Report Thái độ và cách xử sự của trial mod captchater

Status
Not open for further replies.

Ultimate

Legendary
Verified
Trusted 3
Reactions
1,163
MR
20.542
$1,115.00
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chuyển lời giúp cho 1 bạn :
Mình lập topic http://mmo4me.com/threads/ngocatin-vao-giai-quyet-giup-minh-2141.139780/
Mod @captchater bank nick cogimaphaixoan và nick taisaoband của mình mà không có một bằng chứng chỉ khẳng định đó là clone của prommo2014 và band xin hỏi mod cho mình xin bằng chứng ?
Thứ 2 : mod chỉ suy nghĩ được ngang là band nick forum đi là nó hết scam . Vậy tại sao số tiền scam đang tăng dần và cập nhật tại thời điểm này là 126 triệu VND . MOD không tự đặt dấu hỏi đi ? Tại sao mod không đọc kĩ cái topic ngay vào bài viết mình đã nhấn mạnh câu :" bây giờ thì mình phải lập topic này vì mình biết list yahoo cậu vẫn còn rất nhiều khách quen . Họ vẫn giao dịch với cậu bình thường "
Ngay cả 1 member bình thường họ còn hiểu được tại sao mình lập topic đó :
như @jjigoku còn hiểu được mình đang cảnh báo cái gì " thớt nói rồi còn gì vẫn còn nhiều người giao dịch với ngocngudan nên report để mọi người biết mà ngưng " mà một TM như bạn chỉ thích tỏ ra ta đây các cm của bạn mang tính chất gì bạn tự hiểu .
Còn band mình vì lý do " SPAM " thì buồn cười quá
Mod đừng 1 tay che cả bầu trời topic mình viết report mod thì mod band nick và xóa luôn topic đó . Mod đừng nghĩ mod thích làm gì là làm đâu . Topic như thế mod cứ để cả forum phân xử xem mod sai ở đâu mà tự sửa sai còn đừng có xóa hết mọi dấu vết trắng trợn như thế ?

Nhờ admin và các mod có thẩm quyền khác unband nick cogimaphaixoan để em làm rõ trắng đen vụ ngocatin

Mong ae bình tĩnh nhé. 4rum đang loạn . Mod bình tĩnh mem bình tĩnh. Em post dùm ông bạn vì ông ấy cứ post là bị del @@

Last edited:
Chuyển lời giúp cho 1 bạn :
Mình lập topic http://mmo4me.com/threads/ngocatin-vao-giai-quyet-giup-minh-2141.139780/

Mong ae bình tĩnh nhé. 4rum đang loạn . Mod bình tĩnh mem bình tĩnh. Em post dùm ông bạn vì ông ấy cứ post là bị del @@
Vô duyên quá, bạn đi report dùm người khác bạn có biết sự thật phía sau như thế nào đâu? Giờ bạn đối chất với ai? Ở đây có bạn là không bình tĩnh nên cố trấn an người khác. Tôi thì nghi ngờ mục đích của bạn đó.

Upvote 0
:) nói thật 1 câu : giờ mấy mod vs t mod cái 4room này loạn rùi. Quan liêu và quá thiếu suy nghĩ , trẻ trâu vãi ra.Nhớ có 1 bro đã nói : nên xem xét lại cách thức tuyển mod ot t mod. Ko phải spam rùi nhờ xác nhận rùi xét mod dc. Quá sai lầm.

Upvote 0
:) nói thật 1 câu : giờ mấy mod vs t mod cái 4room này loạn rùi. Quan liêu và quá thiếu suy nghĩ , trẻ trâu vãi ra.Nhớ có 1 bro đã nói : nên xem xét lại cách thức tuyển mod ot t mod. Ko phải spam rùi nhờ xác nhận rùi xét mod dc. Quá sai lầm.
cậu thấy tmod, mod nào theo cậu nghĩ là "thiếu suy nghĩ, quan liêu, trẻ trâu" thì cậu lập topic để Adm xử lý :) Còn giờ cậu có giống Chí Phèo ko ? Cứ đứng giữa FORUM chửi đổng BQT . BQT thì ai cũng nghĩ " chắc ko phải nó chửi mình " nên đâu có ai quan tâm cậu nói gì :D , và mem cũng vậy thôi :)
Muốn report 1 ai cứ việc lập topic . Còn cậu cứ comment giống vậy, 1 ngày đẹp trời 1 mod nào đó ngứa mắt là cậu lên bảng vàng liền đó :D

Upvote 0
Trong trường hợp này bác captchater đáng đc biểu dương. Nếu ko vạch mặt thằng kia đợi nó qua đc vụ này sẽ lấy nick đó cắm rễ ở diễn đàn này sau đó bán cam mất.

