• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

STR fix bug

Chính suy nghĩ đó mới làm cộng đồng VN xấu đi trong cách nhìn về VN. Cậu nghĩ đó là cha chung hơi đâu mà khóc, ai cũng cheat được dại gì mình không làm. Những suy nghĩ làm nghèo nàn tinh hoa dân tộc Việt.
bác pro, suy nghĩ pro, e new có suy nghĩ của new, nếu suy nghĩ giống nhau thì e cũng thành pro rồi. mà nói thât, khi cái thằng kia nó report, nó có suy nghĩ như bác không, hay chỉ là vì cá nhân nó thôi. nó vì cái TINH HOA DAN TOC VIET mà làm thì e ủng hộ nó 2 tay 2 chân luôn

nước khác nó bug như không ai biết, còn VN toàn newbie đi bug lấy gì không thì bị phát hiện, giống như chơi PTC mà đi tự tạo acc để lấy ref ấy

MẤT 60 str ÉO ĂN ĐƯỢC CÁI GÌ. VÊ LÙ

Vấn đê ở đây là phá hoại và kiếm nhiều tiền, tại sao lại có những người gian lận nhưng họ bik cách gian lận để kiếm nhiều tiền, và có những người kém thông minh ko biết gian lận và họ cứ gian lận để mọi người cứ thấy VN là tránh xa

Những người đi report người VN, trước hết tui xin nói về những ngươi này:

Thứ 1 họ ko có suy nghĩ là ờ làm vậy là hại miếng ăn của họ mà là vì họ thấy người ta có tiền họ ko làm dc, cái này gọi là ghen ăn tức ở

Thứ 2 nói thật những người này chỉ làm ngươi ta ghét dân VN thêm thôi

Thứ 3 họ chỉ biết report và chờ admin cho vài đồng rồi chính bản thân họ như là những kẻ bán nước. Nếu đây là ngoài đời làm việc bạn đang là chó săn của nước ngoài

Và nếu thật sự những người đó nghĩ đến người VN thì họ đã ko report chính người VN của mình, họ chỉ vì 1 mục đích duy nhất đó là lợi ích bản thân mình ko ngoài mục đích khác

bác pro, suy nghĩ pro, e new có suy nghĩ của new, nếu suy nghĩ giống nhau thì e cũng thành pro rồi. mà nói thât, khi cái thằng kia nó report, nó có suy nghĩ như bác không, hay chỉ là vì cá nhân nó thôi. nó vì cái TINH HOA DAN TOC VIET mà làm thì e ủng hộ nó 2 tay 2 chân luôn
Chỉ riêng 1 vấn đề này: bạn có thể hình dung 1 tương lai không xa, Việt nam mình khi mua bán hàng qua các cổng thanh toán quốc tế đều bị từ chối, không chấp nhận, các loại thẻ tín dụng dùng thanh toán trên Internet bị cấm khi xuất phát từ IP Việt nam thì ảnh hưởng thế nào?

Vấn đê ở đây là phá hoại và kiếm nhiều tiền, tại sao lại có những người gian lận nhưng họ bik cách gian lận để kiếm nhiều tiền, và có những người kém thông minh ko biết gian lận và họ cứ gian lận để mọi người cứ thấy VN là tránh xa

Những người đi report người VN, trước hết tui xin nói về những ngươi này:

Thứ 1 họ ko có suy nghĩ là ờ làm vậy là hại miếng ăn của họ mà là vì họ thấy người ta có tiền họ ko làm dc, cái này gọi là ghen ăn tức ở

Thứ 2 nói thật những người này chỉ làm ngươi ta ghét dân VN thêm thôi

Thứ 3 họ chỉ biết report và chờ admin cho vài đồng rồi chính bản thân họ như là những kẻ bán nước. Nếu đây là ngoài đời làm việc bạn đang là chó săn của nước ngoài

Và nếu thật sự những người đó nghĩ đến người VN thì họ đã ko report chính người VN của mình, họ chỉ vì 1 mục đích duy nhất đó là lợi ích bản thân mình ko ngoài mục đích khác
Sao bác dám chắc như vậy =))

