Report Thái độ và cách xử sự của trial mod captchater

Status
Not open for further replies.

Ultimate

Legendary
Verified
Trusted 3
Reactions
1,163
MR
20.542
$1,115.00
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chuyển lời giúp cho 1 bạn :
Mình lập topic http://mmo4me.com/threads/ngocatin-vao-giai-quyet-giup-minh-2141.139780/
Mod @captchater bank nick cogimaphaixoan và nick taisaoband của mình mà không có một bằng chứng chỉ khẳng định đó là clone của prommo2014 và band xin hỏi mod cho mình xin bằng chứng ?
Thứ 2 : mod chỉ suy nghĩ được ngang là band nick forum đi là nó hết scam . Vậy tại sao số tiền scam đang tăng dần và cập nhật tại thời điểm này là 126 triệu VND . MOD không tự đặt dấu hỏi đi ? Tại sao mod không đọc kĩ cái topic ngay vào bài viết mình đã nhấn mạnh câu :" bây giờ thì mình phải lập topic này vì mình biết list yahoo cậu vẫn còn rất nhiều khách quen . Họ vẫn giao dịch với cậu bình thường "
Ngay cả 1 member bình thường họ còn hiểu được tại sao mình lập topic đó :
như @jjigoku còn hiểu được mình đang cảnh báo cái gì " thớt nói rồi còn gì vẫn còn nhiều người giao dịch với ngocngudan nên report để mọi người biết mà ngưng " mà một TM như bạn chỉ thích tỏ ra ta đây các cm của bạn mang tính chất gì bạn tự hiểu .
Còn band mình vì lý do " SPAM " thì buồn cười quá
Mod đừng 1 tay che cả bầu trời topic mình viết report mod thì mod band nick và xóa luôn topic đó . Mod đừng nghĩ mod thích làm gì là làm đâu . Topic như thế mod cứ để cả forum phân xử xem mod sai ở đâu mà tự sửa sai còn đừng có xóa hết mọi dấu vết trắng trợn như thế ?

Nhờ admin và các mod có thẩm quyền khác unband nick cogimaphaixoan để em làm rõ trắng đen vụ ngocatin

Mong ae bình tĩnh nhé. 4rum đang loạn . Mod bình tĩnh mem bình tĩnh. Em post dùm ông bạn vì ông ấy cứ post là bị del @@

Last edited:
Thôi mình không dính sâu vào mấy cái vụ lằng nhằng này . @captchater đợi giải quyết xong vụ scam này mình với cậu nói chuyện với nhau sau :) oke .
Không bàn luận tại đây nữa . thanks
Mình chẳng có gì phải nói với cậu :) Vụ lằng nhằng là do cậu tự làm ra. Hi vọng sau việc này cậu tự có thêm bài học kinh nghiệm cho mình :D

Upvote 0
cái này thì chịu thôi chứ đi giao dịch với 1 người đã bị band thì còn nói được gì nữa mình thấy cậu tmod này làm ko sai!!! :D

Upvote 0
nó đã scam rồi còn đi gd , ngta bảo " ngu thì chết bệnh tật ếu gì '':rolleyes:
đâm đầu xuống bồn cầu ccmd

sống làm ếu gì cho chật đất

Upvote 0
@cogimaphaixoan bạn vi phạm rule clone : không thể unban!

Bạn có thể tạo 1 nick clone khác để giải quyết vụ việc ( Các Mod theo dõi ) . Xong việc sẽ bị banned !

ở proof http://mmo4me.com/threads/xin-unban-acc-nhoktials1.139021/ có nói lý do ko nhận dc mail hay j mà mọi người có thể lõi hệ thống nên cậu ta tạo acc mới mình thấy cũng đâu sai.

BQT check thấy cậu ấy là clone của prommo!

