Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
đã nhận mail phản hồi của nó * * , một phần nội dung như sau :
bọn anh ko thể tiết lộ bất cứ cái gì liên quan đến hệ thống giám sát của bọn anh trên máy em.nhưng bọn anh chắc chắn là em vi phạm luật .
lát sau nó notice thêm mail riêng nữa là không được làm offer ở những nước mà em không sống hoặc không đáp ứng được những yêu cầu mà off nó đề ra( nếu không anh cắt trym)
====> chốt lại 1 câu, fake ip làm off có nguy cơ rất cao bị reset point, hiện tại nó reset luôn point của tháng 11 thế là tèo mẹ 70$ * * , mấy thằng bạn cũng đồng cảnh ngộ khi làm 1 loạt lead từ 15-25 offer * *. ai có khả năng làm offer nước ngoài như bạn ranmori ở trên ( cái này lead hên xui thấy bà mịa nó ) thì khỏi chạy bar còn chạy bar thì làm world mịa cho nó lành, đỡ tốn công như mèng.

thì đã nói khỏi gửi mail mà, gửi càng làm nó để ý

- - - Updated - - -

tình hình là cash sang tháng mơi chưa nhể, để còn chiến nào ^^

cũng phải tới thứ 3 mới qua tháng

tháng này lead 9 off. nó vù cái lên 48k. lại còn thềm acccept cái offer bonus. lên 54k. pro nào cho e hỏi ntn có bị reset k:((
bác này đăng kí lại bằng thông tin người Mỹ đúng k fake luôn từ đầu đúng không chắc chỉ làm off world và US thôi đúng k ạ. Đóng giả người mỹ luôn hả :D

lắm người thích bàn luận cái này nhỉ Các bác đọc cái #1 cho chắc đi
Lại câu muôn đời Chỉ có 1 cái bánh thôi Nhiều người ăn thì ........... Tự hiểu càng Comment thì càng khổ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week