Waiting for Answer Tạo even, không trao giải cho người trúng giải

Status
Not open for further replies.
Hôm nay mà ban tôi thì tút kiếm tiền này mãi mãi bị chôn vùi nhé

Chụp cái hình cậu đã gửi email cho 3 người đó lên đây làm bằng chứng! Nếu ko thì trong 24h nữa tính từ lúc chủ topic report! Nick bạn sẽ bị banned forever!
Hoặc ko thì để 1 MOD teamview xem cậu đã gửi! Như thế thì mới có bằng chứng chứng mình là cậu đã gửi!
Từ qua giờ đủ 24h rồi đấy mod ! cho nó thêm 10p showproff đi ! nếu ko cho nó đi thẳng !

Nếu ông muốn chứng minh ông vô tội thì ông gửi lại TUT cho 3 người đấy luôn và ngay tại đây đi, nói nhiều làm cái éo j` nhỉ

Chủ topic và 2 bạn kia xem lại đi nhé, các bạn nên học cách gửi email đi, các bạn viết email mà mình không thể hiểu nổi các bạn đang muốn nói gì thì mình chịu thôi, các bạn không tôn trọng mình thì mình cũng không cần tôn trọng các bạn.
Còn các bạn ở dưới ăn theo ném đá, thấy các bạn có vẻ xúc động nhỉ, nếu các bạn thấy rỗi việc thì đi đâu đó xả stress đi, mình chẳng scam ai nên mình không thấy hổ thẹn.

Lúc thì bảo đã send :rolleyes:
Lúc thì bảo ko biết 2 ng kia mail gì ko hiểu :rolleyes:
Mod bảo chụp ảnh chứng minh đã send thì lại chụp cái mail rởm đời ko liên quan lên :rolleyes:
Nghề chân chính 10$ / ngày chắc scammer rồi chứ chối mọe gì nữa =))

Á đù, làm như bí kíp võ công bị thất truyền vậy, cười đau cả bụng =))))

Mình định ngày mai sẽ share tút này nhưng mà đã đến nước này rồi thì quên đi nhé. Cho nó bị chôn vùi vĩnh viễn luôn

Lúc thì bảo đã send :rolleyes:
Lúc thì bảo ko biết 2 ng kia mail gì ko hiểu :rolleyes:
Mod bảo chụp ảnh chứng minh đã send thì lại đưa cái mail rởm đời lên :rolleyes:
Nghề chân chính 10$ / ngày chắc scammer rồi chứ chối mọe gì nữa =))
Scam là chó nhé, ngậm shjt phun người vừa thôi

Mình thật không hiểu nổi mấy người. Ngay từ 2 cái topic đầu thì đã biết được bộ mặt thật của thánh này rồi. Vậy mà sao vẫn cứ có người tin vào mấy cái lời rẻ tiền đó.Cái email và cái chết điếm đã quá quen thuộc với mấy cái kiểu topic nhảm và lừa phỉnh mấy ông chuột bạch như thế mà vẫn còn cứ lao vào, chỉ tốn phí mực của rum thôi. Sao lại cả tin đến mức như thế chứ, xin lỗi nhưng phải nói là các bồ quá ngu thì đúng hơn. Còn đợi trả lời gì nữa, report luôn cho lẹ và tống cổ luôn cái tên Chết Điếm này đi cho xong. Hắn có cái gì mà trao giải cho các bồ chứ, cùng lắm là mấy cuốn ebook đầy rẫy trên mạng. Cứ xem lời mình có đúng không

Chụp cái hình cậu đã gửi email cho 3 người đó lên đây làm bằng chứng! Nếu ko thì trong 24h nữa tính từ lúc chủ topic report! Nick bạn sẽ bị banned forever!
Hoặc ko thì để 1 MOD teamview xem cậu đã gửi! Như thế thì mới có bằng chứng chứng mình là cậu đã gửi!
Có 3 đệ tử rồi còn gì ...Hay là 3 đệ tử ảo lòi :eek::eek::eek::eek:

Bị oan rồi. Trong này có 1 mod chuyên cấu kết với member hãm hại mình. Hắn còn đổi tên topic rồi move sang box khác để lấy lý do ban mình. Lần này cũng thế

Mình thì cũng không phải là tham lam gì tại h mình cũng không có time theo mmo nhưng cũng tiếc là lần đầu tiên trúng event mà ntn
tóm lại h cậu không cần send tut cho mình.

p/s : tò mò chút là cậu bảo đã send cho mình vào tối hôm trúng event tức là ngày 28/03 : http://mmo4me.com/threads/chia-se-tut-kiem-10-1-ngay-khong-can-von.166023/
nhưng sau khi mình inbox hỏi thử thì nhận được mess này :

nhận được tin này nên mình mới gửi lại email :( thành ra hơi giống tham lam

Bị oan mà không ai giải oan cho. Bất công quá

Mình định ngày mai sẽ share tút này nhưng mà đã đến nước này rồi thì quên đi nhé. Cho nó bị chôn vùi vĩnh viễn luôn
éc ! các bác ném đá làm gì mai người ta share tut rồi kìa. tiếc quá ko là ngày mai được tut rồi (nếu như ko có cái topic này)

éc ! các bác ném đá làm gì mai người ta share tut rồi kìa. tiếc quá ko là ngày mai được tut rồi (nếu như ko có cái topic này)

Tin làm gì, nó quẫn quá nói càng chứ share share cái j!

Người trúng không xác nhận. Cái thằng ất ơ ở đâu nhảy vào phán "TUT ngon bổ". Bò lăn bò cười với thím này, thím cứ diễn tiếp cho em xem. Em không liên quan nhưng em thích xem kịch. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
chú mày ăn nói cẩn thận nhé (p/s : nhận xét cá nhân) k xích mich với tui thì im

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week