Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
này thì check casfiesta, ko có cái check nào là có tên của mình, tên của bố và mẹ mình, nhưng tiền là của mình :binhsua15:

P/S : post thêm cái thời huy hoàng :binhsua07:

Last edited by a moderator:
hỏi làm gì mất công, vốn dĩ ai làm thằng này ở VN đều là cheat rồi, ăn thua nó chịu hay ko thôi. fake IP là cheat rồi còn gì nữa. Nỗi nó thấy tại sao anh ở VN mà anh lại đăng ký dc offer tại US, UK --> cheat
Mình chỉ làm những mục có chữ World thôi à. Info mình lấy của chủ topic đăng đó. Nếu cái nào nó bắt phải có UK Postal Code thì mình dùng cái của chủ thớt không thôi à! À mình có chơi thêm thằng donkeymails nữa. Có bạn kia gửi cho mình cái auto của donkeymail nhưng mình chả biết liệu khi chạy cashfiesta bar với xài thằng auto này có bị gì không nữa. bạn nào rành tư vấn dùm mình với ^^

cac bac cho hoi khi lam offer thi phai dung email acc cash a. That ra minh lam duoc 50$ roi h hoi xem doi email khac duoc ko thoi
:))

Mình chỉ làm những mục có chữ World thôi à. Info mình lấy của chủ topic đăng đó. Nếu cái nào nó bắt phải có UK Postal Code thì mình dùng cái của chủ thớt không thôi à! À mình có chơi thêm thằng donkeymails nữa. Có bạn kia gửi cho mình cái auto của donkeymail nhưng mình chả biết liệu khi chạy cashfiesta bar với xài thằng auto này có bị gì không nữa. bạn nào rành tư vấn dùm mình với ^^

giải quyết vấn đề của bạn là khi đăng ký off thì đừng có chạy Cash

- - - Updated - - -

bạn xài cái thàng auto kia nữa thì bị fải oy, chú ý là khi chạy Cash ko nên dùng bất cứ phần meefm nào vì nó sẽ phát hiện hết

Bác nào cho e xin cái YH học hỏi với...thời gian check off US của nó là bao lâu các bác nhỉ...

hj hom nay ra ngan hang rut tien dc roi . zui qua hjhj dc 2tr

ngon nhỉ, mình làm gần 4 tháng mà chỉ được có 43$ nản vờ lờ :binhsua28:

dùng VPS được k cả nhà ơi

- - - Updated - - -

nhiều người thấy có bí quyết chẳng thấy chia sẻ gì cả
xong rồi toàn thấy khoe chán

khi nhấp vào Payment requested thì chờ khi nào nhận tiền vậy các bác, dõng chữ Payment requested có fải nó bị chìm ko nhấp vào đc nữa hok.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,847
172,927
Latest member
huyhoang2022

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week