Bạn có thể hình dung 1 tương lai không xa, Việt nam mình khi mua bán hàng qua các cổng thanh toán quốc tế đều bị từ chối, không chấp nhận, các loại thẻ tín dụng dùng thanh toán trên Internet bị cấm khi xuất phát từ IP Việt nam thì ảnh hưởng thế nào?
chúng nó sẽ trả lời bác là bla bla fake ip này, cái nhỏ như thế này không cấm đc.vv:p Im ỉm mà làm đỡ rách việc cứ share bán làm gì

Sao bác dám chắc như vậy =))

Tôi chỉ sợ mấy người cho mình là thanh cao ko cheat nhưng sau lưng cheat ko dc lại đi report.

Xin chửi thằng vào mấy người như vậy là đừng có so lo quá

chúng nó sẽ trả lời bác là bla bla fake ip này, cái nhỏ như thế này không cấm đc.vv:p Im ỉm mà làm đỡ rách việc cứ share bán làm gì
Fake IP chỉ có những người làm về MMO hoặc có hiểu biết về vấn đề này. Những người kinh doanh, mua bán bình thường, công ty hay cá nhân thiệt hại hay bất lợi là không thể tính được.

Bạn nói thế là sai nhé, người nước ngoài họ vẫn Cheat vẫn bung bình thường nhé, nhưng họ không đi la liếm nói xấu nhau như dân Việt Nam mình đâu bạn, nên Vn nghèo vẫn là nghèo
giàu hay nghèo của 1 đất nước là phải kể đến công nghiệp nặng và công nghệ. MMO là cái thá gì mà ảnh hưởng đến giàu với nghèo của dân VN.

:D Ko biết chứ các bác vó tính hay khoe vl. Có nhiều tiền ko khoe nó ngứa hay sao ý = ))

giàu hay nghèo của 1 đất nước là phải kể đến công nghiệp nặng và công nghệ. MMO là cái thá gì mà ảnh hưởng đến giàu với nghèo của dân VN.
đây chỉ là nói riêng MMO thôi nhé thánh, còn chung chung cũng thế thôi nhé, còn muốn biết những ngành khác thì cứ google nhé, *** biết clg phán như thánh, đm ở cái Forrum này có đc mấy người giàu ??? khi *** share thì nói này nói nọ, khi share thì lại đi cắn.

Minh bạch, trung thực thì sẽ trở thành chó, gian lận mới là người.

Mấy người scam paypal, scam str, scam giao dịch nên quỳ lạy xin lỗi con chó đê.
đồng ý với bác kẹo

anh em mmo đi timf thông tin 2 thằng đó đi

oánh cho chết

ngu gì mà ngu vãi đạn

chắc tụi nó ăn cám thay cơm quá

Bạn nói thế là sai nhé, người nước ngoài họ vẫn Cheat vẫn bung bình thường nhé, nhưng họ không đi la liếm nói xấu nhau như dân Việt Nam mình đâu bạn, nên Vn nghèo vẫn là nghèo
đồng ý với bác này

bọn nước ngoài làm gì mà ko cheat

cheat còn kinh hơn

các bác nói bug bị fixx

nhưng mình theo dõi sáng giờ vẫn có người ăn dc 2k4 liên tục

người ta cheat, rùi rỉ tai nhau nghe, cùng nhau chiến

chứ ko như 2 thằng kia ko ăn dc đạp đỗ

ngu vãi đạn

tụi nó đừng ăn cơm nữa đi ăn c..... đi giống doge ấy

ảnh bị die à, ko xem đc

Tìm bug thì sẽ cố gắng tìm nhưng sẽ phải mất thời gian + công sức :( , mệt lắm, tìm 1 bug đâu phải dễ

P/s : mà nó fix nên giờ str có giá quá ny :D

chắc là nó ko ăn đc nên đạp đổ đây mà, đúng là vkl

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom