Waiting for Answer Tạo even, không trao giải cho người trúng giải

Status
Not open for further replies.
đã nói mục đích của cậu này là để kiếm gà thịt cái tiền mua tut rồi a lê hấp rồi mà :)
Ở đó mà mơ cái gọi là tut kiếm 10$ dễ dàng >.<

Mod vào xử lý cho em nó ra đảo luôn cho đẹp trời nào . Khổ thân thằng bé, vào mmo4me trước mặt các thánh mà nghĩ chỉ vài tấc lưỡi có thể kiếm tiền :D

@binh6699 , @animax1991, @SonJG
rất like câu này Khổ thân thằng bé, vào mmo4me trước mặt các thánh mà nghĩ chỉ vài tấc lưỡi có thể kiếm tiền
vote ban acc, toàn tạo top nhảm vl, từ cái vụ 800 bitcoin, nay lại đến kiếm 10$/ngày

Chủ topic và 2 bạn kia xem lại đi nhé, các bạn nên học cách gửi email đi, các bạn viết email mà mình không thể hiểu nổi các bạn đang muốn nói gì thì mình chịu thôi, các bạn không tôn trọng mình thì mình cũng không cần tôn trọng các bạn.
Còn các bạn ở dưới ăn theo ném đá, thấy các bạn có vẻ xúc động nhỉ, nếu các bạn thấy rỗi việc thì đi đâu đó xả stress đi, mình chẳng scam ai nên mình không thấy hổ thẹn.

^ nếu gửi thật sao cả 3 trúng cả 3 ko nhận đc :) mắc cười thật

Chủ topic và 2 bạn kia xem lại đi nhé, các bạn nên học cách gửi email đi, các bạn viết email mà mình không thể hiểu nổi các bạn đang muốn nói gì thì mình chịu thôi, các bạn không tôn trọng mình thì mình cũng không cần tôn trọng các bạn.
Còn các bạn ở dưới ăn theo ném đá, thấy các bạn có vẻ xúc động nhỉ, nếu các bạn thấy rỗi việc thì đi đâu đó xả stress đi, mình chẳng scam ai nên mình không thấy hổ thẹn.

Uix chu choa ơi, nhìn @chetdiem nói kìa :rolleyes:

NHẬN ĐỆ TỬ KIẾM 10$/1 NGÀY KHÔNG CẦN VỐN VỚI CÁCH RIÊNG CỦA MÌNH, CỰC KỲ ĐƠN GIẢN, TRÊN DIỄN ĐÀN MMO KHÔNG AI BIẾT CÁCH NÀY. NÓI KHÔNG VỚI CAPTCHA, PTC,PTU,OFFER..

chữ ký hài vl =))

Muốn đấm vào cái bản mặt của chú phát !:confused::confused::confused:

NHẬN ĐỆ TỬ KIẾM 10$/1 NGÀY KHÔNG CẦN VỐN VỚI CÁCH RIÊNG CỦA MÌNH, CỰC KỲ ĐƠN GIẢN, TRÊN DIỄN ĐÀN MMO KHÔNG AI BIẾT CÁCH NÀY. NÓI KHÔNG VỚI CAPTCHA, PTC,PTU,OFFER..

chữ ký hài vl =))

có lẽ nào đó là 1 nghề "cao quý" trên mmo: SCAMMER :rolleyes:

Cách kiếm tiền của mình trên này chưa ai biết đâu. Đảm bảo nếu mình share trên này thế nào cũng nhận được hàng trăm like, mọi người sẽ không phải vất vả ngày đêm gõ captcha, click quảng cáo hay đại loại các phương pháp kiếm tiền truyền thống khác

Cách kiếm tiền của mình trên này chưa ai biết đâu. Đảm bảo nếu mình share trên này thế nào cũng nhận được hàng trăm like, mọi người sẽ không phải vất vả ngày đêm gõ captcha, click quảng cáo hay đại loại các phương pháp kiếm tiền truyền thống khác
1 like TUT ngon bổ

Cách kiếm tiền của mình tuy không kiếm được nhiều tiền, làm đều đặn ngày 2 tiếng thì dc sau 2 tuần làm việc sẽ có thu nhập trung bình 10$/1 ngày

lại câu khách mua tut à, trao giải đi rồi nói tiếp nhé

Mình dừng bán tút từ hôm qua rồi mà hôm nay có người trả mình cả triệu mình cũng không bán nữa nhé.

không muốn nói nhưng m già mồm vkl, từ cái vụ bubblenew m tuyên bố không rep ko add friend với người Việt Nam t đã khinh m rồi, đúng là bản tính súc sinh.

nếu 3 người kia chưa nhận được thì ong chetdiem cũng phải gửi lại lần 2 chứ, người trúng giải là người trước sau gì cũng nhận được phần thưởng mà, chỉ có người trao giải ko muốn trao thôi, nguoi ta chưa nhận được thì gửi lần 2, lần 3.. ko chỉ vì chưa nhận được mà ko trao lại nhé, vậy thì khối thằng làm event scam kiểu này

Mình dừng bán tút từ hôm qua rồi mà hôm nay có người trả mình cả triệu mình cũng không bán nữa nhé.

Không trao giải event thì cứ đảo khỉ mà thẳng tiến, đừng có đánh trống lảng!

không muốn nói nhưng m già mồm vkl, từ cái vụ bubblenew m tuyên bố không rep ko add friend với người Việt Nam t đã khinh m rồi, đúng là bản tính súc sinh.
Súc vật

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,863
Latest member
buihuong980

Most viewed of week