Tâm sự với anh em tí - Làm mmo là siêu giàu nhé mọi người

Status
Not open for further replies.
Đọc xong thì chỉ cười mỉm , mấy loại này ko đủ tư cách để quan tâm luôn :D , ignor =))))
Em thấp bé qua. Không đủ tư cách là phải rồi. Giống như gà so với phượng, làm sao đủ tử cách chơi với anh.

Liên minh cái khỉ gì. Thằng pro vào liên minh xong chia 50/50, chục thằng là thấy được 5 phần của những thằng pro rồi. còn mấy thằng gà, newbie pm xin kinh nghiệm, hay hợp tác thì phớt lờ, xem rồi chẳng thèm nói lại 1 câu nào. Chỉ biết có lợi cho mình. Thôi đi ra

Nghe thấy ngứa tai, đúng kiểu tuyển dụng.. ko làm đc thì viết bài tâm sự mục đich kiếm ng lảm đúng ko pro. Bỏ cái kiểu khôn vặt đi nhé bé.. nghe cái văn phong biết ngay là éo hiểu gì mà con chém gió.

Muốn giầu thì không hợp tác mà đã hợp tác thì sẽ không giầu. Tốt nhất tự học hỏi và mình làm chủ của chính mình. Tiền không tự nhiêu vào túi bạn mà phải tự tay bạn lấy tiền. Một điều quan trọng nữa là " Nếu bạn cảm thấy thành công thì có thể giúp đỡ và chia sẻ cho người khác , còn nếu không chia sẻ thì bạn hãy giữ là của riêng bạn".
Muốn hợp tác khi bạn làm một lĩnh vực nào đó sẽ có người cảm thấy họ có thể lợi dụng bạn và bạn có thể lợi dụng họ thì đó sẽ là hợp tác. Còn trong kinh doanh hỗ trợ nhau người này bán hoặc mua hàng hoá của người kia là đối tác.
Đối với mình thích đối tác hơn là hợp tác, hợp tác dễ xa nhau lắm :D

Hồi nhỏ, ông anh có dạy: "cái gì mình ngu, hãy biến nó thành phong cách", mình ko tin, cãi lại anh dạy éo gì bậy bạ ko, làm éo gì có thằng nào bịnh hoạn như thế. Thôi để chút điện thoại về cho ông anh xin lỗi mới được, người đi trước dạy dỗ ko sai được, chỉ là mình chưa nhận ra, chưa thấy mà thôi, em sống lỗi quá rồi anh trai ơi, huhu nhớ anh quá :(

Bill rất thông minh
Bill rất giàu
Bill đẹp trai
Bill bị bịnh hay tưởng tượng mình thông minh, giàu, đẹp trai =))
Bill ko mặc cảm, Bill biến nó thành phong cách =))
Dont be like Bill =))

Last edited:
Hồi nhỏ, ông anh có dạy: "cái gì mình ngu, hãy biến nó thành phong cách", mình ko tin, cãi lại anh dạy éo gì bậy bạ ko, làm éo gì có thằng nào bịnh hoạn như thế. Thôi để chút điện thoại về cho ông anh xin lỗi mới được, người đi trước dạy dỗ ko sai được, chỉ là mình chưa nhận ra, chưa thấy mà thôi, em sống lỗi quá rồi anh trai ơi, huhu nhớ anh quá :(

Bill rất thông minh
Bill rất giàu
Bill đẹp trai
Bill bị bịnh hay tưởng tượng mình thông minh, giàu, đẹp trai =))
Dont be like Bill =))
Bác này thâm nho nhọ đít vãi :D

Bây h nhiều người "thông minh" thật .
thôi
Đầu ít sạn , ngu ngu ngơ ngơ cho đỡ phải suy nghĩ nhiều mệt!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week