[Thăm dò] Về vấn đề auto proxy cho soft pix

Hix mấy bạn ko chịu đọc bài mình viết gì hết, nói túm lại cho dễ hiểu là soft bản 1.6$/1 tháng sẽ tích hợp sẵn trong đó 1 proxy Việt Nam tốc độ cao và live lâu hoàn toàn tự động, bảo hành đến khi hết hạn soft, các bạn có thể login >15 account mà ko cần add proxy gì hết, còn bản cũ vẫn giá như cũ, phải tự tìm proxy và add tay vào
ừa,mình hiểu rồi ^^,tks chủ thớt

Nào thì khơi công nhanh đê thớt ơi :)) còn làm ăn nữa chứ :binhsua162:

vote 1 phíu .................................

mình cũng đồng ý với giá đó, 1.6$ chẳng nhiều nhặn gì, nhưng mình nghĩ proxy chắc không bán từng con, nên nếu nhiều người dùng thì giá đó cũng hơi cao, tại vì anh em xài soft XD lâu nay chỉ có 05$/tháng, nên bây giờ vẫn thấy hơi xót. Mình góp ý kiến vậy thôi, giảm được chút nào thì anh em nhờ, còn không thì thôi,đằng nào mình cùng ủng hộ, nếu để làm việc, 3$ mình vẫn mua, vì mình làm hàng ngày.
Oài, ko biết vụ proxy này rồi sẽ đến vụ gì đây nữa, cứ mua soft từng tháng vậy, lỡ tháng sau anh pix bỏ proxy mà chuyển qua hình thức tra tấn khác thì sao, hehe. Với anh Pix thì : "KHÔNG GÌ LÀ KHÔNG THỂ."

vậy có thể log được tới 30 acc kô chủ thớt nếu được thì ủng hộ luôn :binhsua135:

đồng ý nè, làm nhanh đi bác, em đăng kí chắc xuất rùi đó :)

Cái này đc, 1.6$/tháng thì cũng k đến nỗi nào, chưa kể giờ cái vụ tìm proxy điên cả đầu, chưa kể proxy hay die dẫn đến error tăng Pri liên tục thì việc này giờ thật sự cần thiết, Mong Bác Update sớm sớm :binhsua146:

cái này mà ra tuvit lổ chắc.nên nhớ proxy chỉ dc 7acc thui nhá log trên 14 acc là cần 2 proxy đó mà trên nửa là 3 proxy.

cái này mà ra tuvit lổ chắc.nên nhớ proxy chỉ dc 7acc thui nhá log trên 14 acc là cần 2 proxy đó mà trên nửa là 3 proxy.
Tất nhiên, bây giờ bạn đi mua lẻ, giá là 1.5$/tháng/1con, nhưng mình mua SLL và làm auto cho mọi người, thứ nhất là ko trùng, thứ 2 là đỡ mắc công add, chủ yếu cho ae xài, mình đã nói rõ, mình chỉ lấy tiền proxy + với giá soft chứ ko lấy công, mỗi soft mặc định khi load lên sẽ load được full 14 account (1ip máy + 1 proxy premium), thế là hết max rồi. Dự kiến nếu đúng hẹn của bên cung cấp setup xong proxy, bên bubu sẽ hoàn tất trong vòng 1 tuần.

Tất nhiên, bây giờ bạn đi mua lẻ, giá là 1.5$/tháng/1con, nhưng mình mua SLL và làm auto cho mọi người, thứ nhất là ko trùng, thứ 2 là đỡ mắc công add, chủ yếu cho ae xài, mình đã nói rõ, mình chỉ lấy tiền proxy + với giá soft chứ ko lấy công, mỗi soft mặc định khi load lên sẽ load được full 14 account (1ip máy + 1 proxy premium), thế là hết max rồi. Dự kiến nếu đúng hẹn của bên cung cấp setup xong proxy, bên bubu sẽ hoàn tất trong vòng 1 tuần.

1 ip chạy đc 7 id à bác, mình toàn chạy 5 id sợ block @@

worker phần lớn là người VN sao pix nó dám blacklist ip nhỉ, lạ thật :-?

có người đâm sau lưng nó nên nó vậy đó:binhsua149:

ủng hộ, lăn tăn tí là bên đối tác của bạn thôi, nếu có vấn đề gì đối với proxy gây ra thiệt hại như: không kết nối được, proxy die giữa chừng hoặc đối tác ko làm ăn với bạn nữa... thì ai chịu trách nhiệm đền bù thiệt hại. OK cái này nữa là chơi được ":D

muốn add 21 acc giá soft sẽ là 1,5+1,6=3,1$/tháng! k biết có đúng k nhỉ:binhsua144:

proxy cùi :D

tức là mình sẽ đầu tư server proxy, tự động hết, tức là các bạn ko cần quan tâm gì đến proxy pro xiếc gì, login thoải mái, tất cả mọi việc phần mềm lo hết, và tốc độ proxy cam kết = tốc độ ip sẵn có của máy, live đến hết hạn các bạn mua soft
Dùng XD có add tự động được k bác nhỉ :binhsua153:

Sáng súm vote thêm phíu cho thằng bạn nhé. ( nó bị vk hành rùi =)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,456
172,456
Latest member
Vd0810
Back
Top Bottom