Ask Cần thẻ thanh toán được Symphonic

lzthang01

Newbie
Reactions
0
MR
0.235
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là giờ bọn Symphonic.com nó khóa thẻ Việt không đăng ký được em có thử thẻ vcc ảo thì cũng thất bại có thể do là thẻ debit.
Nên muốn hỏi các pro có web nào cho tạo thẻ cerdit mà dùng trong giới hạn như debit hay thanh toán được bên symphonic không ạ?
Không bác nào làm rồi bán lại acc cho em cũng được thanh toán 20u em mua lại 40u
em cảm ơn nhiều :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad:

Last edited:
Site này nó cũng dùng cổng Stripe như chatGPT nhưng lại rất khó, nhiều người cũng hỏi mà mình chưa thấy ai thanh toán đc, có thể nó còn yêu cầu gì đó nữa, ví dụ như nó biết đang fake IP thì sẽ auto reject.

Site này nó cũng dùng cổng Stripe như chatGPT nhưng lại rất khó, nhiều người cũng hỏi mà mình chưa thấy ai thanh toán đc, có thể nó còn yêu cầu gì đó nữa, ví dụ như nó biết đang fake IP thì sẽ auto reject.
Em vẫn thấy có bọn bán mà đợt này lại ko thấy đâu. Cuối năm cần acc chơi mà khổ quá😭😭

Không bác nào đăng ký thanh toán rồi bán lại cho em cũng được. Cuối năm kiếm thêm acc chơi mà khó quá :popo_too_sad: :popo_too_sad:

:popo_too_sad: Vẫn đang cần or bác nào đăng ký acc rồi bán em cũng được cần khoảng chục acc 1m/1

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,767
Latest member
CrypTJek
Back
Top Bottom