Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
các bác cho em hỏi thảng trước em làm đc 49$ sao hôm nay 29 mà nó chưa vào bảng tính $ vậy ạ

chờ đi bạn à,mình tháng trước cũng vậy qua tới mùng 1 hơn mới + dồn lận .tháng này mình còn chưa duyệt off nữa là " Chờ đợi là hạnh phúc" chúc mừng nhé tháng này đủ rút :binhsua79:

vậy là trong 2 tháng kiếm đc 77 $ tháng đầu đc 28$
tháng này đc 5 offer mà toàn us-uk hết !
điểm cộng từ offer là 21k + chạy 25k --> 49$87 :))

tình hình nếu làm nhiều offer rùi những tháng sau lấy offer đâu ra để làm ! hay là làm như thế nào nhỉ

mobile phone and home phone UK

Sao mình đăng ký mấy trang của UK nó bắt nhập mobile and home phone mà nhập toàn báo sai.Ai có số nào chính xác có thể post lên đk ko

Mình chơi sang tháng thứ 2. Chỗ Monthly Earnings thi để: 64.06, nhứng Unpaid: 0 là sao vậy các pác, ai biết chỉ dùm cái

Mình chơi sang tháng thứ 2. Chỗ Monthly Earnings thi để: 64.06, nhứng Unpaid: 0 là sao vậy các pác, ai biết chỉ dùm cái
giống tui rồi... ai giải thích chỗ này giùm nha:binhsua76:

đơn giản nghĩa là nó chưa cộng tiền vô. nên nhớ nước ngoài người ta cũng nghỉ làm T7, CN. Nên chuyên nó chậm trễ là bình thường, đợi đến thứ 3 thì người ta làm việc rồi thì nó sẽ cộng vào unpaid ( do VN đi trước Mỹ 1 ngày).

Sau đó nếu > 50$ thì có thể request tiền về TK paypal hoặc séc. Lúc dó nút "request payment" sẽ xuất hiện từ ngày 1 đến ngày 15

giờ muốn bán pp cho người khác, paypal em chưa verify, có thể đổi tk paypal đã đăng kí ở Cashfiesta sang tk paypal của người mua rồi rút tiền về tk paypal đó liệu có được ko các bác :binhsua163:

chắc được bạn à ,trước mình cũng làm vậy mình add tài khoảng pay của A Trung ý( lúc đó mình lỡ ấn Pay luôn nên phải gởi mail cho Support của Cash là thay đổi địa chỉ mail Paypal)nếu muốn chắc ăn ta cứ mail cho chắc
p/s: nhớ chọn người uy tín nhé ko vất vã kiếm được vài $ mà bị scam thì khổ

Cho em hỏi chạy cáhbar ko thì mỗi tháng được bao nhiêu tiền , em làm offer mà chỉ thấy có 3 cái của World mà payment No , trong khi 1 cái tiếng gì đó ko hiểu , 2 cái còn lại 1 cái đòi address và pót code , cái còn lại lag mạng hay sao đăng ký quài ko được =.=

giờ muốn bán pp cho người khác, paypal em chưa verify, có thể đổi tk paypal đã đăng kí ở Cashfiesta sang tk paypal của người mua rồi rút tiền về tk paypal đó liệu có được ko các bác :binhsua163:

chưa verify cũng giao dịch dc mà bạn ??? ... mình cũng tính pay về pp nhưng mà ko biết là ... nếu mình ko bán ra <vì mình thấy cũng ít ng` mua quá>, có thể để nó trong đó, rùi lấy thẻ atm <kết nối visa/master card> ra xài dc hok nữa :( ...

pay = check thì ko biết ra ngân hàng nào rút ... aiz ...

@@ mình thấy nhìu bạn hỏi câu giống nhau quá ^^ >>> mà đã trả lời câu hỏi giống vậy rùi ... có j mấy bạn chịu khó đọc bài #1, rùi lướt thêm 1 số pages đi ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week