Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
thảo nào làm bao nhiêu là off US only = hotspot suốt 2 tháng, nó chả duyệt cho cái off nào ==, tháng này đc mỗi cái off ở mục World @@

cái này có khi do cách làm off, chứ HSS vẫn dc nó duyệt off đây

làm offer US bằng vps ip US được không nhỉ mọi người:binhsua10:

vấn đề quan trọng nhất bà con lại ko lo tìm cách, ko phải có IP US ngon là làm offer ok, quan trọng nhất là cái info bên US kìa, có IP US ngon thì sao, ko có info good thì cũng như bỏ, vì các trang web sẽ dựa vào info đúng nó mới báo lại với thằng casfiesta thì off đó mới ok dc.

vấn đề quan trọng nhất bà con lại ko lo tìm cách, ko phải có IP US ngon là làm offer ok, quan trọng nhất là cái info bên US kìa, có IP US ngon thì sao, ko có info good thì cũng như bỏ, vì các trang web sẽ dựa vào info đúng nó mới báo lại với thằng casfiesta thì off đó mới ok dc.
Bác chiến nhiều acc kiểu gì vậy.
Cùng 1 máy khác địa chỉ IP được không
Hay Cùng địa chỉ IP nhưng phải khác máy
Ví dụ làm offer 2acc ở địa chỉ IP khác nhau như ví dụ ngoài quán chẳng hạn
Xong về nhà chạy point được không
Có cách nào dùng xong acc rồi del đi đc không chứ em thấy ít off lắm mà off uk us em làm hoài mà chẳng được
Ví dụ 1 acc trả về PP rồi có chuyển chế độ về Check xong dùng PP đó cho acc khác được không

như này là nhiều hay ít hả pro ?

Bác làm từ tháng mấy thế , tháng trước bác được duyệt bao nhiêu cái , bác Pro thế có bí quyết nào k ạ

Last edited by a moderator:
M mù mấy cái công nghệ TT^TT ... chả biết là j hết >.< ...

Khó tin nè? Hay là pro đang thử anh em newbie đây? Nếu nhìn vào ID của bạn thì có vẻ bạn đã tìm hiểu rất nhiều tại mmo rồi...! Nếu bạn thực sự không biết thì tìm hiểu lại từ đầu rồi mới chiến nhé! Vì nếu đụng ngay Cashfiesta thì bạn sẽ nản đấy. Bạn xem trang đầu tiên các pro đã nói, kiếm từ trang này phải mất ít nhất 3 tháng mới có $ trong tài khoản nhá. Ngoài ra, sock có thể hiểu nôm na là cái để bạn có thể fake IP để bạn mang mác là 1 công dân của nước khác, trên mạng có chia sẻ rất nhiều loại sock, nhưng thường thì sock free đều nhanh die, nên muốn sock ngon bạn phải đầu tư 1 chút ít vào đó. Còn nếu bạn giữ nguyên IP Việt, cũng được thôi, nhưng bạn biết đấy các site quảng cáo không chấp nhận IP Việt, vả lại Cashfiesta giống như 1 trang hoạt động dưới hình thức giới thiệu cho bạn các trang khác, gần như 1 dạng môi giới vậy, các trang kia muốn có thông tin của bạn để có thể bán các sp của họ, và dĩ nhiên họ cần thông tin người ở nước họ, do đó, nếu bạn mang IP Việt nó sẽ loại bạn ngay từ vòng gửi xe...! Hj! Bạn tìm hiểu thêm sock là cái gì và fake IP làm như thế nào nhé, ngay trang đầu tiên mọi người đã hướng dẫn rất cụ thể rồi..>!
Thân!

giờ ta đã hiểu tại sao chủ thớt im hơi luôn rồi, hỏi nhiều quá nên nó mệt, mà toàn hỏi mấy cái có rồi nữa chứ :binhsua06::binhsua155:

VN sang tháng mới rồi . bên cashfiesta chừng nào sang tháng mới đây >"< . Chờ mãi mà vẩn chưa cho rút :binhsua155:

