Waiting for Answer Tạo even, không trao giải cho người trúng giải

Status
Not open for further replies.
Có mod nào minh oan cho tôi không? Bị oan mà éo biết kêu ai

Hôm nay mà ban tôi thì bí kíp kiếm 6 triệu/ 1 tháng mãi mãi sẽ bị chôn vùi. Vì những người mua tút của tôi họ sẽ chả dại gì đi chia sẻ với mọi người đâu. Tôi định mai share tút mà hôm nay thấy các bạn như thế nên quên cmnl nhé. Không bao giờ share cái gì nữa. Share cũng bị ném đã nên cứ ăn 1 mình cho sướng vậy

Có MOD nào thụ lý vụ này chưa, hôm nay mình bận quá giờ mới vào được. Chưa có thì để mình sử.
Tôi bị oan

Hôm nay mà ban tôi thì bí kíp kiếm 6 triệu/ 1 tháng mãi mãi sẽ bị chôn vùi. Vì những người mua tút của tôi họ sẽ chả dại gì đi chia sẻ với mọi người đâu. Tôi định mai share tút mà hôm nay thấy các bạn như thế nên quên cmnl nhé. Không bao giờ share cái gì nữa. Share cũng bị ném đã nên cứ ăn 1 mình cho sướng vậy
Thôi ! Mày mang về nhà share cho thèn b con mệ mày làm đi ! chắc họ đang lai lưng ra để nuôi cái thèn thần kinh có vấn đề như m đấy @chetdiem

Có MOD nào thụ lý vụ này chưa, hôm nay mình bận quá giờ mới vào được. Chưa có thì để mình sử.

Tới luôn anh Sơn ơi ^^!

Thôi ! Mày mang về nhà share cho thèn b con mệ mày làm đi ! chắc họ đang lai lưng ra để nuôi cái thèn thần kinh có vấn đề như m đấy @chetdiem
Mod xem lại những comment của người này đi nhé, nói tục vô tội vạ. Chiếu theo luật ban

Mod hãy giải oan cho nó bằng cách banned 4ever đi ạ :))))))))
Để nó xàm tới tận page 5 ae nhức nách lắm rồi :))))

Oan éo biết kêu ai, khổ

Oan quá, mịa, toàn chó cắn theo bầy đàn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa