Document Nguồn tài nguyên xây dựng Web Phim miễn phí, chất lượng!

đây nè bác có thể vào đây để xem ạ. https://mmo4me.com/threads/sell-tool-stream-hls-tich-hop-tiktok.467398/#post-7974582 có bảng giá công khai luôn ạ .

dịch vụ của bên em ạ : https://carpstank.vn/

bác nào muốn sài riêng thì đây ạ

Last edited:
e đang lưu trữ trên drive. Hàng tháng tốn cũng kha khá. nhưng data thì đã xin được lên vài chục PB haha
Ủa bạn xin ở đâu vậy share được không bạn ?
p/s : @haiau009 sau này nếu có ý định treo qc nên báo trước cho anh em , có thể sell gói không quảng cáo phí hàng tháng cho các anh em có nhu cầu .

Nếu có thêm quảng cáo vào phim thì chắc chắn một điều là không chơi đến TVC hay Pop-Under gì ở phía Player.
Bên mình nhắm đến các bạn không có nhiều kinh phí mà vẫn muốn xây dựng một web phim.
Chứ ai giàu rùi thì tự build một storage riêng để stream phim không quảng cáo là chuyện quá bình thường đối với người có tiền mà hihi

Nếu có thêm quảng cáo vào phim thì chắc chắn một điều là không chơi đến TVC hay Pop-Under gì ở phía Player.
Bên mình nhắm đến các bạn không có nhiều kinh phí mà vẫn muốn xây dựng một web phim.
Chứ ai giàu rùi thì tự build một storage riêng để stream phim không quảng cáo là chuyện quá bình thường đối với người có tiền mà hihi
bác nói đùng á cứ sài đồ free trước khi site ổn rùi , muốn build thì làm cái cho hiểu :D

Ủa bạn xin ở đâu vậy share được không bạn ?
p/s : @haiau009 sau này nếu có ý định treo qc nên báo trước cho anh em , có thể sell gói không quảng cáo phí hàng tháng cho các anh em có nhu cầu .
sao share được bác? tips riêng ngkhac mà. Không share dc. Share 1 cái gg lại fix nữa mệt lắm

Mới test thử, api ok, nhiều phim lẻ nhưng hơi ít phim bộ, mà xem phim rất hay bị lag dù mạng khỏe (FPT) hi vọng sắp tới ad nâng cấp thêm bw cho sv stream chạy cho mượt ;)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,752
Latest member
noithatbaolong
Back
Top Bottom