SCAM thanhps42 scam

Status
Not open for further replies.
Àh quên 1 điều, nhiều khi thanhps chỉ trả lời khi có lời mời từ cấp cao. Xin mời các mod box này @binh6699 , @danhmay24h @hungtai1900 và S-Mod @animax1991 @legialoc vào có lời mời anh ấy trả lời. Chứ dân thường thì không đúng rule, anh ấy không trả lời đâu.

Vậy cậu lầm rồi, người quen có những bản tool ko key. Không cần connect vào server để check user. Vì vậy có nhiều người dửng dưng.

hóa ra là vậy, chắc là gần tết KHÁCH QUEN bị cạnh tranh nhiều NÊN YÊU CẦU CHỦ TOOL giở trò hả :D

hóa ra chỉ DÂN ĐEN, DÂN NGHÈO THUÊ TOOL BỊ THIỆT, CÒN CÁC BẠN BÈ, ĐẠI GIA, ĐẠI CA CỦA thanhps42 VẪN ĐANG ĂN NGON LÀNH NHỈ :D

Hóng tiếp câu chiện dài 6 trang

mình thì sao @_@ nick captchater xin ban mà :D
Tính ko nhiều chuyện nữa mà vụ này thấy anh em bị thiệt hại nhiều, thái độ dịch vụ kém nên tính nhiều chuyện trỗi dậy :p
=)) Đã nghi nghi mà thể nào cũng clone ai đó :eek:
mình nói sự thật mà :D Bản thân @datdonghun từ khi là TMOD đến khi lên MOD đã mấy lần phát biểu "KO ĐC KHÔN" bị mình nói lại rồi im luôn đi ra là sự thật mà :D

mình xin thề , xin hứa , xin đảm bảo luôn :D

4rum này ăn nói chỉ thần tượng duy nhất bang chủ idol của lòng em @tieuphong :D lâu quá ko thấy nhớ dễ sợ lun
:eek: bao nhiêu năm rồi còn mãi thông nhauuu
thông tới thông lui cho đời mỏi mệt
trên đôi mông ta chai dầu cạn kiệt
đời có bao lâu mà ass tan rồi :oops:

=)) Đã nghi nghi mà thể nào cũng clone ai đó :eek:

nói clone thì ko đúng lắm vì mình chả quan trọng cái nick bao giờ. Cỡ vài k post, vài k like mà thích thì cũng bỏ thôi (xin banned):D Cái nick cũng chỉ là cái nick, có gì quan trọng đâu. Quan trọng là bản chất vẫn chỉ là 1 người..... nhiều chuyện :oops::oops:

nói clone thì ko đúng lắm vì mình chả quan trọng cái nick bao giờ. Cỡ vài k post, vài k like mà thích thì cũng bỏ thôi (xin banned):D Cái nick cũng chỉ là cái nick, có gì quan trọng đâu. Quan trọng là bản chất vẫn chỉ là 1 người..... nhiều chuyện :oops::oops:
Công nhận =)) trước cũng vậy h cũng vậy

Các bạn comment hạn chế gây war đề phòng ra đảo nhé, cứ đúng theo rule mà làm, bị cáo có 24h để vào giải trình, nếu sau 24h không có câu trả lời để giải quyết thì topic sẽ chuyển sang scam, các mod box scam sẽ xử như bình thường, ai chống lưng thì ko cần biết và không cần thiết :D Có gì cứ bình tĩnh, để Hội tính :D

Các bạn comment hạn chế gây war đề phòng ra đảo nhé, cứ đúng theo rule mà làm, đương sự có 24h để vào giải trình, nếu sau 24h không có câu trả lời để giải quyết thì topic sẽ chuyển sang scam, các mod box scam sẽ xử như bình thường, ai chống lưng thì ko cần biết và không cần thiết :D
Thủ tướng đã lên tiếng . Ae hết sức bình tĩnh :D Topic đã tới trang 6 :D

TOPIC này là để tranh luận giữa người bán và người mua,

Nhân Danh Chị Ba, Người Đại Diện Cho Công Lí, Có Mặt Chị Ba Thì Không Có Sự Bất Công.

Ngừời cậy quyền cậy thế phát ngôn lung tung sẽ bị trừng phạt.Đừng trách sao chị Ba này ác nhé.

Góp vui với anh em cái tool mua 5 tháng đã xài dc 2 tháng
Cả tuần nay không check dc
cứ thế này thôi

Các bạn comment hạn chế gây war đề phòng ra đảo nhé, cứ đúng theo rule mà làm, bị cáo có 24h để vào giải trình, nếu sau 24h không có câu trả lời để giải quyết thì topic sẽ chuyển sang scam, các mod box scam sẽ xử như bình thường, ai chống lưng thì ko cần biết và không cần thiết :D Có gì cứ bình tĩnh, để Hội tính :D
like bác, cứ theo luật mà thi hành :cool:

qua tết có đền bù time với chi phí k? chí ít cũng lên nói với khách hàng 1 câu chứ offline luôn coi như k
nếu không có câu trả lời thì chuyển qua box scam rồi còn đâu mà bảo hành + thời gian nữa, tìm tools khác mà sài thôi :(

dDã sử dụng mấy tháng "Traffic Click Botz" nhiều lần lỗi server lên xuống. Và ngần đây nhất mua 2 tháng thì bây h không vào dc. Dịch vụ kiểu j đây. Có cái jj thì cũng phải thông báo tiếng chứ. Bao nhiêu việc cần mà lại ntn.....

Nói chung là vấn đề report ko quan trọng, quan trọng là bạn report ai :)

Nếu bạn report 1 member thì xử lý nhanh chóng, chính xác. Nếu bạn report 1 PRO, 1 MOD, 1 CODER, 1 ĐẠI GIA thì sự việc sẽ lại khác

Vì cơ bản trong forum này là quan hệ lợi ích. GIÀU VÀ GIỎI, tự khắc sẽ có "NHIỀU BẠN, NHIỀU BÈ, NHIỀU ĐỒNG MINH" (dù đôi khi là bằng mặt nhưng ko bằng lòng).

Thế nên khi report mấy tên đó thì cần phải có 1 ĐỐNG những kẻ rảnh rỗi (như mình) ko liên quan lợi ích, nhìn việc 1 cách khách quan để góp thêm tiếng nói cho họ, ...........ko thì 100% là ĐỒNG MINH CỦA KẺ REPORT SẼ CHÉM CHỦ TOPIC KO CÒN MANH GIÁP

Thôi, đi ra. Đợi thêm thông tin rồi ý kiến tiếp :D
yeahh vn vẫn mãi là vn thôi quan hệ tiền bạc đi đầu động đến anh lớn quan to thì phải nghỉ và tìm cách chứ la làng vào nghe nó biện minh và nói lý thêm hộc máu ra ấy chứ

:eek: bao nhiêu năm rồi còn mãi thông nhauuu
thông tới thông lui cho đời mỏi mệt
trên đôi mông ta chai dầu cạn kiệt
đời có bao lâu mà ass tan rồi :oops:
Klq ko nhịn được cười với nhiều comment của bác này :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577