Report Thái độ và cách xử sự của trial mod captchater

Status
Not open for further replies.

Ultimate

Legendary
Verified
Trusted 3
Reactions
1,163
MR
20.543
$1,115.00
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chuyển lời giúp cho 1 bạn :
Mình lập topic http://mmo4me.com/threads/ngocatin-vao-giai-quyet-giup-minh-2141.139780/
Mod @captchater bank nick cogimaphaixoan và nick taisaoband của mình mà không có một bằng chứng chỉ khẳng định đó là clone của prommo2014 và band xin hỏi mod cho mình xin bằng chứng ?
Thứ 2 : mod chỉ suy nghĩ được ngang là band nick forum đi là nó hết scam . Vậy tại sao số tiền scam đang tăng dần và cập nhật tại thời điểm này là 126 triệu VND . MOD không tự đặt dấu hỏi đi ? Tại sao mod không đọc kĩ cái topic ngay vào bài viết mình đã nhấn mạnh câu :" bây giờ thì mình phải lập topic này vì mình biết list yahoo cậu vẫn còn rất nhiều khách quen . Họ vẫn giao dịch với cậu bình thường "
Ngay cả 1 member bình thường họ còn hiểu được tại sao mình lập topic đó :
như @jjigoku còn hiểu được mình đang cảnh báo cái gì " thớt nói rồi còn gì vẫn còn nhiều người giao dịch với ngocngudan nên report để mọi người biết mà ngưng " mà một TM như bạn chỉ thích tỏ ra ta đây các cm của bạn mang tính chất gì bạn tự hiểu .
Còn band mình vì lý do " SPAM " thì buồn cười quá
Mod đừng 1 tay che cả bầu trời topic mình viết report mod thì mod band nick và xóa luôn topic đó . Mod đừng nghĩ mod thích làm gì là làm đâu . Topic như thế mod cứ để cả forum phân xử xem mod sai ở đâu mà tự sửa sai còn đừng có xóa hết mọi dấu vết trắng trợn như thế ?

Nhờ admin và các mod có thẩm quyền khác unband nick cogimaphaixoan để em làm rõ trắng đen vụ ngocatin

Mong ae bình tĩnh nhé. 4rum đang loạn . Mod bình tĩnh mem bình tĩnh. Em post dùm ông bạn vì ông ấy cứ post là bị del @@

Last edited:
Mình thấy bạn ấy chỉ muốn cảnh báo người khác thôi. Còn chuyện 2 anh bán cam chơi với nhau thì 2 anh tự giải quyết. hehe

Upvote 0
Mình nhấn mạnh 1 điều là : MÌNH CHỈ XỬ LÝ CLONE CỦA SCAMMER CÒN TOPIC MANG NỘI DUNG CẢNH BÁO MÌNH VẪN ĐỂ LẠI ĐỂ THEO DÕI TIẾP DIỄN BIẾN NHÉ :)

Upvote 0
Mình nhấn mạnh 1 điều là : MÌNH CHỈ XỬ LÝ CLONE CỦA SCAMMER CÒN TOPIC MANG NỘI DUNG CẢNH BÁO MÌNH VẪN ĐỂ LẠI ĐỂ THEO DÕI TIẾP DIỄN BIẾN NHÉ :)
Đây là topic người ta report bạn thì bạn cứ trả lời . Còn lại hãy để @Shin or @OnlyC giải quyết . bạn cứ để yên vậy sao phải xóa comment của
@tinhkhongvui

Upvote 0
Tớ nói thật, lúc đầu tớ rất phục mod captchater ( chắc có rất nhiều bạn giống mình), càng ngày, mình càng thấy nhiều ý kiến về mod này, hình như có 2 topic report mod này, càng ngày mình càng thấy mod nói chuyện bá đạo.....mod nên sửa lại cách ăn nói trên forum, nho nhã 1 chút, góp ý thật lòng......
xin lỗi bạn nếu bạn ko vừa tai cách nói chuyện của mình :)
Nhưng mình ko nghĩ cách nói chuyện của mình là bá đạo :D

Upvote 0
Mình ko biết trước đây trial Mod captchater dính phốt gì nhưng việc ban nick clone scammer này mình thấy ko sai,đã là scam thị phải bị ban nick,còn việc Bác nick clone scam bị scam cũng là luật nhân quả thôi vì Bác cũng đã scam của ko ít người trên đây rồi.gieo nhân nào gặt quả ấy thui

