Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Mình làm mấy cái offer Us với UK mà đăng kí bằng gmail sao không thấy nó gởi confirmation mail về nhỉ , hay là do gmail nó ko cho gởi , hay nó không gởi , fake IP bằng HMA mà , hic
Phải đăng kí mail offer bằng mail đăng kí cashfiesta luôn hả các bác , mail khác không được hả ?
Nên đăng kí loại mail nào thì nó dễ gởi confimation về vây ?
Thanks !!!

Mình làm mấy cái offer Us với UK mà đăng kí bằng gmail sao không thấy nó gởi confirmation mail về nhỉ , hay là do gmail nó ko cho gởi , hay nó không gởi , fake IP bằng HMA mà , hic
Phải đăng kí mail offer bằng mail đăng kí cashfiesta luôn hả các bác , mail khác không được hả ?
Nên đăng kí loại mail nào thì nó dễ gởi confimation về vây ?
Thanks !!!

đk = mail của bạn khi đk vơi Cash á. khi đó nó mới xác nhận off là của bạn

nhiều người thấy có bí quyết chẳng thấy chia sẻ gì cả
xong rồi toàn thấy khoe chán

ko phải bạn à ,tất cả điều có ở trang 1 đó,đọc 30 phút là làm dc và ngon là đằng khác

P/s:bác khoionlie2 nhận dc $ rồi à chúc mừng nhé bác ( cảm giác thiệt đã đúng ko bác),bùn tháng này dc 40$ chưa nút dc

- - - Updated - - -

đk = mail của bạn khi đk vơi Cash á. khi đó nó mới xác nhận off là của bạn

Mốt số off nó ko gởi mail xác nhận đâu

ko lo đọc tìm hiểu, bắt người ta dâng tận miệng thì ai làm chứ

- - - Updated - - -

tình hình là em có 2 cái máy tính không biết có cheat dc 2acc tren cùng 1 ip k nhỉ mọi người.

ko biết nữa, chỉ biết là ta có 1 máy mà chơi 6 acc đây :binhsua14:

- - - Updated - - -

bạn xài cái thàng auto kia nữa thì bị fải oy, chú ý là khi chạy Cash ko nên dùng bất cứ phần meefm nào vì nó sẽ phát hiện hết

ta chạy auto 24/24 có sao đâu :binhsua15:

ta chạy auto 24/24 có sao đâu :binhsua15:

tại tháng oy mình bị reset mà ko bít do dung phần mềm hay do vừa đk off US vừa chạy cash, vậy là chắc do chạy Cash IP ở VN mà lại đk off US cùng lúc qá.

Last edited by a moderator:
dùng VPS được k cả nhà ơi

- - - Updated - - -

không cần VPS, bạn chạy càng nhiều điểm thì càng dễ bị lọt vào tầm ngắm của Cashfiesta => dễ chết, tốt nhất là chạy < 30k, sau đó tích cực làm offer để nâng cao payrate

hỏi!

cái này minh làm mấy cái offer có mail confirm gửi về thì chắc chắn 100% được duyệt ak các bác và làm offer danh cho world mà bắt dung zipcode vs info UK,CANADA thì có cần fake ip ko!!!! @@

cái này minh làm mấy cái offer có mail confirm gửi về thì chắc chắn 100% được duyệt ak các bác và làm offer danh cho world mà bắt dung zipcode vs info UK,CANADA thì có cần fake ip ko!!!! @@

mấy cái mail confirm gửi về thì không phải 100% được duyệt, mà tỉ lệ nó được duyệt cao hơn thôi,
còn mấy cái offfer word mà bắt dùng zipcode vs info nước ngoài ấy bạn khỏi cần fake IP chỉ cần có info vs zipcode của nước đó là được

mấy cái mail confirm gửi về thì không phải 100% được duyệt, mà tỉ lệ nó được duyệt cao hơn thôi,
còn mấy cái offfer word mà bắt dùng zipcode vs info nước ngoài ấy bạn khỏi cần fake IP chỉ cần có info vs zipcode của nước đó là được

ok!! thank bạn nhiều!!

p/s:bác [b said:
khoionlie2 nh[/b]ận dc $ rồi à chúc mừng nhé bác ( cảm giác thiệt đã đúng ko bác),bùn tháng này dc 40$ chưa nút dc

- - - updated - - -
hj uhm lam thay met muon chet nhung khj rut tien thj thay suong ca nguoi

M.n cho mình hỏi ngoài lề chút

1, có thể dùng 1 tài khoản ngân hàng để tạo nhiều tài khoản paypal ko?

2, phí chuyển tiền giữa 2 tài khoản paypal là bao nhiêu?

3, dùng Agribank để rút tiền từ paypal có được ko?

híc mấy cái thông số poin của khoảng khác điều có rồi còn khoảng offer vẫn N/A . đến 15-20 tháng này mới có hả mấy bác ?

minh cung lam the visa cua agibank rut tien ne .

còn 1 và 2 ai trả lời dùm mình được không?

minh cung lam the visa cua agibank rut tien ne .

bạn rút được về chưa? hay mới làm thui?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week