Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Cứ tưởng làm mấy cái special offer rùi lên thành Gold Club member là cái rate đó ở mức 1.66$ luôn chứ T_T.

dc vậy thì ta là người đầu tiên đạt dc rồi :binhsua168:

Có Pro nào dạy e chơi với. em làm ref cho ^^

- - - Updated - - -

Cái này dùng VPS chơi đc ko nhỉ mọi người, Mình đang định duy trì 1 con VPS nên dùng nó đăng ký có đc ko

tháng này mình vừa đủ 70$ rồi h làm sao để nhận được tiền đây. (mình chuyển chế độ nhận séc)

cái này đã trả lời rồi, tự tìm hay google

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Cái này dùng VPS chơi đc ko nhỉ mọi người, Mình đang định duy trì 1 con VPS nên dùng nó đăng ký có đc ko

ref thì cái này ko ai cần đâu, vì chả dc bao nhiêu

VPS chưa biết thế nào, coi chừng bị reset về 0

- - - Updated - - -

ref cái này sợ lắm bạn! Bạn chơi solo đi! Có gì pm Y!M: okida261192 mình support cho :)

Tình hình là nó có nhìu off ko, em bắt đầu chiến lại ^^~
off thì mình thấy vô số nhưng tháng trc làm 5,6 cái world thì trả về là zero :binhsua08:

tháng này lead 9 off. nó vù cái lên 48k. lại còn thềm acccept cái offer bonus. lên 54k. pro nào cho e hỏi ntn có bị reset k:((

tháng này lead 9 off. nó vù cái lên 48k. lại còn thềm acccept cái offer bonus. lên 54k. pro nào cho e hỏi ntn có bị reset k:((

Ủa nó tính ra tiền luôn rồi mà cũng bị reset lại hả? Rút về thôi! :D

tiếp tục chờ trong hi vọng không reset... mà có reset thì nó reset lúc tính tiền rồi... an tâm mà chờ tiền về nhé bợn!

tiếp tục chờ trong hi vọng không reset... mà có reset thì nó reset lúc tính tiền rồi... an tâm mà chờ tiền về nhé bợn!
đơi lúc nào rút tiền được thì mới thở phào mà yên tâm, lần trước mình có 1 acc, tháng đầu đủ nhưng ko rút để dồn lại cộng tháng sau, ai dè, sau nhận được mail của nó báo xóa tài khoản (mất tiền luôn)
Lần này có vài acc rút được, cũng chưa dám mừng, phải chờ...

ok, sau tháng này, ta chiến lại cùng ae, chiến cái này, rút được 1 lần nhưng do acc PP limt luôn nên nản, h ta bắt đầu yêu lại cái nick cũ :)
mong ae giúp đỡ ;)

đơi lúc nào rút tiền được thì mới thở phào mà yên tâm, lần trước mình có 1 acc, tháng đầu đủ nhưng ko rút để dồn lại cộng tháng sau, ai dè, sau nhận được mail của nó báo xóa tài khoản (mất tiền luôn)
Lần này có vài acc rút được, cũng chưa dám mừng, phải chờ...
cái này cũng khổ nhỉ.cứ lúc nào cũng nơm nớp lo sợ:((

bạn có chạy cashbar ko vậy??? nếu có thì đã bị reset rùi :)) [ vì mình thấy số points là 0 ]

còn nếu chưa chạy cashbar thì mình nghĩ là ko :)) [ pải chi bạn chạy cashbar thì $ sẽ nhìu hơn =)) ]

bạn có chạy cashbar ko vậy??? nếu có thì đã bị reset rùi :)) [ vì mình thấy số points là 0 ]

còn nếu chưa chạy cashbar thì mình nghĩ là ko :)) [ pải chi bạn chạy cashbar thì $ sẽ nhìu hơn =)) ]

nhìn hình là chạy cash bar bị reset rồi

tớ k chạy bar. hi:D ok thanks cậu

- - - Updated - - -

nhìn hình là chạy cash bar bị reset rồi
vãi.kêu nhìn hình biết chạy cashbar bị reset. dạ thưa với pro là tớ k chạy cash bar 1 tý nào

đã nhận mail phản hồi của nó * * , một phần nội dung như sau :
bọn anh ko thể tiết lộ bất cứ cái gì liên quan đến hệ thống giám sát của bọn anh trên máy em.nhưng bọn anh chắc chắn là em vi phạm luật .
lát sau nó notice thêm mail riêng nữa là không được làm offer ở những nước mà em không sống hoặc không đáp ứng được những yêu cầu mà off nó đề ra( nếu không anh cắt trym)
====> chốt lại 1 câu, fake ip làm off có nguy cơ rất cao bị reset point, hiện tại nó reset luôn point của tháng 11 thế là tèo mẹ 70$ * * , mấy thằng bạn cũng đồng cảnh ngộ khi làm 1 loạt lead từ 15-25 offer * *. ai có khả năng làm offer nước ngoài như bạn ranmori ở trên ( cái này lead hên xui thấy bà mịa nó ) thì khỏi chạy bar còn chạy bar thì làm world mịa cho nó lành, đỡ tốn công như mèng.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week