Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi cách làm mấy cái offer trên trang này được không.Mình là newbie nên chưa biết làm.Mong các bạn giúp đỡ.:binhsua10::binhsua10:

Cho mình hỏi cách làm mấy cái offer trên trang này được không.Mình là newbie nên chưa biết làm.Mong các bạn giúp đỡ.:binhsua10::binhsua10:

làm offer thì nó có cái yêu cầu bên trái cứ làm theo là dc

nhiều bạn inbox xin tool auto của mình nhưng sorry mình sẽ ko đưa vì mình thấy search google là nó ra, chừng nào tìm hoài mà ko thấy nó thì mình còn share chứ đằng này :binhsua09:. Các bạn muốn làm nhẹ nhàng thì ít ra cũng chịu khó mà search tìm nhé, hồi đó mình cũng vậy thôi có khi còn khó hơn bây giờ ấy chứ

- - - Updated - - -

Bạn ví dụ làm một cái đi.Mình cũng làm theo những bước của hắn rồi mà hông đc tới.:binhsua04::binhsua04:

thế nào là ko dc tới ?
- không tới dc trang đó
- làm xong rồi mà cuối tháng ko dc tính

nhiều bạn inbox xin tool auto của mình nhưng sorry mình sẽ ko đưa vì mình thấy search google là nó ra, chừng nào tìm hoài mà ko thấy nó thì mình còn share chứ đằng này :binhsua09:. Các bạn muốn làm nhẹ nhàng thì ít ra cũng chịu khó mà search tìm nhé, hồi đó mình cũng vậy thôi có khi còn khó hơn bây giờ ấy chứ

- - - Updated - - -

thế nào là ko dc tới ?
- không tới dc trang đó
- làm xong rồi mà cuối tháng ko dc tính
Tool j hả vũ :-? b

search thì ra 1 lố nhưng biế caái nào không bị reset hay phát hiện * *, cậu đưa tên tool may ra mọi người còn dò được, tuy nhiên theo mình thấy nếu cậu đã ko mún public hay share giới hạn thì ko nên khoe ở trên này luôn để tránh bọn cas nó dùng các công cụ theo dõi rồi fix lun , mọi người đỡ phải thắc mắc rồi xin xỏ như giờ. thread này cũng đã vài trăm trang rồi rất dễ bị các chú cash theo dõi * *

- - - Updated - - -

tôl đó crack được chưa, trước chơi cũng tìm tool. nhưng thấy chưa crack
nhóc hiện tại đang dùng tool gì inbox tớ biết được hok * * , cái tool của shw thì hiện tại éo thấy link down * *, chắc tool đó cũng die mịa nó roài , hi vọng thèng admin nó giỏi dịch ngược lại cái tool của cash rồi loại bỏ mấy cái code phát hiện theo dõi của nó là đẹp.

Last edited by a moderator:
search thì ra 1 lố nhưng biế caái nào không bị reset hay phát hiện * *, cậu đưa tên tool may ra mọi người còn dò được, tuy nhiên theo mình thấy nếu cậu đã ko mún public hay share giới hạn thì ko nên khoe ở trên này luôn để tránh bọn cas nó dùng các công cụ theo dõi rồi fix lun , mọi người đỡ phải thắc mắc rồi xin xỏ như giờ. thread này cũng đã vài trăm trang rồi rất dễ bị các chú cash theo dõi * *

nó biết dân VN ăn gian lâu rồi chứ ko phải ko biết đâu, nổi nó thấy địa chỉ VN, chạy cash IP VN mà làm offer US là nó biết hết đấy, chẳng qua vẫn đem về lợi nhuận cho nó nên nó vẫn để yên thôi

việc nó biết cheat là đương nhiên vì nó là site offer nó tự hiểu,quan trọng là nắm được các quy tắc của nó và giới hạn nó cho phép chúng ta vượt rào ( ai làm lâu càng lâu thì càng có kinh nghiệm vì bị vấp thôi ), tớ chỉ nói cậu chủ yếu là ít show hàng và nói mấy cái tool thôi , share được thì share ko được thì đừng dề cập để tránh mấy người mới họ down nhầm mấy cái bị phát hiện lại reset mất tháng đó tội họ , ko phải tư lợi nhưng đã biết là nguồn chi nó cho vn có hạn vì thế ăn được thì im im mà ăn,nhận 10 show 1 dùm cái * * ,chứ ko với tốc độ như bây h thì vài tháng nữa chắc cũng nát.

- - - Updated - - -

Bạn ví dụ làm một cái đi.Mình cũng làm theo những bước của hắn rồi mà hông đc tới.:binhsua04::binhsua04:

qua bên box offer xin vào group nào đó tập huấn vài ngày là hiểu * *

việc nó biết cheat là đương nhiên vì nó là site offer nó tự hiểu,quan trọng là nắm được các quy tắc của nó và giới hạn nó cho phép chúng ta vượt rào ( ai làm lâu càng lâu thì càng có kinh nghiệm vì bị vấp thôi ), tớ chỉ nói cậu chủ yếu là ít show hàng và nói mấy cái tool thôi , share được thì share ko được thì đừng dề cập để tránh mấy người mới họ down nhầm mấy cái bị phát hiện lại reset mất tháng đó tội họ , ko phải tư lợi nhưng đã biết là nguồn chi nó cho vn có hạn vì thế ăn được thì im im mà ăn,nhận 10 show 1 dùm cái * * ,chứ ko với tốc độ như bây h thì vài tháng nữa chắc cũng nát.

bị reset ko phải chủ yếu là do tool :binhsua06:, do cái quy luật tính của nó ta ko thể hiểu dc, xui thì bị reset thôi.

he đã request và đợi tiền về. e mới chơi cái này. pro nào cho e hỏi request thì tới bao giờ nó gửi cho mình nhỉ.~ bao lâu k biết:(

lão vunewbi còn pp ko sell ta 2$ với * *

nhận check ko thì pp ở đâu ra :binhsua15:

- - - Updated - - -

he đã request và đợi tiền về. e mới chơi cái này. pro nào cho e hỏi request thì tới bao giờ nó gửi cho mình nhỉ.~ bao lâu k biết:(

PP thì ngày 20 -27, check thì cuối tháng hay đầu tháng sau

sao bây giờ cắm chạy casfiesta thì nó báo không connect được với internet dù vẫn vào internet được , không vào yahoo được luôn ?

kiểm tra lại phần mềm diệt virus , hiện tại kis 13 nó cấm kết nối cash mặc dù đã đưa vào loại trừ đáy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week