- - - Updated - - -

M mù mấy cái công nghệ TT^TT ... chả biết là j hết >.< ...
Đơn giản thế này . để làm offer nhưng cái mấy cái .hotspot đó IP đả dc người ta làm rồi => bạn làm lại trùng IP => khó lead dc $.
Bạn nên dùng sock5 để làm . Fake ip để làm offer US hoặc Uk để làm offer US hoặc UK hiểu chưa . Sock đó bạn có thể mua :) rồi fake xong bạn có thể làm offer US hoặc Uk bình thường như offer world

Khó tin nè? Hay là pro đang thử anh em newbie đây? Nếu nhìn vào ID của bạn thì có vẻ bạn đã tìm hiểu rất nhiều tại mmo rồi...! Nếu bạn thực sự không biết thì tìm hiểu lại từ đầu rồi mới chiến nhé! Vì nếu đụng ngay Cashfiesta thì bạn sẽ nản đấy. Bạn xem trang đầu tiên các pro đã nói, kiếm từ trang này phải mất ít nhất 3 tháng mới có $ trong tài khoản nhá. Ngoài ra, sock có thể hiểu nôm na là cái để bạn có thể fake IP để bạn mang mác là 1 công dân của nước khác, trên mạng có chia sẻ rất nhiều loại sock, nhưng thường thì sock free đều nhanh die, nên muốn sock ngon bạn phải đầu tư 1 chút ít vào đó. Còn nếu bạn giữ nguyên IP Việt, cũng được thôi, nhưng bạn biết đấy các site quảng cáo không chấp nhận IP Việt, vả lại Cashfiesta giống như 1 trang hoạt động dưới hình thức giới thiệu cho bạn các trang khác, gần như 1 dạng môi giới vậy, các trang kia muốn có thông tin của bạn để có thể bán các sp của họ, và dĩ nhiên họ cần thông tin người ở nước họ, do đó, nếu bạn mang IP Việt nó sẽ loại bạn ngay từ vòng gửi xe...! Hj! Bạn tìm hiểu thêm sock là cái gì và fake IP làm như thế nào nhé, ngay trang đầu tiên mọi người đã hướng dẫn rất cụ thể rồi..>!
Thân!

mình biết tới cái cashfiesta này cũng hơn 4 năm rồi bạn :D, nhưng ko theo nó, tạo acc để đó vì thấy làm offer hoài mà hok dc duyệt nên bỏ lun ... mấy tháng trc mới theo lại :D ... thật ra mình ko biết cái j gọi là sock hay là vps j j hết ... cái mình dùng để đổi ip chỉ là dùng soft mà thôi ^^ ...

dù j cũng tks mấy bạn đã trả lời ^^

Reply From Cashfiesta.PNG
Mình có hỏi thằng Cash vụ thanh Bar bị reset điểm và nó reply mình như vậy đó ^^
Mình thấy hình bị nhỏ mà chẳng biết làm sao Mod vào edit dùm mình nha
upanh.com/reply_from_cashfiesta_upanh/v/9vj65oft0xc.htm

Last edited by a moderator:
View attachment 20414
Mình có hỏi thằng Cash vụ thanh Bar bị reset điểm và nó reply mình như vậy đó ^^

chuyện này là chuyện thường như ở huyện treo điểm khoảng 25k thôi đừng treo nhìu quá

View attachment 20414
Mình thấy hình bị nhỏ mà chẳng biết làm sao Mod vào edit dùm mình nha
upanh.com/reply_from_cashfiesta_upanh/v/9vj65oft0xc.htm

hỏi làm gì mất công, vốn dĩ ai làm thằng này ở VN đều là cheat rồi, ăn thua nó chịu hay ko thôi. fake IP là cheat rồi còn gì nữa. Nỗi nó thấy tại sao anh ở VN mà anh lại đăng ký dc offer tại US, UK --> cheat

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,465
171,512
Latest member
MikeNguyen92

Most viewed of week

Most discussed of week