[Thăm dò] Về vấn đề auto proxy cho soft pix

Tất nhiên, bây giờ bạn đi mua lẻ, giá là 1.5$/tháng/1con, nhưng mình mua SLL và làm auto cho mọi người, thứ nhất là ko trùng, thứ 2 là đỡ mắc công add, chủ yếu cho ae xài, mình đã nói rõ, mình chỉ lấy tiền proxy + với giá soft chứ ko lấy công, mỗi soft mặc định khi load lên sẽ load được full 14 account (1ip máy + 1 proxy premium), thế là hết max rồi. Dự kiến nếu đúng hẹn của bên cung cấp setup xong proxy, bên bubu sẽ hoàn tất trong vòng 1 tuần.

mặc định load full 14 account
thế nếu mình muốn log thêm có được ko, cái này do tốc độ gõ và load nữa, nên thường là hơn 14 id

thế nếu mình muốn log thêm có được ko, cái này do tốc độ gõ và load nữa, nên thường là hơn 14 id

log vào nhìu thì thêm tiền thui.tai soft chỉ hổ trợ 1 proxy thui mà.ai log 21 acc thi đóng 2.5 $.cứ 7acc 1$ woang vô

=> đúng rồi bạn tùy tốc đọ gõ và load mà log nhiều. Nhưng mỗi proxy chỉ được 5-7id thôi. Nếu muốn thêm proxy thì thêm $ thui :p:p

nên cho đăng ký số lượng proxy nữa Ví dụ : 1,2,3 theo acc đăng ký soft bubu cho các pro cạp thoải mái =))

Chà tiếc là chỉ có 2 tay chớ có 10 tay thì củng ủng hộ hết cả 10! Vốt làm soft auto proxy! $1.6/tháng rẻ như cho! Làm mau đi bác! :m021:

Chỉ add đc có 10ID thôi bạn à :)
Add thoải mái mà...vote cho bác 1 phiếu... triển khai nhanh nha
Hix mấy bạn ko chịu đọc bài mình viết gì hết, nói túm lại cho dễ hiểu là soft bản 1.6$/1 tháng sẽ tích hợp sẵn trong đó 1 proxy Việt Nam tốc độ cao và live lâu hoàn toàn tự động, bảo hành đến khi hết hạn soft, các bạn có thể login >15 account mà ko cần add proxy gì hết, còn bản cũ vẫn giá như cũ, phải tự tìm proxy và add tay vào

Thấy mọi người ủng hộ nhiều nên nhóm đa quyết định làm, chỉ chờ nhà cung cấp setup server nửa là nhóm sẽ làm ngay lập tức, mod nào đi qua close topic dùm, nhiêu đây người ủng hộ là đủ rồi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,676
Latest member
appsnaptube

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom