Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Up cho các bạn cái hình của Scott- thành viên đội dev của Stellar đang làm việc xử lý các STR của bạn đang bị mắc kẹt hoặc đang trong danh sách chờ(waitlisted folks) nè.

Họ nói rằng

Mục đích của chương trình tặng STR này là để mở rộng kiến thức tài chính và tiếp cận các dịch vụ tài chính trên toàn thế giới. Mục tiêu của chúng tôi là phân phối phân bổ ban đầu là 50 tỷ stellars trong ba năm nhưng không quá năm năm

cho mình hỏi chơi cái stellar này chỉ mỗi bước xác nhận mail có nhận được tiền str ko .hay phải bắt xác nhận fb thì mới xác nhận được email thế

Hiện tại thì nhiệm vụ facebook làm trước thì mới các nhiệm vụ sau mới được giải phóng str

Email no gui code ve xac nhan toan lỗi la sao bac
Ơ hay mình đã nói xả hơi rồi mà.

Cho em hỏi G+ với tweeter dùng để làm gì ạ, e thấy mỗi mail, fb với send 100 str. tks bác chỉ giáo

bạn có bán cho mình đi.

Stellar vừa bị cộng đồng chỉ trích vì bỏ quên cộng đồng lớn hơn 1,5 tỷ người năng động nhất thế giới. Giờ họ sẽ sửa sai bằng cách bỏ facebook để bù đắp.

Đợt lag lần này không nằm ngoài sự tức giận đó.

em không có, e chỉ hỏi thôi ạ

bạn có bán cho mình đi.

Stellar vừa bị cộng đồng chỉ trích vì bỏ quên cộng đồng lớn hơn 1,5 tỷ người năng động nhất thế giới. Giờ họ sẽ sửa sai bằng cách bỏ facebook để bù đắp.

hồi sáng dep vào justcoin 7350 r rút ra coinbase xong xuôi giờ bật lên tự nhiên thấy có thêm 2354 str :rolleyes: vào transaction cũng ko thấy gì liên quan đến 2354 str này o_O

bạn có bán cho mình đi.

Dạ em vut qua fb roi jo toi email liem it .mua PC bac jup em voi choi =mobile k ak

Dạ em vut qua fb roi jo toi email liem it .mua PC bac jup em voi choi =mobile k ak
Mua PC là mua gì bạn. Máy vi tính à

Hic hic mình ko hiểu bạn nói gì cả.

^ tóm tắt ý bác trên giúp bác: bác ý chơi bằng đt muốn kiếm 6 triệu "THÔI" từ stellar (bác ý gọi là mỏ vàng free)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,525
171,571
Latest member
lixi88couk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week