• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Sự Nghiệp MMO - Động lực cho anh em

Status
Not open for further replies.
e làm công chức ko đủ @@ a có thể truyền dạy giúp e đc ko? mong anh thu nhận e, e sẽ cố gắng học hỏi. em cảm ơn

Tắt máy đi ngủ, mai đi làm đúng giờ - ttước khi quá muộn

trước đây cũng có mấy thím khoe như thế này sau đó mở lớp dạy và hốt bạc, giờ cứ thấy mấy cái khoe như thế này là dị ứng

trước đây cũng có mấy thím khoe như thế này sau đó mở lớp dạy và hốt bạc, giờ cứ thấy mấy cái khoe như thế này là dị ứng
tôi chỉ show cho anh em có động lực.sẽ không bao giờ tôi dạy gì cho ai.thế giới ảo nhiều cạm bẫy.và tôi biết phải làm gì.trên MMO chỉ biết tôi là " cubin6789 " ngoài đời chẳng ai biết tôi là ai vì tôi chẳng để lại dấu vết nào trên các 4r :D thậm chí đến bố mẹ tôi và vợ tôi cũng chẳng biết tôi làm ra tiền như thế này

tôi chỉ show cho anh em có động lực.sẽ không bao giờ tôi dạy gì cho ai.thế giới ảo nhiều cạm bẫy.và tôi biết phải làm gì.trên MMO chỉ biết tôi là " cubin6789 " ngoài đời chẳng ai biết tôi là ai vì tôi chẳng để lại dấu vết nào trên các 4r :D thậm chí đến bố mẹ tôi và vợ tôi cũng chẳng biết tôi làm ra tiền như thế này
view vn hay us vật thớt

vãi quá 3k 1 tháng .
đối với người ko biết thì bt nhưng đối với mình 3k $ 1 tháng thì doanh thu đó mình đã đạt được cách đây 2 năm

Like cho bác. Kiếm tiền thì chỉ cần làm ra tiền là được, kiếm như nào, sạch hay không thì cũng không quan trọng :D.
Chúc bác kiếm được nhiều hơn nữa. Em cũng mới tham gia và cũng tầm tầm 400$/tháng sống tạm :D.
Tham gia MMO, muốn kiếm được tiền thì phải biết tự động não :D

vài bữa lấy cái proof 2 triệu đô đi chăn gà:oops:

Mình tham gia mmo đc 6 năm rồi.. Giờ mỗi tháng đc 1k là max :(
Muốn thử sức Youtube có thím nào nhận đệ tử k? :(

Mình tham gia mmo đc 6 năm rồi.. Giờ mỗi tháng đc 1k là max :(
Muốn thử sức Youtube có thím nào nhận đệ tử k? :(
đồng cảnh ngộ :(

3k/1tháng vãi nồi.

2 kênh 6tr/tháng .OMG.... dẹp hết tất cả,,, here we go youtube right now... ngày này năm sau là của mình ,sẽ làm một theard này như thớt ...đi ngủ cái đã rồi tính típ:D

Cảm ơn thớt show proof để anh em có động lực.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom