Report Thái độ và cách xử sự của trial mod captchater

Status
Not open for further replies.

Ultimate

Legendary
Verified
Trusted 3
Reactions
1,163
MR
20.542
$1,115.00
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chuyển lời giúp cho 1 bạn :
Mình lập topic http://mmo4me.com/threads/ngocatin-vao-giai-quyet-giup-minh-2141.139780/
Mod @captchater bank nick cogimaphaixoan và nick taisaoband của mình mà không có một bằng chứng chỉ khẳng định đó là clone của prommo2014 và band xin hỏi mod cho mình xin bằng chứng ?
Thứ 2 : mod chỉ suy nghĩ được ngang là band nick forum đi là nó hết scam . Vậy tại sao số tiền scam đang tăng dần và cập nhật tại thời điểm này là 126 triệu VND . MOD không tự đặt dấu hỏi đi ? Tại sao mod không đọc kĩ cái topic ngay vào bài viết mình đã nhấn mạnh câu :" bây giờ thì mình phải lập topic này vì mình biết list yahoo cậu vẫn còn rất nhiều khách quen . Họ vẫn giao dịch với cậu bình thường "
Ngay cả 1 member bình thường họ còn hiểu được tại sao mình lập topic đó :
như @jjigoku còn hiểu được mình đang cảnh báo cái gì " thớt nói rồi còn gì vẫn còn nhiều người giao dịch với ngocngudan nên report để mọi người biết mà ngưng " mà một TM như bạn chỉ thích tỏ ra ta đây các cm của bạn mang tính chất gì bạn tự hiểu .
Còn band mình vì lý do " SPAM " thì buồn cười quá
Mod đừng 1 tay che cả bầu trời topic mình viết report mod thì mod band nick và xóa luôn topic đó . Mod đừng nghĩ mod thích làm gì là làm đâu . Topic như thế mod cứ để cả forum phân xử xem mod sai ở đâu mà tự sửa sai còn đừng có xóa hết mọi dấu vết trắng trợn như thế ?

Nhờ admin và các mod có thẩm quyền khác unband nick cogimaphaixoan để em làm rõ trắng đen vụ ngocatin

Mong ae bình tĩnh nhé. 4rum đang loạn . Mod bình tĩnh mem bình tĩnh. Em post dùm ông bạn vì ông ấy cứ post là bị del @@

Last edited:
Mời captchater vào !

Cũng đã có topic mình góp ý rất thật ko thấy admin vào giải quyết mà duy nhất captchater vào cm rồi close ko hiểu sao .

Upvote 0
AI biểu ngu thì bị nó scam thôi chứ mod ban scam là đúng rồi còn gì, chả lẽ nó vào nó trả tiền cho chắc
@captchater vào post proof IP lên nào, ko post được thì mod ra đảo nghỉ mát lun

Upvote 0
ok :D mình ko thích phải giải thích với scammer nên xử lý em nó luôn.
Còn đây là proof :)

1. Sau khi 1 số clone của em nó bị xử lý . Mà tài khoản gần nhất là muaaccpaypalgiathap
http://mmo4me.com/threads/xin-unban-acc-nhoktials1.139021/

2. Sau khi bị xử lý vì lí do để lộ IP , em nó liền ngay lập tức fake IP rồi thách thức bên topic này với tài khoản cogimaphaixoan

Mình có report để mod khác xử lý luôn acc clone cogimaphaixoan nhưng có vẻ mod đó quên hoặc ko xử lý nên mình xử lý giùm luôn :D

Còn về vấn đề topic. Với tài khoản clone mình có thể xóa hết mọi thứ kể cả topic đó nhưng mình chỉ ban clone scammer mà ko xóa topic để đợi xem diễn biến việc này tiếp theo sẽ thế nào :)

Upvote 0
Quan trọng là phải xử lí scam
scam lừa bạn -> bạn có cần quan tâm thằng scam bị lừa không
bắt luôn không cần tra hỏi

Nếu mấy nick kia là clone của scam thì ban luôn không cần nói năng nhiều

Upvote 0
Mời captchater vào !

Cũng đã có topic mình góp ý rất thật ko thấy admin vào giải quyết mà duy nhất captchater vào cm rồi close ko hiểu sao .
mình nhớ ko lầm đã có câu trả lời cho bạn rồi mà nhỉ?

Upvote 0
ok :D mình ko thích phải giải thích với scammer nên xử lý em nó luôn.
Còn đây là proof :)

1. Sau khi 1 số clone của em nó bị xử lý . Mà tài khoản gần nhất là muaaccpaypalgiathap

2. Sau khi bị xử lý vì lí do để lộ IP , em nó liền ngay lập tức fake IP rồi thách thức bên topic này với tài khoản cogimaphaixoan

Mình có report để mod khác xử lý luôn acc clone cogimaphaixoan nhưng có vẻ mod đó quên hoặc ko xử lý nên mình xử lý giùm luôn :D

Còn về vấn đề topic. Với tài khoản clone mình có thể xóa hết mọi thứ kể cả topic đó nhưng mình chỉ ban clone scammer mà ko xóa topic để đợi xem diễn biến việc này tiếp theo sẽ thế nào :)
Mình hiểu nhưng tại sao lại máy móc quá vậy. Vấn đề ở đây là bạn ấy đang dính vụ ngoccatin... đang muốn cảnh báo mọi người

Upvote 0
riêng vấn đề unban cái nick clone kia mình nghĩ ko cần thiết nữa rồi, vấn đề NgoCaTin scam thì từ lúc bị ban là phải hiểu rồi chứ, còn giờ đã có vài nạn nhân bị scam report nên khỏi cần bạn CLONE SCAMMER cogimaphaixoan phải lo nữa nhé :D

Upvote 0
Cảm ơn @Ultimate nhiều nhà ! mình sẽ đưa việc này cho @Shin @OnlyC cũng như trong BQT được biết .
Với cái comment này đủ để @captchater nghĩ thử việc t.mod được rồi. Ý thức , cách nhìn nhận và giải quyết công việc chưa phù hợp

Upvote 0
Mình hiểu nhưng tại sao lại máy móc quá vậy. Vấn đề ở đây là bạn ấy đang dính vụ ngoccatin... đang muốn cảnh báo mọi người
:D Topic vẫn để là để cảnh báo rồi còn gì. Nếu ko mình đã xóa cả topic?
Bạn có hiểu những gì mình nói ở trên ko ?

Upvote 0

Mình cảnh báo lâu rồi, không ai chịu nghe thì đành chịu. Trước làm luôn cái topic vạch mặt luôn mà toàn vào bênh nó thì chịu. h bị SCAM thì quay lại trách BQT?

Upvote 0
Nếu mà nó là clone của Rinny thì ban luôn, khỏi bàn cho mất công. Cùng một hạng với nhau thì trách được ai???
p/s: Sr trước nếu cậu không phải là Rinny!

Upvote 0
Cảm ơn @Ultimate nhiều nhà ! mình sẽ đưa việc này cho @Shin @OnlyC cũng như trong BQT được biết .
Với cái comment này đủ để @captchater nghĩ thử việc t.mod được rồi. Ý thức , cách nhìn nhận và giải quyết công việc chưa phù hợp
thế cậu nghĩ thế nào là phù hợp? Scammer đã bị xử lý. Giờ làm gì đc scammer? Trước giờ toàn dọa mà có vấn đề nào giải quyết ra ngô ra khoai chưa? Chưa kể NgoCatin nó còn là scammer chuyên nghiệp từ xưa đến nay rồi

Upvote 0
Mình cảnh báo lâu rồi, không ai chịu nghe thì đành chịu. Trước làm luôn cái topic vạch mặt luôn mà toàn vào bênh nó thì chịu. h bị SCAM thì quay lại trách BQT?
Ai tin vào Scammer thì giờ phải tự chịu thui!

Upvote 0
Vấn đề bây giờ là các mod có thẩm quyền nên làm 1 topic TÊN THẬT BỰ với tiêu đề "Ngocatin scam paypal "yêu cầu tất cả mọi người vào đọc để tránh mất mát tiền thêm

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back