Report Thái độ và cách xử sự của trial mod captchater

Status
Not open for further replies.

Ultimate

Legendary
Verified
Trusted 3
Reactions
1,163
MR
20.542
$1,115.00
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chuyển lời giúp cho 1 bạn :
Mình lập topic http://mmo4me.com/threads/ngocatin-vao-giai-quyet-giup-minh-2141.139780/
Mod @captchater bank nick cogimaphaixoan và nick taisaoband của mình mà không có một bằng chứng chỉ khẳng định đó là clone của prommo2014 và band xin hỏi mod cho mình xin bằng chứng ?
Thứ 2 : mod chỉ suy nghĩ được ngang là band nick forum đi là nó hết scam . Vậy tại sao số tiền scam đang tăng dần và cập nhật tại thời điểm này là 126 triệu VND . MOD không tự đặt dấu hỏi đi ? Tại sao mod không đọc kĩ cái topic ngay vào bài viết mình đã nhấn mạnh câu :" bây giờ thì mình phải lập topic này vì mình biết list yahoo cậu vẫn còn rất nhiều khách quen . Họ vẫn giao dịch với cậu bình thường "
Ngay cả 1 member bình thường họ còn hiểu được tại sao mình lập topic đó :
như @jjigoku còn hiểu được mình đang cảnh báo cái gì " thớt nói rồi còn gì vẫn còn nhiều người giao dịch với ngocngudan nên report để mọi người biết mà ngưng " mà một TM như bạn chỉ thích tỏ ra ta đây các cm của bạn mang tính chất gì bạn tự hiểu .
Còn band mình vì lý do " SPAM " thì buồn cười quá
Mod đừng 1 tay che cả bầu trời topic mình viết report mod thì mod band nick và xóa luôn topic đó . Mod đừng nghĩ mod thích làm gì là làm đâu . Topic như thế mod cứ để cả forum phân xử xem mod sai ở đâu mà tự sửa sai còn đừng có xóa hết mọi dấu vết trắng trợn như thế ?

Nhờ admin và các mod có thẩm quyền khác unband nick cogimaphaixoan để em làm rõ trắng đen vụ ngocatin

Mong ae bình tĩnh nhé. 4rum đang loạn . Mod bình tĩnh mem bình tĩnh. Em post dùm ông bạn vì ông ấy cứ post là bị del @@

Last edited:
Trước khi nói người khác vui lòng nhìn lại mình :D (tự đọc lại comment của mình mà cảm nhận)
Nhớ ko lầm hôm nọ mới cho ăn thẻ vì kích động mem và BQT đây mà :D Bây giờ mới nhớ (trí nhớ hơi tệ >.<)

Nói chung là đã ko hợp nhau thì mình chia tay :D . Còn mình chưa bao giờ thích làm bố ai cả , còn bạn cảm thấy mình đủ trình : làm BỐ ĐỜI. Thì mình cám ơn :D
À dọa mình đây mà :D. Nói được thì làm được, bị bane thì tôi không sợ. OK
Còn ông, top pic này là topic report ông. Tối có quyền nói, có quyền nhận xét về ông. về phẩm chất của ông ok @Shin

Upvote 0
Lúc trước mình cũng kịch liệt phê phán BQT và mod, nhưng nhìn đi nhìn lại mình vẫn mang ơn forum

Các bạn cũng thế, ăn quả nhớ kẻ trồng cây, uống nước nhớ nguồn, đừng khi nào có cái gì đó ko bằng lòng thì lại chửi hội đồng BQT forum, như thế gọi là ăn cháo đá bát

Upvote 0
nói chung là vấn đề liên quan topic mình đã giải quyết xong. Giờ mình phải gõ captcha kiếm tiền, sắp đến giờ vàng rồi. Các bạn nào có vẻ thích ý kiến thì cứ lập topic cho nó oách , ko cần cứ thấy topic người khác là nhảy vào như thế :D

@SonJG + @CaptchaDollar + @kirasam : Các bạn có vấn đề gì bức xúc thì vào box Suggest mà lập topic cho ra dáng đàn ông con trai với nhau và cũng dễ giải quyết. Cứ có topic nhảy vào nói vài câu lan man thì mình ko thừa thời gian mà giải quyết :D

G9 Every Body :)

Upvote 0
thấy buồn vì một số bạn nói ko sợ banned, tại vì banned xong các bạn clone nick, nếu các bạn giỏi thì sau khi bị ban đừng bao giờ chui vào forum nữa mới gọi là ko sợ banned, còn clone nick khác để vào forum gọi là nhục nhã