Upvote 0
Giờ report ngocatin trên đây cũng đâu làm gì được nó ngoài cảnh báo cho mọi người biết thui,vì bữa đã chứng Minh nó fake info gửi very rồi,hơn nữa những bạn đó giao dịch ngoài yahoo.chứ đâu có giao dịch trong topic nào trên diễn đàn.h chỉ có cách ra nhờ công an giải quyết thui,với số tiền scam lớn vậy có thể họ sẽ giải quyết
um ! thì đơn giản là vậy thôi. câu nói của mình chỉ là vậy chắc cậu hiểu nhầm ý mình :D

Upvote 0

Upvote 0
Mình thấy nhiều lúc bạn @captchater xử lý mang nặng tính cảm tính. Mình cũng từng có tranh cãi với MOD này. Nhưng riêng việc này thì hoàn toàn ủng hộ captchater.
Ngoài lề tí là không biết bạn @Ultimate có quan hệ gì đến promo2014 hoặc ngocatin không vậy? Mình hơi thắc mắc chút xíu :D

Upvote 0
@cogimaphaixoan bạn vi phạm rule clone : không thể unban!

Bạn có thể tạo 1 nick clone khác để giải quyết vụ việc ( Các Mod theo dõi ) . Xong việc sẽ bị banned !

BQT check thấy cậu ấy là clone của prommo!
Scammer NGoCaTin đã bị banned => Forum ko thể giải quyết đc nữa. Ngoài việc adm cung cấp info của hắn (mà nghe có người nói là fake rồi)
Còn cogimaphaixoan khỏi cần unban vì giờ đã có vài người nữa report rồi nên mục đích cảnh báo mọi người đã ko còn quan trọng nữa :D

Mình ko nghĩ forum có trách nhiệm đi giải quyết scam hộ scammer :D

Upvote 0

Cách cm này là của MMO4VN cũ , ko nhầm đây là clone của 1 thánh nào đó !

Upvote 0
Mình thấy nhiều lúc bạn @captchater xử lý mang nặng tính cảm tính. Mình cũng từng có tranh cãi với MOD này. Nhưng riêng việc này thì hoàn toàn ủng hộ captchater.
Ngoài lề tí là không biết bạn @Ultimate có quan hệ gì đến promo2014 hoặc ngocatin không vậy? Mình hơi thắc mắc chút xíu :D
Câu hỏi hay nhất trong tuần :D

Upvote 0
tất cả đều là MOD phục vụ cho forum này sao lại phải vậy ???

mọi chuyện để @Shin và @OnlyC giải quyết..

các cậu càng nói càng trở thành trò hề cho member xem đấy.
Mod cũng có xung đột mà :D Nhưng xung đột thì ko giống như mem ôm hận vào lòng mà thường là đc giải quyết êm đẹp (dù là trong lòng có quên hay ko thì ko biết :D )

Tính mình thì đc cái thù dai mà hay quên nên nói thật các vấn đề mình thường giải quyết 1 cách khách quan :D

Upvote 0
Mình nghĩ là tạm dừng lại, chờ admin vào giải quyết, sao ko cho mod của box này vào giải quyết, nếu ko thỏa đáng thì đến admin.

Cứ nói qua rồi nói lại ko giải quyết dc vấn đề còn gây bất hòa giữa mem này và mem kia, mod và mod :)

Upvote 0
Mình nghĩ là tạm dừng lại, chờ admin vào giải quyết, sao ko cho mod của box này vào giải quyết, nếu ko thỏa đáng thì đến admin.

Cứ nói qua rồi nói lại ko giải quyết dc vấn đề còn gây bất hòa giữa mem này và mem kia, mod và mod :)

Có bất hòa thì mới có topic này mọc lên chứ cậu. Tuy nhiên trách nhiệm của mình là vào trả lời các vấn đề xích mích. Và mình đã trả lời rõ ràng hết rồi đấy :D

Mà mấy topic report này nên lập topic bên box Sugges-... chứ ko phải box này . Qua box đó topic này mình xử lý trong vòng 1 nốt nhạc :oops:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,481
Latest member
QHa

Most viewed of week