Bác @Shin với @OnlyC vào đưa captchater vào chính thức đi khỏi thử việc. Sẵn tiện điều tra luôn @TKL Group xem có dính líu gì với hội Rinny ko mà bênh nó ác thế.

Upvote 0
Góp Ý chân thành!
Theo mình việc TM captchater sử lý ban nick nếu biết người đó là Scamer thì không sai nhưng nếu bạn bình tinh hơn một chút sẽ chẳng có chuyện phức tạp thế này!
Mod có thể cứ để bạn đó report một thời gian( có thể cho hạn 24h hoặc hơn ) vì vấn đề topic này không phải là topic để giao dịch mua bán (vào loại này mà Mod ban nick ngay thì mình tin chắc ai cũng ủng hộ ) ->nhưng đây chỉ là cảnh báo Scam không nguy hiểm đến thành viên trong Forum và thực tế nó đang có lợi cho người đọc biết được thêm các hình thức Scam để cảnh giác!
Hi vọng bạn sẽ thành công hơn trong vai trò Mod! thân!

Upvote 0
mọi người đang bàn luận vấn đề gì thế ;). Topic này lập ra là để hỏi tại sao bane nick kia. Chỉ là hỏi và ông kia đănng hộ thằng bị bane nick. Thế đã giải quyết xong chưa, còn bạn captchater. Có thật là ông không cmt thiếu thiện cảm không. ông vừa bảo nếu có cmt nào của ông thiếu thiện cảm thì ông chấp nhận bị bane đúng không. Tôi hỏi lại có đúng không

Upvote 0
Góp Ý chân thành!
Theo mình việc TM captchater sử lý ban nick nếu biết người đó là Scamer thì không sai nhưng nếu bạn bình tinh hơn một chút sẽ chẳng có chuyện phức tạp thế này!
Mod có thể cứ để bạn đó report một thời gian( có thể cho hạn 24h hoặc hơn ) vì vấn đề topic này không phải là topic để giao dịch mua bán (vào loại này mà Mod ban nick ngay thì mình tin chắc ai cũng ủng hộ ) ->nhưng đây chỉ là cảnh báo Scam không nguy hiểm đến thành viên trong Forum và thực tế nó đang có lợi cho người đọc biết được thêm các hình thức Scam để cảnh giác!
Hi vọng bạn sẽ thành công hơn trong vai trò Mod! thân!

Mình chỉ ban nick clone của scammer , còn vấn đề report mình vẫn để lại topic để mọi người theo dõi mà :)

Upvote 0
mọi người đang bàn luận vấn đề gì thế ;). Topic này lập ra là để hỏi tại sao bane nick kia. Chỉ là hỏi và ông kia đănng hộ thằng bị bane nick. Thế đã giải quyết xong chưa, còn bạn captchater. Có thật là ông không cmt thiếu thiện cảm không. ông vừa bảo nếu có cmt nào của ông thiếu thiện cảm thì ông chấp nhận bị bane đúng không. Tôi hỏi lại có đúng không
Y văn : ăn nói vậy là ko cẩn thận à? Cậu phân tích hộ mình câu nói đó có gì là sai hay ko cẩn thận :)
Phân tích đc thì mình chấp nhận ban nick luôn :D

Mình nói là ko cẩn thận và sai là ở đâu, chứ ko liên quan đến thiện cảm hay ko. Thiện cảm nó là từ con người chứ ko phải từ comment. Bản thân cậu ko thích mình thì comment nào của mình mà chả thiếu thiện cảm, bản thân cậu thích mình thì comment nào cũng là thiện cảm hết.

Ở đây comment ko văng tục, ko xúc phạm, ko lạc đề.... Nói chung là chẳng sai rule. Nếu cậu thích thì cứ post cái cậu cho là "thiếu thiện cảm" lên để mình tham khảo :)

Upvote 0
Trong trường hợp này bác captchater đáng đc biểu dương. Nếu ko vạch mặt thằng kia đợi nó qua đc vụ này sẽ lấy nick đó cắm rễ ở diễn đàn này sau đó bán cam mất.

Bác @Shin với @OnlyC vào đưa captchater vào chính thức đi khỏi thử việc. Sẵn tiện điều tra luôn @TKL Group xem có dính líu gì với hội Rinny ko mà bênh nó ác thế.