Upvote 0
nói chung là vấn đề liên quan topic mình đã giải quyết xong. Giờ mình phải gõ captcha kiếm tiền, sắp đến giờ vàng rồi. Các bạn nào có vẻ thích ý kiến thì cứ lập topic cho nó oách , ko cần cứ thấy topic người khác là nhảy vào như thế :D

@SonJG + @CaptchaDollar + @kirasam : Các bạn có vấn đề gì bức xúc thì vào box Suggest mà lập topic cho ra dáng đàn ông con trai với nhau và cũng dễ giải quyết. Cứ có topic nhảy vào nói vài câu lan man thì mình ko thừa thời gian mà giải quyết :D

tôi không thích và đây là topic report ông. Tôi có quyền bình luận về ông.
Và cmt của tôi không lạc đề ok. Và ông không có quyền ngăn tôi cmt vì tôi đang đánh giá ông, 1 người bị report

Upvote 0
Lúc trước mình cũng kịch liệt phê phán BQT và mod, nhưng nhìn đi nhìn lại mình vẫn mang ơn forum

Các bạn cũng thế, ăn quả nhớ kẻ trồng cây, uống nước nhớ nguồn, đừng khi nào có cái gì đó ko bằng lòng thì lại chửi hội đồng BQT forum, như thế gọi là ăn cháo đá bát
Bạn biết 4rum tồn tại dc là do ai không, do membiew đấy.

Upvote 0
Nói chung là Mod captchater đã nắng nghe góp ý của mọi người rồi! hơn nữa sự việc cũng không nghiêm trọng gì! làm đâu chăm họ mà !

Upvote 0
Cám ơn 1 số anh em đã ủng hộ mình cũng như ủng hộ BQT forum. Hiện tại vấn đề trong topic này mình đã giải quyết rõ ràng ở các comment trước.
Các bạn ko còn lí do gì phải tốn thời gian tranh cãi với 1 số người khác nữa. Vấn đề nên dừng ở đây. Người ta nói , mình ko trả lời lại thì họ cũng "ngại" mà thôi thôi. Mình càng nói họ càng đc nước làm tới :)

Chúc các bạn ngủ ngon :) (Lời chúc từ những người từ lâu đã ko biết giấc ngủ ban đêm là gì :( )

Upvote 0
uhm, cái này mình biết, ý mình là nếu là một MMOER CHÂN CHÍNH thì nên góp ý xây dựng forum ko nên chửi hội đồng BQT
chưa ai chửi hắn cả, mà chính hắn thánh thức người khác. Xin lỗi nhưng mình góp tài nguyên cho 4rum không ít hơn hắn và hắn không có giá trị sử dụng đối với mình

Upvote 0

nếu bạn không phải t-mod mà là mem như trước kia thì bạn có nhảy vào những topic như thế này lan man chọc ngoáy không?

Upvote 0

Toàn chuyện lặt vặt thôi.

Thôi mọi người vào vấn đề chính của topic đi. Nếu đã đúng như proof Mod lộc nói thì closed được rồi còn để cho mem cãi nhau làm chi nữa.

Upvote 0
Forum không giải quyết cho thằng SCAM bị đứa khác SCAM ! Đã chứng minh lamgimaphaixoan là prommo2014 thì BAN thẳng tay!

Upvote 0
Cám ơn 1 số anh em đã ủng hộ mình cũng như ủng hộ BQT forum. Hiện tại vấn đề trong topic này mình đã giải quyết rõ ràng ở các comment trước.
Các bạn ko còn lí do gì phải tốn thời gian tranh cãi với 1 số người khác nữa. Vấn đề nên dừng ở đây. Người ta nói , mình ko trả lời lại thì họ cũng "ngại" mà thôi thôi. Mình càng nói họ càng đc nước làm tới :)

Chúc các bạn ngủ ngon :) (Lời chúc từ những người từ lâu đã ko biết giấc ngủ ban đêm là gì :( )
con người đã có cái kiểu khinh thường người khác ,với cái kiểu người có quyền có chức vẫn hơn thằng dân thường thì có cho lên chức cũng chẳng ai nghe đâu . những lời nói ở trên của bạn đã đủ đánh giá con người bạn rồi chứ ko cần những toppic khác .mod mà nói khía với nói láy là giỏi

Upvote 0
cogimaphaixoan bạn vi phạm rule clone : không thể unban!

Bạn có thể tạo 1 nick clone khác để giải quyết vụ việc ( Các Mod theo dõi ) . Xong việc sẽ bị banned !

@Shin sẽ trả lời các bạn về thai độ + xử sự của TMod Captchater!

Các vấn đề khác các bạn vui lòng lập topic khác !

Close topic !

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,476
172,475
Latest member
Capybara