Waiting for Answer Exchangertq có biểu hiện lừa đảo mua bán robot

caolongson

Senior
Reactions
75
MR
0.148
từ topic này https://mmo4me.com/threads/500-day-binary-co-the-khong-nhi.336331/

Chuyện là thế này

Nó mở group huy động tiền để trade hộ,sau vài ngày nó trade hộ mình chia đủ 50% lãi thì mình dừng hợp tác, nhìn vào lịch sử giao dịch nghiên cứu và tự đánh theo cách riêng 11 lệnh đánh lên hết, sau khi đó nó biết mã hóa của phần mềm nó log vô tài khoản biết mình đang trade, nó kêu trade vậy sẽ cháy , thế là mình nghiên cứu lại, đánh 3 cao, 3 thấp, 3 cao, và 2 thấp

nó lại bảo xài lậu sys của nó rồi đòi ăn chia, mình hỏi mua sys của nó thì nó kêu 200$ sau khi gửi tiền hơn 2 tiếng ko thấy nó rep, mình trade tiếp bị lỗ 1/2 nên ko trade nữa, kêu nó gửi lại tiền và ko mua sys nó im luôn, vài ngày sau nó vẫn ko trả tiền và ép mua robot ( sys) của nó, mình nói ko mua nữa nó vẫn ko chịu

nhìn hình thì biết nó mới chỉ viết cái gọi là robot gửi mình hồi nãy, trong khi tài khoản cháy và mua hàng nó từ mấy ngày trước, kêu gửi lại tiền nó im luôn để ép mình phải mua, hôm nay nó xuất hiện con như để lâu *** trâu hóa bùn rồi gửi mình cái nó gọi là sys của nó

Lưu ý : thằng này có thể can thiệp và tài khoản và giao dịch của bạn khi sử dụng ALS BOT giao dịch trên binary.com nên cân nhắc khi sử dụng ALS BOT

Last edited:
Cậu có file của con ALS Bot thì up lên đi.

file gì cậu
Lưu ý : thằng này có thể can thiệp và tài khoản và giao dịch của bạn khi sử dụng ALS BOT giao dịch trên binary.com nên cân nhắc khi sử dụng ALS BOT

Tất cả á @@

Tất cả á @@
nó biết hết, gia hạn ngày nào, đánh bao nhiêu lệnh nó biết, 1 là nó thông đồng với admin als bot , 2 là nó hack được dữ liệu,3 là nó chính là admin alsbot hôm bữa mình gửi mail cho admin als bot, mấy phút sau nó bảo cần quan hạn pm nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,282
170,407
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom