Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
sợ nó limit hay hold vì mình ko rành paypal lắm,nguồn từ mmo lại chưa verify. Nếu đã có thẻ visa, master card rồi thì verify paypal, sau đó làm gì chả đc :D
request về paypal thì bao lâu nhận được tiền nhỉ :D

11k point mà sao k có tiền hả bác :(

hôm nay mình vào thì thấy cashfiesta paid rồi mà mình vào pp lại ko có tiền là sao

" Your account has not reached your preferred payment size. Your points are calculated on the basis of your individual pay rate. Unpaid amounts will be automatically carried over to the next month. "
nó báo ntn là sao

Last edited by a moderator:
hôm nay mình vào thì thấy cashfiesta paid rồi mà mình vào pp lại ko có tiền là sao

" Your account has not reached your preferred payment size. Your points are calculated on the basis of your individual pay rate. Unpaid amounts will be automatically carried over to the next month. "
nó báo ntn là sao

đã request chưa??? mà hình như 10 - 15 ngày mới paid về cho mình mà ^^ ... mà cũng có khj min pay của bạn ko pải 50$ :D

@ bumcheo: chưa veri thì giao dịch 500$ nó mới limit :D

cho mình hỏi cái chứ sao không hiện offers done nhỉ?

1/21/49 duong tran phu ,phuong tran dang ninh , thanh pho nam dinh nam dinh
em viết địa chỉ như này có đúng hok
chuẩn bị request 78$ sau 2 tháng cày

1/21/49 duong tran phu ,phuong tran dang ninh , thanh pho nam dinh nam dinh
em viết địa chỉ như này có đúng hok
chuẩn bị request 78$ sau 2 tháng cày

phụttttt .... viết = tiếng anh đi bạn ...

@tltd2010: pay = pp xài sao bạn ^^ ... nó chuyển về atm cho mình thì trừ fee hết 80k rùi :(( ...

em chua co pp vs pp em chua very
bac nao xem viet lai gjum em
địa chỉ nhà em :
1/21/49 đường trần phú , phường trần đăng ninh , thành phố nam định

em chua co pp vs pp em chua very
bac nao xem viet lai gjum em
địa chỉ nhà em :
1/21/49 đường trần phú , phường trần đăng ninh , thành phố nam định

ng` ta đã bảo địa chị ghi = tiếng anh mà :((, ghi tiếng việt thì thằng nào biết mà chuyển về việt nam _ _"

thế em mới bảo viết giùm em
em có bik viết đâu
T.A thì bik nh chưa bik ***ch viết ý

đừng nghe lời viết tiếng anh, chuyên nhận = séc đây nè, CMND viết sao thì viết vậy, không có dấu. và thông tin cá nhân thì nếu ở Nam Định thì nhớ điền cho đúng cái postal code

- - - Updated - - -

ng` ta đã bảo địa chị ghi = tiếng anh mà :((, ghi tiếng việt thì thằng nào biết mà chuyển về việt nam _ _"

nó không cần biết đó là tiếng nào, nó theo cái postal code và country nó trả về thôi, còn đưa tới nhà là chuyện của thằng đưa thư

sao bạn mình bảo viết tiếng anh nhỉ?, hjx ... để hỏi lại xem >_<

anh vunew oi viet cmnd trong cashfiesta o dau the

địa chỉ trong CMND ( nơi DKHK thường trú ) viết ý chang vào phần street address, không có dấu.

ngoài ra cũng cần lưu ý zip code : điền đúng số của tỉnh mình, và province : tên tỉnh mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week