Vấn đề này để legialoc nói sau, mình ko tham gia thêm. Vấn đề mình đã giải quyết xong trong topic nên mình sẽ dừng comment tại đây.

Bị mất thời gian vì 1 thằng clone scam thật nực cười :)

Upvote 0
cậu thấy tmod, mod nào theo cậu nghĩ là "thiếu suy nghĩ, quan liêu, trẻ trâu" thì cậu lập topic để Adm xử lý :) Còn giờ cậu có giống Chí Phèo ko ? Cứ đứng giữa FORUM chửi đổng BQT . BQT thì ai cũng nghĩ " chắc ko phải nó chửi mình " nên đâu có ai quan tâm cậu nói gì :D , và mem cũng vậy thôi :)
Muốn report 1 ai cứ việc lập topic . Còn cậu cứ comment giống vậy, 1 ngày đẹp trời 1 mod nào đó ngứa mắt là cậu lên bảng vàng liền đó :D

Bạn @kirasam này giống T-mod ngày xưa quá phải ko, cứ chửi đổng BQT mà chẳng chịu chửi thẳng 1 ai :D

Vote banned !!!

Upvote 0
Y văn : ăn nói vậy là ko cẩn thận à? Cậu phân tích hộ mình câu nói đó có gì là sai hay ko cẩn thận :)
Phân tích đc thì mình chấp nhận ban nick luôn :D

Mình nói là ko cẩn thận và sai là ở đâu, chứ ko liên quan đến thiện cảm hay ko. Thiện cảm nó là từ con người chứ ko phải từ comment. Bản thân cậu ko thích mình thì comment nào của mình mà chả thiếu thiện cảm, bản thân cậu thích mình thì comment nào cũng là thiện cảm hết.

Ở đây comment ko văng tục, ko xúc phạm, ko lạc đề.... Nói chung là chẳng sai rule. Nếu cậu thích thì cứ post cái cậu cho là "thiếu thiện cảm" lên để mình tham khảo :)
cmt thiếu thiện cảm ở đây chính là sự bố đời trong cách cmt của ông đấy, có gì biết thì hãy cmt còn không biết thì xin ông ngậm miệng lại và đừng đi cmt lung tung làm ảnh hưởng đến người khác. Ông có cần bằng chứng không.

Đừng tỏ vẻ bố đờ cái gì cũng biết mà thực ra thì cóc biết gì hết. Tối nhắc lại có thật là ông chịu bị bane nick không

Upvote 0
cmt thiếu thiện cảm ở đây chính là sự bố đời trong cách cmt của ông đấy, có gì biết thì hãy cmt còn không biết thì xin ông ngậm miệng lại và đừng đi cmt lung tung làm ảnh hưởng đến người khác. Ông có cần bằng chứng không.

Đừng tỏ vẻ bố đờ cái gì cũng biết mà thực ra thì cóc biết gì hết. Tối nhắc lại có thật là ông chịu bị bane nick không
Trước khi nói người khác vui lòng nhìn lại mình :D (tự đọc lại comment của mình mà cảm nhận)
Nhớ ko lầm hôm nọ mới cho ăn thẻ vì kích động mem và BQT đây mà :D Bây giờ mới nhớ (trí nhớ hơi tệ >.<)

Nói chung là đã ko hợp nhau thì mình chia tay :D . Còn mình chưa bao giờ thích làm bố ai cả , còn bạn cảm thấy mình đủ trình : làm BỐ ĐỜI. Thì mình cám ơn :D

Upvote 0
Bạn @kirasam này giống T-mod ngày xưa quá phải ko, cứ chửi đổng BQT mà chẳng chịu chửi thẳng 1 ai :D

Ban đê
Ko phải mình chửi đổng mà mình nói chung thui. Giống như vài mod làm theo cảm tính đó. Nên nhớ vị trí càng cao thì cái đầu cần phải lạnh. Chứ ko phải là ban để nó ko xoáy mình nữa.

Upvote 0

mấy bác cãi nhau làm gì thế, suốt ngày kêu ca mệt vãi, mỗi người nhịn 1 tiếng có phải hay ko

Upvote 0

Cậu ăn nói cho đoàng hoàng nha .. tôi bên cái gì ?? cậu có vấn đề à ?? tôi chỉ có xích mít với captcha là sao không để thành viên bên kia report ngocatin cho xong xuôi rồi ban 1 lần ... cẩn thận lời ăn tiếng nói

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,481
Latest member
QHa

Most viewed of week