[Thăm dò] Về vấn đề auto proxy cho soft pix

Vì mấy lần trước cấp proxy thực ra proxy do mua từ acc premium gói 20$ từ proxy switch về thì rất mau die, nên bên mình vẫn thận trọng về vấn đề này, vì nếu ko dc thì rất dễ sập tiệm, hôm nay thì tìm dc đối tác rồi, lại là người Việt Nam, bảo đảm proxy live đến hết hạn mua soft và mạnh thì ko thua gì ip mặc định :binhsua146:
Là proxy nó live tới hết hạn hả bác. Thế gõ 10 tiếng có bị gì không :binhsua95:

nói thật mình có mua key của nhóm rồi, nhưng tốc độ load của nhóm so với XĐ vẫn chậm hơn nên mình vẫn xài XĐ là chủ yếu, mong là khắc phục proxy nhóm khắc phục xem tốc độ load tốt lên đc nữa ko nhé

nói thật mình có mua key của nhóm rồi, nhưng tốc độ load của nhóm so với XĐ vẫn chậm hơn nên mình vẫn xài XĐ là chủ yếu, mong là khắc phục proxy nhóm khắc phục xem tốc độ load tốt lên đc nữa ko nhé
Mình thấy tốc 2 soft ngang nhau. Tùy proxy của bạn chọn thôi chứ.

Mình đã giải thích vấn đề so sánh soft của các bạn rất nhiều lần và cũng đã temview cho rất nhiều người rồi :) Nếu cần mình đo thuật toán của tất cả các soft cho bạn xem :) 1 người xài windowsn thì ko thể bắt họ xài mac osx trong 1 2 ngày dc :)

ai-lai-kịt, 1.6$ ko là bao, nếu ae oke hết thì dự kiến khi nào ra bản có proxy thế :D

tốc độ là do server mà ra bác ơi pix nó nhanh thì soft nhanh nó chậm thì soft sẽ chậm :binhsua141:

Đúng rồi đó, 1.6$/tháng tiền đâu mần nổi :((
Vote chia ra 2 bản, 1 bản tích hợp sẵn sock, 1 bản như bây giờ là ok.

có 1.6 30 ngàn mà kô có hả bác bác gõ 1 ngày cũng đủ :binhsua144:

nếu đúng như lời bác chủ top nói, thì mình sẵn sàng bỏ ra 1.6$ để mua soft. miễn sao load ngon và ko fai lo chuyện proxy j j

Do cách tính tốc độ của soft bubu hơi khác 1 chút nha bạn
Bao nhiêu cũng được chứ cứ tìm proxy thì mệt quá anh ơi

mua soft là có premium lun trong soft hay phải mua riêng vậy bạn :binhsua163:
Hix mấy bạn ko chịu đọc bài mình viết gì hết, nói túm lại cho dễ hiểu là soft bản 1.6$/1 tháng sẽ tích hợp sẵn trong đó 1 proxy Việt Nam tốc độ cao và live lâu hoàn toàn tự động, bảo hành đến khi hết hạn soft, các bạn có thể login >15 account mà ko cần add proxy gì hết, còn bản cũ vẫn giá như cũ, phải tự tìm proxy và add tay vào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom