Waiting for Answer Tạo even, không trao giải cho người trúng giải

Status
Not open for further replies.
Vãi các bác quá. Thằng chó này từ bụ sell tài liệu Google Adsense đã bị mọi người chửi như chó. Thằng rẻ rách ấy mà các bác cũng tin được à. Hôm đó em có vào comment nói. @chetdiem tưởng @ chết dẫm và nói rõ không thèm tham gia event. Chiêu dụ gây dựng uy tín của nó đây mà. Các bác làm ơn click vào nick của nó rùi xem mấy bài nó post bán tut xem mặt nó có dầy không. Haizz.

Chào các bạn mmo4me, mình đã lâu lâu không tham gia forum, mới gần đây trở lại và có tham gia chơi even này:

http://mmo4me.com/threads/chia-se-tut-kiem-10-1-ngay-khong-can-von.166023/

và tình cờ trúng giải, cùng với các bạn @tatqlt@tlong85

tuy nhiên pm qua pm lại, mình cũng đã gửi email 2 lần cho email của bạn là [email protected], bạn @chetdiem cũng đã trả lời, hứa lần lữa sẽ gửi nhưng hiện giờ vẫn không thấy đâu. Mình có nhắn tin trong trang profile nhưng không trả lời mà xóa comment của mình 2 lần.

Lần đầu mình comment rồi bị xóa, lần thứ 2 để đề phòng nên mình đã chụp lại màn hình làm bằng chứng. Y như rằng, comment lần này của mình cũng bị xóa.

Mình có hỏi 2 bạn trúng giải cùng thì cũng chưa hề nhận được giải.

Mời bạn @chetdiem vào giải trình giùm.

Bạn có rất nhiều thời gian để trả lời các comment, đừng nói là không có thời gian gửi email nha. Và cả những comment báo không nhận được email trao giải nữa, bạn xóa để xóa dấu vết, tạo tin tưởng cho những người vào xem profile của bạn thôi đúng không?

Xác nhận chưa nhận được tut even. Mail không thấy trả lời + comment thi cũng bị xóa như chủ topic

hình như tut đó là bubblews ~.~

Thật sự thấy MOD ra rule mà thi hành khá là dỡ tệ. Đó là vì sao mình lập đến 2 topic để lách luật cho mod nhìn rõ vấn đề. Trong khi thành viên @chetdiem tạo cái event rồi trao thưởng. Nhưng lại bô bô về cái tut kiếm 10$/1. RỒi dẫn link sang topic bán. Vậy mà mod vẫn để sống đến 32 trang. :D

@chetdiem sao không vào đối chứng nữa, hay là đang tạo nick mới để chuẩn bị kiếm likes tăng uy tín trong khi nick @chetdiem bị banned 3 tháng vì tội lừa đảo members và lừa đảo MOD hả :rolleyes:

Ban cmn đi thôi bác @chemgio .Đối với những thằng lừa lọc thế này ko nên để dây dưa làm gì.

Lúc đầu thấy hùng hổ đi report topic Dạy kiếm tiền = Youtube, tưởng anh hùng thế nào, hóa ra đội lốt scammer =))))))) Tố cáo lớp học để sau này mình có cơ bán đc TUT =)))))))
Bước tiếp theo lấy lòng tin ae bằng cách share tut youtube 10$, thế là 1 đống bạn để lại email, thím ấy rep : Đã send! Nhưng méo ai nhận đc :v
Vụ event này cũng thế thôi, đã send cái *beep* =))
Cơ bản là âm mưu lấy lòng ngay từ đầu để đi bán tut mà bị phá, nên làm trò con bò =)) Cũng chỉ là thằng trẩu thôi =)))
Lừa lòng tin, định scam = tut, lại giở trò event lừa đảo! Cho nó ra đảo chơi 1 mình đi Mod à :3

Last edited:
Thật sự thấy MOD ra rule mà thi hành khá là dỡ tệ. Đó là vì sao mình lập đến 2 topic để lách luật cho mod nhìn rõ vấn đề. Trong khi thành viên @chetdiem tạo cái event rồi trao thưởng. Nhưng lại bô bô về cái tut kiếm 10$/1. RỒi dẫn link sang topic bán. Vậy mà mod vẫn để sống đến 32 trang. :D
:D:D:D ,thế 2 topic bạn lập ra để lách luật đâu cho mình xin cái link để mình nhìn rõ thêm vấn đề :D :D:D

Thấy ông chetdiem lên chabox quăng bom dữ lắm, thường mấy người có tiền ít có thời gian rãnh để chém gió or bán TUT lắm :D, còn lại là những người thiếu tiền or ko có gì mới lên cbox chém gió thường xuyên thôi

Mình mở event,do busy nên gửi trễ,biết thế còn gửi thêm cho cả ae trúng và ko trúng giải!
:eek: Thế mà thím này....Có đáng gì đâu,ko trao đc thì cứ nói 1 câu,ae cũng đâu có làm khó! Suy cho cùng Event vui là chính.Sao lại phái trốn tránh khổ sở làm chi!

Vote baned forever! Mấy thằng này...thấy là baned ngay...gần hết cái rum muốn cho nó ra đảo rồi thì còn chờ gì nữa. Phang ngay và luôn đê :mad:

Mình mở event,do busy nên gửi trễ,biết thế còn gửi thêm cho cả ae trúng và ko trúng giải!
:eek: Thế mà thím này....Có đáng gì đâu,ko trao đc thì cứ nói 1 câu,ae cũng đâu có làm khó! Suy cho cùng Event vui là chính.Sao lại phái trốn tránh khổ sở làm chi!

khổ nỗi him làm gì có tut mà trao thưởng :D him lập topic event với 3 lí do:
1. Dìm miệng những người đang vạch mặt him là scam
2. Tranh thủ lấy sự ủng hộ của mọi người để có thể lập topic sell tut (dù forum đã có lệnh cấm trước đó) và để mọi người tin tưởng là him có tut thật
3. Câu giờ kéo dài thời gian để trong lúc đó lập topic để đi scam người khác

Kết quả: Đến ngày trao giải, him vẫn chưa scam đc ai nên chưa biến mất :) . Him vẫn cố gắng hấp hối bằng cách tiếp tục đi khắp forum tìm gà và xóa comment và giả mạo đã trao giải để lấy niềm tin của người khác.
Và cuối cùng him chẳng lừa đc ai và chuẩn bị ra đảo.

@chemgio: him có mục đích scam rõ ràng (xóa comment yêu cầu trao giải và giả mạo là đã trao giải) anh trảm forever luôn thôi chứ chờ gì nữa :D

Vote không ban, lâu lâu forum có chó chạy rong mà mấy chú cứ nóng. Để mỗi lần muốn xả xì trét vào rủa nó cho sướng tay :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week

Most discussed of week