SCAM thanhps42 scam

Status
Not open for further replies.
ko biết SMOD có đủ...thẩm quyền để @thanhps42 vào trả lời ko nữa :rolleyes::rolleyes:

@Shin xem xét lại hệ thống BQT BOX SCAM nha ADMIN. 1 TOPIC LÙM XÙM 1 NGÀY , MOD ONLINE CẢ 3 MÀ KO CÓ 1 AI VÀO LÀM VIỆC LÀ SAO :eek::eek::eek:
thôii thím b tĩnh
chuyển qua tool gmailsever di

@thanhps42 Last Activity: 42 minutes ago --> Hiểu roài.......:D:D:D

ko biết SMOD có đủ...thẩm quyền để @thanhps42 vào trả lời ko nữa :rolleyes::rolleyes:

@Shin xem xét lại hệ thống BQT BOX SCAM nha ADMIN. 1 TOPIC LÙM XÙM 1 NGÀY , MOD ONLINE CẢ 3 MÀ KO CÓ 1 AI VÀO LÀM VIỆC LÀ SAO :eek::eek::eek:
Ko có MOD Box Này thì sẽ có MOD Box khác canh chừng mà bạn! Bạn cứ yên tâm! Đủ 24h là Banned thôi!

Tool mình vẫn chạy bình thường :) . report là không đúng đâu bác , lỡ nhà người ta có việc bận mấy nay không làm tool lại được thì sao , người ta đã giúp mình ăn trong mấy tháng trời mà còn nói cái giọng như ăn cháo đái bát thế

Tool mình vẫn chạy bình thường :) . report là không đúng đâu bác , lỡ nhà người ta có việc bận mấy nay không làm tool lại được thì sao , người ta đã giúp mình ăn trong mấy tháng trời mà còn nói cái giọng như ăn cháo đái bát thế
chạy cái con mắt

Mình củng bị scam @@. 12 ngày rồi không thấy hồi âm.

Ko bik cậu như nào chứ :) Bọn mình ko chạy đc phải report :) OK ? 1 - 2 ngày ko nói chứ 1 tuần là quá đủ :) Sever hỏng ko thông báo 1 câu là bao h fix xong :) Mà nếu thanhps42 là đàn ống ấy :rolleyes: Thỳ đã ko có chuyện như nào ? =))

chạy cái con mắt

đang nói chuyện đàng quàng nhé , đừng có ăn nói kiểu đó ở đây , tớ show proof tớ chạy được thì cậu chịu cái quái gì :eek::eek::eek::eek::eek: không biết thì tốt nhất đừng phát biểu

Ko bik cậu như nào chứ :) Bọn mình ko chạy đc phải report :) OK ? 1 - 2 ngày ko nói chứ 1 tuần là quá đủ :) Sever hỏng ko thông báo 1 câu là bao h fix xong :) Mà nếu thanhps42 là đàn ống ấy :rolleyes: Thỳ đã ko có chuyện như nào ? =))

à cứ tưởng ổng không online để liên lạc mấy ngày , chứ giờ mới thấy là có onl mà không thèm rep nhỉ @@

Chạy cái con mũi =]] onl giải quyết đi thím thanh, chờ thím lâu quá. Vps để không tốn xiền ghê

-có việc mà onl ko trả lời à
-chạy à ? bà chạy đc nhưng mà tôi k chạy đc tôi phải report còn bà chạy ông zời tôi cũng mặc nhà bà
-Giúp ??? bỏ tiền ra mua chứ xin nó à mà "giúp"
-ăn cháo đá bát ??? chúng tôi mang ơn gì nó mà bà bảo ăn cháo đá bát ?
nói thật chứ bà phát biểu nông cạn vcc

ai ăn cháo đá bát? ở đây mình trả tiền mua chứ không lấy không của bạn thanh nhé! bạn đấy bán được thì phải support được server die ok tại sao không lên thông báo 1 câu với khách có mất gì đâu? server die tiền mình vẫn mất mà k làm được gì? giờ bác ấy chịu scam cuối cùng ai thiệt? bác ấy ôm tiền im lặng xong

đang nói chuyện đàng quàng nhé , đừng có ăn nói kiểu đó ở đây , tớ show proof tớ chạy được thì cậu chịu cái quái gì :eek::eek::eek::eek::eek: không biết thì tốt nhất đừng phát biểu

à cứ tưởng ổng không online để liên lạc mấy ngày , chứ giờ mới thấy là có onl mà không thèm rep nhỉ @@
Mà show proof tool đang chạy tớ cũng show đc nhé ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,457
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week