Tâm sự của 1 thằng 8x đời giữa !!!

Được cái thông minh nhưng phá như quỷ :p:p:p. Hồi đi học c3 không ngán bài toán hình học không gian nào hết. Thích nhất là định lí 3 đường vuông góc :D:D:D
Trông đc 1 phần như bác thôi mà không đc nữa :oops::oops::oops::oops:

hờ hờ, ta cũng 8x đời giữa (85), cũng fan mu (nhìn nick là biết :p). cũng đã trải qua mấy cái chìm mấy cái nổi rồi, giờ thì chọn mmo làm trạm tạm dừng, chuẩn bị sức cho kế hoạch cuối :D

Chẳng lẽ đi làm công mãi, tự mình quyết định cuộc sống của mình thôi
Cuộc đời này luôn có giá cho sự từ bỏ. Giờ em đang làm việc cật lực để nếu bỏ thì cũng có ít nhất 500$/ tháng như hiện giờ.
Mong tìm được người hiểu mình mà khó quá. Nhưng em vẫn luôn tin vào tương lai :)

thớt ơi cho e lời khuyên với e tính nghỉ học đi làm có nên họk :(
Không nên, nếu có điều kiện cứ học. Nhưng nếu đang là cấp 3 nhà ko có điều kiện chỉ nên học nghề thôi. Thục tế lại dễ kiếm việc, Việt Nam mình giờ ai cũng muốn làm thầy cả nên thiếu thợ :D:D:D

cùng tuổi với bác nhưng phải nói cái tuổi 85 đúng là cày như trâu:(
cày mãi cày mãi mà chẳng có dư.Nhìn lại cuộc đời chán quá :(
trải qua 4 5 công việc ngoài h hiện tại thì ngồi mmo mà không biết có trụ nổi không trong khi làm ăn thì bế tắc vợ than tiền con thì khóc sữa:(

cùng tuổi với bác nhưng phải nói cái tuổi 85 đúng là cày như trâu:(
cày mãi cày mãi mà chẳng có dư.Nhìn lại cuộc đời chán quá :(
trải qua 4 5 công việc ngoài h hiện tại thì ngồi mmo mà không biết có trụ nổi không trong khi làm ăn thì bế tắc vợ than tiền con thì khóc sữa:(
bạn tiếp tục xin công việc ở ngoài,tối về làm thêm ở máy,rồi phụ vợ chăm sóc con,nhìn con khóc thì phải xả thân thôi :)

bạn tiếp tục xin công việc ở ngoài,tối về làm thêm ở máy,rồi phụ vợ chăm sóc con,nhìn con khóc thì phải xả thân thôi :)
Cũng tính xin đi làm ngoài nhưng thời xưa trẻ trâu ham chơi học hành không ra gì.H xin việc toàn đòi hỏi bằng cấp :(
Đang vừa cày mmo 12~16h/24h vừa trông con:D
Do h bị loạn không xác định được hướng đi cho mình nên thu nhập bấp bênh quá:(

:)

27 tuổi. về nhà làm mmo vì bức xúc cái xã hội này :D. Không giỏi nhưng làm cũng đủ ăn nuôi vk con

Cũng tính xin đi làm ngoài nhưng thời xưa trẻ trâu ham chơi học hành không ra gì.H xin việc toàn đòi hỏi bằng cấp :(
Đang vừa cày mmo 12~16h/24h vừa trông con:D
Do h bị loạn không xác định được hướng đi cho mình nên thu nhập bấp bênh quá:(
công ty bây giờ cái gì cũng đòi bằng cấp,hèn gì đa số công ty toàn phá sản sớm :confused:
cày ít thôi,coi chừng đột tử rồi vợ con gánh thêm một khoản nặng ==''./chúc bạn sớm vượt qua thời kỳ này :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,059
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back