Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Bạn nào cho mình hỏi là special offer done có bị reset không ?
Ví dụ tháng 7 này mình có 5 offer done => Individual Pay Rate của mình là 0.830
Tháng 8 mình làm đc 3 offer thì Individual Pay Rate của mình đc cộng dồn thành 1$/1000k point hay chỉ là 0.333 ( tương đương 3 offer done ) ??

Bạn nào cho mình hỏi là special offer done có bị reset không ?
Ví dụ tháng 7 này mình có 5 offer done => Individual Pay Rate của mình là 0.830
Tháng 8 mình làm đc 3 offer thì Individual Pay Rate của mình đc cộng dồn thành 1$/1000k point hay chỉ là 0.333 ( tương đương 3 offer done ) ??

nếu cộng dồn thì ai cũng max pay rate rồi

11k point mà sao k có tiền hả bác :(

Nếu chỉ mỗi cashbar thì 1 tháng đc bao nhiêu hả các bác :-?
nếu chỉ cash bar k thì 1 tháng bác tầm 1~2$ :binhsua27: muốn kiếm ăn thì phải làm offer, làm offer nếu đc duyệt thì sẽ đc rate cao.
Hix offer cũng bị reset nữa thì làm lâu dài còn offer đâu mà làm nữa >.

Offer wa mỗi tháng la có cái off mới mà cậu, 1 tháng làm tầm 2~3 cái thôi là đc rồi :binhsua26:
P/s: kiếm off US, UK fake mà làm

11k point mà sao k có tiền hả bác :(

offer min 4 weeks sau mới duyệt >>> tháng 8 làm offer tháng 9 mới dc duyệt, mới thấy trên chỗ last month >>> $ cũng sẽ xuất hiện ...

Nếu chỉ mỗi cashbar thì 1 tháng đc bao nhiêu hả các bác :-?

cũng ko lâu lắm đâu bạn, 1 tháng bạn chạy 30k points <hơn ko biết có reset ko ta ??? tháng rồi em chạy hơn ^^> ... >>> 0.03 thì pải ... >>> mà min pay 50$ :)) .... bạn cứ từ từ tính a ...

Bạn nào cho mình xin địa chỉ, sđt , postcode zip code gì đó cho những offer UK đi.
Số điện thoại UK của trang đầu tiên câp cho mình -:
UK - London:
7-15 St Thomas Road, Finsbury Park, London, Greater London
N4 2QH
+4301254587 => ko sử dụng được
:D

offer min 4 weeks sau mới duyệt >>> tháng 8 làm offer tháng 9 mới dc duyệt, mới thấy trên chỗ last month >>> $ cũng sẽ xuất hiện ...

cũng ko lâu lắm đâu bạn, 1 tháng bạn chạy 30k points <hơn ko biết có reset ko ta ??? tháng rồi em chạy hơn ^^> ... >>> 0.03 thì pải ... >>> mà min pay 50$ :)) .... bạn cứ từ từ tính a ...
tớ có làm off đâu chạy cashbar thôi mà :(

nếu chỉ cash bar k thì 1 tháng bác tầm 1~2$ :binhsua27: muốn kiếm ăn thì phải làm offer, làm offer nếu đc duyệt thì sẽ đc rate cao.

mình tươnge Invidual Payrate chuẩn là 1000 points = 0.33$ mà chạy Cashbar 1 month = 30000p point thì tính ra phải đươc hơn chứ o_O

Cho e hoi Gold Club la gi the bac. E dat dc 4 diem Gold Club ma k hieu no la gi

mình tươnge Invidual Payrate chuẩn là 1000 points = 0.33$ mà chạy Cashbar 1 month = 30000p point thì tính ra phải đươc hơn chứ o_O

=.='' ... individual payrate chuẩn là 1000 points = 0.01 nhé :)), bạn pải làm offer và số offer này dc duyệt thì mới tăng rate lên !!! nói như bạn thì ai cũng giàu rùi a .... Nếu bạn mới tạo acc, đừng quan tâm cái số individual đó là bao nhiu, vì nó là số ảo, vài ngày sẽ mất !! ... khi bạn làm offer, thì tháng sau nó sẽ duyệt và lúc đó mới pék dc là tháng trc bạn dc bao nhju $/1000 points ...

@Francesc2012: Mở lại #1 để xem Gold Club là j nha bạn :d

cái này chơi chắc từ lúc còn ôm bình sữa tới khi chống gậy mới được $, thôi chơi PTC ngon hơn

tình hình là vừa làm offer vừa chạy cáh mà không biết được tính không nữa ,làm offer tháng trước mà giờ vẫn chưa thấy gì :binhsua46:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,018
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week