Waiting for Answer Tạo even, không trao giải cho người trúng giải

Status
Not open for further replies.
Cách kiếm tiền của mình tuy không kiếm được nhiều tiền, làm đều đặn ngày 2 tiếng thì dc sau 2 tuần làm việc sẽ có thu nhập trung bình 10$/1 ngày
quánh trống lãng đi đâu vậy?
chưa giải thích rõ ràng vụ event, tại sao lại xóa cmt trên profile?

quánh trống lãng đi đâu vậy?
chưa giải thích rõ ràng vụ event, tại sao lại xóa cmt trên profile?
Không biết mod nào tự nhiên xóa, t biết sao được. Còn t đã gửi giải thưởng rồi. Chủ topic hãm hại t

Người trúng không xác nhận. Cái thằng ất ơ ở đâu nhảy vào phán "TUT ngon bổ". Bò lăn bò cười với thím này, thím cứ diễn tiếp cho em xem. Em không liên quan nhưng em thích xem kịch. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

thôi mọi người đừng vào cãi nhau với nó làm j. k đáng. nhờ mod xử lý nó luôn và ngay đi.

Tôi không biết, tối hôm đó thấy có cái nick gmail của 3 bạn trúng giải pm email tôi. Tôi gửi giải thưởng rồi

anh @chemgio ơi, không ai xác nhận nhận được giải event, @chetdiem cứ khăng khăng là trao giải rồi, rùi còn đánh trống lảng, anh xem xét banned đi chứ không thôi bạn này lại đi dụ newbie thì tội newbie lắm!

Tôi không biết, tối hôm đó thấy có cái nick gmail của 3 bạn trúng giải pm email tôi. Tôi gửi giải thưởng rồi

Thằng chủ topic hãm hại tôi :(

Chụp cái hình cậu đã gửi email cho 3 người đó lên đây làm bằng chứng! Nếu ko thì trong 24h nữa tính từ lúc chủ topic report! Nick bạn sẽ bị banned forever!
Hoặc ko thì để 1 MOD teamview xem cậu đã gửi! Như thế thì mới có bằng chứng chứng mình là cậu đã gửi!

+ chụp cái hình đã send tut cho 3 mem ( send email )
+ làm sao bạn chắc là 3 gmail đó của 3 người trúng giải ? --> post proof
Chụp cái hình cậu đã gửi email cho 3 người đó lên đây làm bằng chứng! Nếu ko thì trong 24h nữa tính từ lúc chủ topic report! Nick bạn sẽ bị banned forever!
Hoặc ko thì để 1 MOD teamview xem cậu đã gửi! Như thế thì mới có bằng chứng chứng mình là cậu đã gửi!
+ send cái Tut đó thêm cho 1 Mod --> @chemgio ( hoặc cho mềnh thì tốt quá :D ) để kiểm chứng -> đề phòng tự biên tự send cho 3 cái email --> nội dung trống rỗng
Thế thôi nói nhiều nói dai thành nói dại đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,863
Latest member
buihuong980

Most viewed of week