Ask thằng Filesonic del gần 800 file, ko thông báo email..hix.. ko biết có sao ko?

sockhock

Junior
Reactions
31
MR
0.001
Tình hình là mới bị del gần 800 file.. mà nó ko thông báo email la đã del file nữa... mọi lần chỉ del có vài chục file mỗi ngày.. mà nó thông báo email cho biết.. hix

Hix.. ko biết có sau ko... acc của mình da up pre.. hiện có gần 13k file + hdd 5.45 TB.. ko biết có đầy ko....

Có anh em nào gặp trường hợp giống mình ko, va tài khoản có bi sao ko

Không biết tài khoản mình có bị sao ko... anh em giúp với

Thank all

premium thì đầy bằng niềm tin hả bạn , 5.45TB chứ có 540TB cũng ko đầy dc đâu, dính vụ vi phạm bản quyền nó xóa thôi.

Yên tâm đi , nó del file là nó tha cho tài khoản của bạn rồi . nhiều người bị rồi . NO vấn đề

Bị dính vi phạm bản quyền là bình thường. Up tiếp chẳng sao cả bạn ơi. Mình up FS cụng bị del đây!

Cái này bạn cẩn thận nha. Lúc tối thứ 3 mà nó ko pay cho bạn co nghĩa là nó giật hụi.
Mà nó giật hụi = khóa acc. ===>> có người bị rồi đó.

chẳng biết ntn, acc có 23$ nó payout cho 35$ hài vãi đi được, hay mình chủi sup nó hay quá nó cho thêm hay nó chuẩn bị cho mình byebye

upload lai files vua` bi. xoa' coi chung` bj, del acc ah` nha, tren forum suport cua no' da~ co nhjeu` thang` bj.

FSn no pay cho so' $ kiem' dc tu` thu' 6 tuan` nay` den' 6 tuan` sau.

tình hình là nó chuyển tiền về acc wmz của mình rồi những khi vào acc lại không có >> mình đang điên với nó đây

cho em hỏi kẽ tí:tk fsn của em hum thứ 3 được 30 $ rồi nhưng trong phần dư nợ phải trả cho lần tiếp theo mới đc 14$,thế là không được payout, thế là sao?

chẳng có ai up lại file bị xóa cả. Up lại thì rõ là thử thách lòng can đảm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,503
Latest member
trunghuyne

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week