Upvote 0
Nói thật chứ một số bạn như mod @TLKGroup cách làm việc cũng kiểu như có hiềm khích với mod capchater trước nên cứ hùa theo mấy thằng scam ý, đúng nản cho cách làm việc

Upvote 0
Đây là topic người ta report bạn thì bạn cứ trả lời . Còn lại hãy để @Shin or @OnlyC giải quyết . bạn cứ để yên vậy sao phải xóa comment của
@tinhkhongvui
Report :D
Ban scammer thì bị report, vậy cứ chẳng làm gì như bạn thì ko sao đâu nhỉ :D
Đúng là @TKLGroup :D

Upvote 0
ở proof http://mmo4me.com/threads/xin-unban-acc-nhoktials1.139021/ có nói lý do ko nhận dc mail hay j mà mọi người có thể lõi hệ thống nên cậu ta tạo acc mới mình thấy cũng đâu sai.
Ko phải do clone nick ko nhận được mail mà bị ban mà do cậu đó là clone nick của scam prommo nên mới bị ban hết nick clone.mình nhớ hôm đó cậu prommo này clone ko dưới 5 nick thì phải

Upvote 0
Nói thật chứ một số bạn như mod @TLKGroup cách làm việc cũng kiểu như có hiềm khích với mod capchater trước nên cứ hùa theo mấy thằng scam ý, đúng nản cho cách làm việc
Mình hoàn toàn không có hiềm khích với @captchater oke ? Cậu qua topic bên kia xem lại cho hiểu nhé !
Mình chỉ muốn nói hãy để cho cậu kia report xong xuôi rồi banned còn kịp. chứ banned rồi thì report ngocatin như thế nào ? cậu xem lại đi

Upvote 0
Upvote 0
Mình hoàn toàn không có hiềm khích với @captchater oke ? Cậu qua topic bên kia xem lại cho hiểu nhé !
Mình chỉ muốn nói hãy để cho cậu kia report xong xuôi rồi banned còn kịp. chứ banned rồi thì report ngocatin như thế nào ? cậu xem lại đi
Để scamer report scammer giống như kêu bọn cướp đi bắt cướp ấy, nếu người đó đã nhờ đc ông Ultimate đăng bài này giúp sao không nhờ report giùm đi?

Upvote 0
có hiềm khích chứ :D Ko phải cậu vừa report mình với Adm về câu nói của mình làm phật ý cậu hay sao. Ngay ở #1 topic này mà cậu quên rồi à :D

Upvote 0
có hiềm khích chứ :D Ko phải cậu vừa report mình với Adm về câu nói của mình làm phật ý cậu hay sao. Ngay ở #1 topic này mà cậu quên rồi à :D

Ko phải report vì hiềm khích mà là Mod là bộ mặt của BQT nên cần phải ăn nói cẩn thận hơn !

Upvote 0

promo2014 -1.png

Đã đủ chứng minh nó là PROMMO2014 chưa

Upvote 0
Thôi mình không dính sâu vào mấy cái vụ lằng nhằng này . @captchater đợi giải quyết xong vụ scam này mình với cậu nói chuyện với nhau sau :) oke .
Không bàn luận tại đây nữa . thanks

Upvote 0
Ko phải report vì hiềm khích mà là Mod là bộ mặt của BQT nên cần phải ăn nói cẩn thận hơn !
ăn nói vậy là ko cẩn thận à? Cậu phân tích hộ mình câu nói đó có gì là sai hay ko cẩn thận :)
Phân tích đc thì mình chấp nhận ban nick luôn :D

Upvote 0
Giờ report ngocatin trên đây cũng đâu làm gì được nó ngoài cảnh báo cho mọi người biết thui,vì bữa đã chứng Minh nó fake info gửi very rồi,hơn nữa những bạn đó giao dịch ngoài yahoo.chứ đâu có giao dịch trong topic nào trên diễn đàn.h chỉ có cách ra nhờ công an giải quyết thui,với số tiền scam lớn vậy có thể họ sẽ giải quyết

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,790
Latest member
tuynh3740

Most viewed of week