Sự Nghiệp MMO - Động lực cho anh em

Status
Not open for further replies.
tự làm nội dung hay reup bro.? kinh hồn vậy

tất nhiên là reup rầu. chiên xào nấu nướng thêm gia vị lại cho ngon
nhân tiện hỏi thớt cho tên kênh xem thử va sụp rai cho

tất nhiên là reup rầu. chiên xào nấu nướng thêm gia vị lại cho ngon
cuộc sống mục đích tất cả là kiếm tiền.trong sự nghiệp MMO cứ tìm cách kiếm được nhiều tiền là được,không cần biết cách làm thế nào :D

Think like a man, talk like a man

Cũng 1 năm mmo, chưa kiếm nổi 1$, ai cùng hội vào chém nào

cho link kênh xem học hỏi đi

làm mmo thì để thành công may mắn chiếm mất 50%, tớ cũng từng là thằng newbie mò mẫn youtube tháng không kiếm đủ tiền ăn phải xin thêm ông bà già. Rồi 1 ngày may mắn ập đến reup 1 kênh sau đó nó lên đỉnh :D quất cũng được vài chục k$ sau đó nó die :p nhưng mà dù sao thì cũng có tí vốn để làm ăn

ĐÓ Ó I

ai cứu vớt đời em

e thi chi choi hyip, lên zoi rui lai xuống chó, thấy anh này choi youtube thu nhập khủng thèm quá ah

làm mmo thì để thành công may mắn chiếm mất 50%, tớ cũng từng là thằng newbie mò mẫn youtube tháng không kiếm đủ tiền ăn phải xin thêm ông bà già. Rồi 1 ngày may mắn ập đến reup 1 kênh sau đó nó lên đỉnh :D quất cũng được vài chục k$ sau đó nó die :p nhưng mà dù sao thì cũng có tí vốn để làm ăn
share tí dc k pro một tí thôi kím cơm với:oops:

phục

mình cũng từng như bạn bị ông a nói là cái nghề không có tương lai , không kiếm được đồng nào và lâm vào cảnh bế tắc. mình đã ngồi máy cả ngày để mày mò tìm tòi và học hỏi, cuối cùng may mắn cũng đã đến với mình. giờ mình kiếm được cả triệu mỗi ngày.
Mình ăn xin ở tất cả các tụ điểm đèn xanh đèn đỏ ở quận 1 các bác ạ. việc nhẹ lương cao :v . giờ thì ai dám nói mình không làm ra $ nữa đâu :D

mình cũng từng như bạn bị ông a nói là cái nghề không có tương lai , không kiếm được đồng nào và lâm vào cảnh bế tắc. mình đã ngồi máy cả ngày để mày mò tìm tòi và học hỏi, cuối cùng may mắn cũng đã đến với mình. giờ mình kiếm được cả triệu mỗi ngày.
Mình ăn xin ở tất cả các tụ điểm đèn xanh đèn đỏ ở quận 1 các bác ạ. việc nhẹ lương cao :v . giờ thì ai dám nói mình không làm ra $ nữa đâu :D
:cool:

e làm công chức ko đủ @@ a có thể truyền dạy giúp e đc ko? mong anh thu nhận e, e sẽ cố gắng học hỏi. em cảm ơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week