôi :D

đã đến trang 7.
thấy các bác bảo có mod tay to mặt lon vào đỡ đạn giùm, lại phải lật lại, mãi mới tìm ra từ page 2 :)
mà, không thấy có mod nào quan tâm nhỉ, dân thường không mời được bác @thanhps42 vào trả lời, các mod vào mời giùm đi chứ :p
em inbox cho bác ta hỏi khi bị lỗi sever connecting mà mấy ngày không thấy trả lời gì, dù ngày nào cũng thấy online,
định chụp cái ảnh mà cái chỗ Conversation Participants lại ở mãi phía dưới

Mọi người đừng manh động nữa ko ra đảo! Cứ đợi đủ 24h! Bị cáo ko lên tiếng gì hết thì tức thì ra đảo!
@thanhps42 vào đối chất nào

giải thích giúp tớ chữ "manh động" nghĩa là gì được ko ? Đã có ai hô hào đốt nhà hay giết người gì chưa ?

Thà vụ nào BQT cũng vào post đúng 1 câu : " cho bị cáo 24h để giải quyết " thì mọi người còn thấy thuyết phục .

Cứ thỉnh thoảng dính đến 1 số "thanh niên" thì lại lần lượt từng mod vào dọa "không được ý kiến" , "ra đảo bây giờ" . . . . .

mình cũng bị 1 tool fresh ssh dùng đc 3 ngày rụng :v

giải thích giúp tớ chữ "manh động" nghĩa là gì được ko ? Đã có ai hô hào đốt nhà hay giết người gì chưa ?

Thà vụ nào BQT cũng vào post đúng 1 câu : " cho bị cáo 24h để giải quyết " thì mọi người còn thấy thuyết phục .

Cứ thỉnh thoảng dính đến 1 số "thanh niên" thì lại lần lượt từng mod vào dọa "không được ý kiến" , "ra đảo bây giờ" . . . . .
Manh động theo ý nghĩa của mình là đừng chửi bậy, đừng gây war, đừng phạm rules là được rồi

Nói chung là vấn đề report ko quan trọng, quan trọng là bạn report ai :)

Nếu bạn report 1 member thì xử lý nhanh chóng, chính xác. Nếu bạn report 1 PRO, 1 MOD, 1 CODER, 1 ĐẠI GIA thì sự việc sẽ lại khác

Vì cơ bản trong forum này là quan hệ lợi ích. GIÀU VÀ GIỎI, tự khắc sẽ có "NHIỀU BẠN, NHIỀU BÈ, NHIỀU ĐỒNG MINH" (dù đôi khi là bằng mặt nhưng ko bằng lòng).

Thế nên khi report mấy tên đó thì cần phải có 1 ĐỐNG những kẻ rảnh rỗi (như mình) ko liên quan lợi ích, nhìn việc 1 cách khách quan để góp thêm tiếng nói cho họ, ...........ko thì 100% là ĐỒNG MINH CỦA KẺ REPORT SẼ CHÉM CHỦ TOPIC KO CÒN MANH GIÁP

Thôi, đi ra. Đợi thêm thông tin rồi ý kiến tiếp :D
Nói gì cũng phải khách quan nhé cậu, khi report thì đợi nhân chứng vào đối chất hoặc quá thời gian quy định ko vào thì mới có chuyện để nói. Chưa gì các cậu đã sồn sồn cả lên là sao? Mình thấy cậu hơi dài tay rồi đó, hãy để nạn nhận scam nói điều họ cần nói, khi nào vụ việc ko được giải quyết lúc đó cậu hãy góp ý :rolleyes:

Mọi người đừng manh động nữa ko ra đảo! Cứ đợi đủ 24h! Bị cáo ko lên tiếng gì hết thì tức thì ra đảo!
@thanhps42 vào đối chất nào

chết cười qua 7 page mới có 1 MOD BOX KHÁC vào yêu cầu đối chất , 3 MOD BOX SCAM ONLINE ĐỀU ONLINE NHƯNG LÀM NGƠ :D @hungtai1900 , @binh6699 , @danhmay24h

Chắc mấy MOD này bận công việc quá nên ko có thời gian xem xét đó mà :) Khổ, MOD THÌ BẬN SUỐT NGÀY MÀ MEM THÌ KO CÓ QUYỀN GỌI NGƯỜI TA VÀO :rolleyes::rolleyes:

dĩ hòa vi quý, vi quý dĩ hòa, hòa vĩ dí quy v.v....

Định lên xin soft sài tạm vì pm cha thanhps42 sửa cái lỗi như thớt đề, lỗi kéo dài 3-4 ngày nay mà ko thấy trả lời, ai ngờ vô đây đụng trúng topic này h mới tá hỏa là scam , dù gì mình cũng sài đc 36 ngày cũng đỡ hỏa !:mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week